Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 50
    Số bài viết
    18
    To toan mua kieu do thjoi nhung ma neu tien it thi cung khong mua dc kieu do dau.
    Voi lai khong phai luc nao may no cung ban dau, nhieu thang khon lam.
    Cac cau nen cac du cac kieu trong khi thuiong luong ay, cung hay. nhung ma cac bang cau thu khac it khi thanh cong lam, toaan bi tu choi thoi.
    Con mot meo nua do la cac cau phai ket ban voi HLV cua doi so huu thang minh thich, khen no nhieu vao roi no ban re cho. Khen ca thang minh thich nua, cho no la cau thu xuat sac, tai nang lon the la co khi no dao dong doi di ngay. Luc day se mua dc re

Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của liverboy318 Bài viết
    Nếu tính ra thế thì mua 1 cậu chi gần 200M còn mua 2 chi gần 300M.Cậu lấy đâu ra lắm tiền thế.Bọn Sheva với Ballack bá đi thì chỉ được 50M là kịch kim.Mà cậu bán Sheva với Ballack là dở rồi hai thằng này còn đá được nhiều.Mình chơi chelsea dựa vào 2 thằng này là chinh Sheva thì càng đá tiền càng rớt thảm hại (dù nó luôn là cầu thủ XS nhất thế giới) còn Ballack mình đá tới năm nó 34 tuổi bán vẫn 10M ngon như thừong
    sao tui làm cách bạn hoài ko đc vậy, tui vẫn chỉ giảm đươcj khoảng 20tr là hết mức, nó lại đẩy lên ức chế chấp nhận mua alves 86tr

Số bài viết
    52
    cách này cũng hay
    mình chơi yeovil được tí tiền, chán bỏ xừ
    chắc phải dùng cách nì để đưa bé Billy Sharp dìa thui

Số bài viết
    108
    tui thì mua thằng Posebol, trong bản 8.0.2 thì nó đã về MU. Mua nó về từ tay MU mất 1,5M đá khá đa năng cả MC, DMC, DR cái nổi trội nhất của nó là Free kick. Lúc đầu là 16 nhưng cho nó train thì lên 19. Trong những lúc đội mình bế tắc nó làm cho 1 phát khai thông luôn. sướng phát điên.
    Bác nào mua về mà nó đá ác nhớ thanks em nhá

Số bài viết
    112
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của adriankaka Bài viết
    Em dò đc cái này, không biết có ai post chưa, nếu rồi thì các mod xóa đi giùm em nhé
    chả là em đá MU, năm đầu chỉ có 18tr tiền mua cầu thủ nên phải cân nhắc, thế mà em mua ngay được Daniel Alves đó, tổng giá trị hợp đồng là 60tr nhưng cũng chỉ mất 20tr ban đầu thôi, cài thêm các điều khoản 10tr trả nếu đá đủ 50 trận và buồn cười nữa là trả 30tr nếu ghi được 50 bàn (thằng hậu về này 2 mua giải đầu tiên ghi đc có 3 bàn thì không biết khi nào ghi được 50 bàn cho MU hehe), lừa bọn máy cũng có thằng được có thằng không, ví dụ như mua thằng Abiol hợp đồng là 46tr nhưng Valen nó đòi trả 1/2 tiền trước, 1/2 tiền trả nếu đá đủ 50 trận cho MU, đá 1 mùa giá trị tăng lên hơn 50tr, Inter thích thế là bán ngay cho Inter, khi đó Abiol đá chưa đủ 50 trận cho MU nên ko mất 23tr còn lại.
    Mẹo của em là thế đó, bác nào biết rồi thì đừng chê em nhé kekeke
    em có ý kiến em chơi em mau xong ko cần bết trả trứoc hay trả sau nó đều trừ đúng tổng số tền ^^ thi sao lại mua duoc chứ bác

Fiorentina và chelsea tình yêu la mãi

Số bài viết
    164
    Mới đầu tiền vào Game, giá phá hợp đồng của Kun là 40 triệu, chờ đến giữa tháng 8 nó kí hợp đồng mới với A Madrid, giá phá hợp đồng còn có 34 triệu.
    Rẻ hơn được 6 triệu, mua trả góp cũng dư sức sign về

... Lão tưỡng đã về hưu

Số bài viết
    189
    e hỏi bác cái! thế cái tiền trả sau theo tháng của bác nó có trừ luôn ko??? vì nếu có thì làm sau mà đủ tiền được.

Số bài viết
    29
    [QUOTE][/Qe hỏi bác cái! thế cái tiền trả sau theo tháng của bác nó có trừ luôn ko??? vì nếu có thì làm sau mà đủ tiền được.
    UOTE]
    vừa mua cái nó trừ tiền tháng đầu tiên .... mấy tháng sau đúng ngày ấy nó lại trừ tiếp ...

Số bài viết
    2
    Cách này hay wa
    Minh cung phải thử ngay!
    Lúc trước chỉ giám trả tiền chậm sau 24 tháng thôi

Số bài viết
    668
    Cái vụ này thử rồi ,đến banega mà boca nó ko chịu bán ko bíêt mấy thằng khác thế nào

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới