Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 147 trang Trang đầuTrang đầu ... 345671555105 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 1464
    Số bài viết
    638
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    Hey hey, mấy bác đụng chạm em hơi....nhiều đó nhá. Để em nói cho mấy bác nghe bọn con gái nó thích con trai thế nào nè. Không phải "bóng" theo kiểu xịt nước hoa, kem dưỡng da, nhịn ăn thư sinh, ăn mặc xanh đỏ tím vàng.... Ngay em đây, mấy bác bình...loạn là em bóng rồi con gái thích em mà em thấy có...đứa nào thích em đâu...zzz... Mỗi người con trai đều có điểm mạnh riêng và phù hợp có người con gái thích như vậy, đừng nên tự ti nhá. (Cũng tội trông mình cũng khá...ok ) ---> Cái này có phải chat nhảm không nhỉ ? Hy vọng là không, vui vui mà ~~~
    Hehe, ở bác chắc còn thiếu một điểm, con gái yêu bằng tai, mọi người bảo thế mà kinh nghiệm tình trường bao nhiêu năm của tôi cũng bảo thế, một người con gái, dù yêu bác ghê gớm đến thế nào mà bác ko nịnh nọt, khen thưởng, quà cáp, dỗ dành, xxx ... các thứ thì sớm muộn gì nó cũng bỏ, tán gái cũng thế phải khua môi múa mép và, bề ngoài của bác như thế là được rồi, chỉ luyện thêm phần nói năng thôi là gái lăn như bị bẹp như gián, thật đấy

Số bài viết
    1,091
    Olps, vậy nữa...hả ? Cám ơn sư phụ dạy dỗ, em quyết đem...thân này nịnh bọn con...gái, nhưng bác ơi, cái đứa nó đang...yêu em á, em đâu có nịnh gì nó mà nó vẫn...yêu ạ ? Mà em còn chưa...gặp nó à nha, yêu qua...điện thoại với cả...chat đó, olps, chắc em hâm

Số bài viết
    638
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    Olps, vậy nữa...hả ? Cám ơn sư phụ dạy dỗ, em quyết đem...thân này nịnh bọn con...gái, nhưng bác ơi, cái đứa nó đang...yêu em á, em đâu có nịnh gì nó mà nó vẫn...yêu ạ ? Mà em còn chưa...gặp nó à nha, yêu qua...điện thoại với cả...chat đó, olps, chắc em hâm
    Đấy là chưa, giả như khi bác với nó thành một cặp rồi, hai đứa đi chơi cà phê cà pháo bác cứ ngồi đồng làm thinh, nắn tay nắn chân (của bác ), huýt sáo, ngó lơ chỗ khác ... mà ko "tối nay em mặc cái áo này đẹp quá", "ôi, anh thật hạnh phúc có người yêu xinh đẹp như em", "anh thật hạnh phúc khi ở bên em", "anh yêu em" v...v... coi, 3x7 = 21 ngày bảo đảm em nó bỏ của chạy lấy người

Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055
    1.Bác Terry có vợ rồi có khác , mà lãng mạn thế (Kiểu Pháp - thẩm nào cưa được cô vợ Pháp)
    2.Đây là box Ảnh thành viên mà , sao lại chat chit tùm lum thế , ra Shout box mà chat chứ , để em còn tiên theo dõi , cứ phải vào đi , vào lại mất công

Số bài viết
    1,091
    Mấy cái đó em...thừa sức nổ tung cả cái nhà hàng ra đó chứ he he he. Giả...ngu thôi

Số bài viết
    638
    Ra là giả ngố để ... móc họng tui hử, tui chém !! À quên, tui đâu có quyền hành gì ở đây đâu

Thôi, nói chuyện tào lào với anh em vui tí vậy, tôi lượn, đi xem đá bóng đã (Westham - Aston), xem hai thằng ku Arghentina đá đấm thế nào, các bác ở lại chơi vui vẻ nhớ

Số bài viết
    179
    Nơi này chat chit ghê quá, mới có 1 ngày mà đã trôi đi 2 trang...

(roẹt....roẹt...roẹttt....) Ký rồi đó.
    [SIGPIC]http://i32.photobucket.com/albums/d48/dokhoadao/xhdsigyh0.jpg[/SIGPIC]

Số bài viết
    182
    hình như trong topic này còn 1 vài anh em chưa thấy hình àh nha , "đầu đàn" Hungmom sao chưa thấy pic nhỉ

Số bài viết
    959
    Thông báo với anh em... Vì tình hình spam của các "cao thủ" lên quá nhanh. Để tránh tình trạng này, tôi sẽ gỡ chức năng tính bài viết tại box: Cuộc sống quanh ta + Âm nhạc + Điện ảnh...

VÊ QUÊ HÚT THUỐC LÀO, BẾ CHÁU ....

Số bài viết
    638
    Hừm ... bác móm nghiêm khắc quá, chỗ chát giao lưu tìm hiểu thì ko tính post còn được, chứ nhạc với phim thì dù gì mem cũng bỏ công ra để tìm hoặc để up mà, ko tính bài post e hơi .... "bất nhẫn"

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới