Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 34 trang 12311 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 331
    Số bài viết
    62

Manager của Arsenal vào đây trao đổi thông tin nào!

Số bài viết
    1,178
    Đã có một vài topic về Arsenal rồi đó bạn , cần gì lập thêm làm gì .

Because The Main One

Số bài viết
    62
    phải lập 1 cái riêng biệt chứ, mọi người mỗi vẻ mà, hy vọng sẽ tập hợp đầy đủ fan của Arsenal !!!!!! các bạn ủng hộ nào!!!!!!!!!!!

Số bài viết
    24
    Arsenal thiếu cầu thủ ở cánh trái nên bạn nên mua Matias Fernandez về. Mua Fazio làm trung vệ cho nó đầu gấu, hoặc mua Miguel Veloso về để làm tiền vệ phòng ngự, sút xa hay hơn Flamini. Cặp tiền đạo Ade-Persie là vô đối còn muốn thì mua thêm Aguero về 40m
    Các Wonderkid: Fabregas, Bendtner, Traore, Havard Nordveit, Denilson

Số bài viết
    148
    hj`, mjnh` ngoài đời hâm mộ Ars như điên cuồng nhưng quản lý lại khoái Inter hơn, nhưng có wan lý Ars 1 mùa thấy dàn cầu thủ trẻ đá hay ra phết, khoai nhất là Walcott với Cesc, cả Eduardo nữa, mà cho đá 4.4.2 truyền thống thj`khoir nói luôn, mà bác nào bảo cánh trái Ars yếu đó, Roscikj thj` để làm j` hả bố, mà cho mua mấy thằng đắt như cắt cổ thế kja thj` ạ dám hả, bỏ 40M ra nua Aguero, tưởng la` Chel chắc, mà có mua chưa chắc nó đã chju về, theo tui nên mua em Daniel Stu... chj đó của Man city a', luyên 1 mùa điểm thui rùi, tuyến jua~ chắc Cesc đảm đương ko nổi đâu vj` Ars con` chơi cả cúp liên đoàn nữa mà, ah mà có Diaby nữa kja`, wem mất, bổ sung thêm 1 Winger nữa là ổn thui, mua thêm Fazio về đá trug vệ nữa thj` wa' ổn lun, Winger theo tui nên mua J.Menez , vừa rẻ lại đá hay, bổ sung bố Bojan, hàng rẻ chất lượng cao tề, nói chung là bỏ ra khoảng 40M mà săn vài thằng trẻ nữa thj` ổn, vô địch là điều hoàn toàn có thể

Số bài viết
    420
    Ars thì mua Matias Fernandez hoặc van de Vaart về làm AMC, mua Menez đá AML, mua Podolsky hoặc Huntellaar đá với Ande, mua Llorist về bắt thay mấy ông già ..

Số bài viết
    1,178
    Arsenal thì mua Frey về thủ môn với lại Juninho về nữa là ngon .

Because The Main One

Số bài viết
    338
    Tôi không đá Arsenal nhưng tôi thấy hàng tiền đạo của nó quá ngon rồi, Adebayor Eduador với Van Persie đá quá hay, Bendner thì dự bị. Tiền vệ thì cho van persie về đá cánh trái cũng tốt. Trung vệ mua 1 thằng kiểu như Barzagli về đá cặp với Toure thì thôi rồi. Thiểu mỗi thằng thủ môn xịn, mang Frey về là ổn. Mua đúng 1 thủ môn 1 trung vệ là ngon, mua nhiều vệ bọn trẻ nó không có cơ hội đá cũng phí. Mà Arsenal ai bảo là ít tiền, gần như là giàu nhất trong Fm rồi.

Số bài viết
    1,224
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangbkuno Bài viết
    hj`, mjnh` ngoài đời hâm mộ Ars như điên cuồng nhưng quản lý lại khoái Inter hơn, nhưng có wan lý Ars 1 mùa thấy dàn cầu thủ trẻ đá hay ra phết, khoai nhất là Walcott với Cesc, cả Eduardo nữa, mà cho đá 4.4.2 truyền thống thj`khoir nói luôn, mà bác nào bảo cánh trái Ars yếu đó, Roscikj thj` để làm j` hả bố, mà cho mua mấy thằng đắt như cắt cổ thế kja thj` ạ dám hả, bỏ 40M ra nua Aguero, tưởng la` Chel chắc, mà có mua chưa chắc nó đã chju về, theo tui nên mua em Daniel Stu... chj đó của Man city a', luyên 1 mùa điểm thui rùi, tuyến jua~ chắc Cesc đảm đương ko nổi đâu vj` Ars con` chơi cả cúp liên đoàn nữa mà, ah mà có Diaby nữa kja`, wem mất, bổ sung thêm 1 Winger nữa là ổn thui, mua thêm Fazio về đá trug vệ nữa thj` wa' ổn lun, Winger theo tui nên mua J.Menez , vừa rẻ lại đá hay, bổ sung bố Bojan, hàng rẻ chất lượng cao tề, nói chung là bỏ ra khoảng 40M mà săn vài thằng trẻ nữa thj` ổn, vô địch là điều hoàn toàn có thể
    ai bảo aguero mua mà nó ko chịu về,có đủ tiền mua hay ko thôi,còn Bojan ông mua được ở mùa thứ mấy mà kêu người ta bổ sung,winger tại sao ko mua Matias Fernandez,đá được AMR/L/C ST luôn,còn tuyến giữa mùa đầu mua thêm Palombo cực trâu,khoảng 10M bảng thôi

Số bài viết
    62
    làm gì mà mấy ông phung phí tiền vậy........để tiền làm cái khác, theo tôi màu đầu ko cần mua ai cả, giử nguyên, chỉ cần bổ sung staff ngon để luyện đám trẻ và ký free với mấy thằng trẻ như là sakho hay là atizen và 1 thằng bên feyarnoor đó quên tên rồi...mùa sau thì bổ sung mấy thằng tên tuổi để thay mấy thằng già như gallas hay gilberto và lehmann nè là ok......hihi và đặc biệt là mua đc 1 thủ môn đằng cấp thôi là đủ.............mà mấy bác có instructions nào hay ko chỉ giáo giúp nào????????????????????????

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới