Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 30
    Số bài viết
    338
    ivanovic nó đá được cả hậu vệ biên nhưng thằng này tấn công kém. Tac kiểu kia có đá hay thì cũng chỉ trong game thôi, phi thực tế nên chắc nhiều người ở đây không thích đâu. Bạn thử Post các kết quả trong thời gian dài lên mọi người xem, hoặc là thử đá với Arsenal 10 trận tại Emirates xem thắng được mấy trận.

Số bài viết
    115
    Theo tui chiến thuật của bác này là cho cầu thủ của mình chạy lung tung khắp sân cho cầu thủ đối phương chóng mặt rồi mình thừa cơ ghi bàn

Số bài viết
    24
    Ủa mũi tên cũng 2 đầu đc cơ à cứ tưởng 1 đầu thui

Số bài viết
    153
    Sáng tạo ^.^ Ý tưởng đột phá.

Có điều kết quả thi đấu 14 trận ghi 32 thủng lưới 10 thì chưa thực sự tốt. Ko thật sự mạnh về công hay thủ. Có lẽ còn thiếu tính ổn định. Học thêm cách chỉnh instruction cho team và cầu thủ nữa chắc sẽ cho kết quả tốt hơn.

Newbie mà thế này là giỏi rồi

7716868 Guest
    Đúng tac này cần set thêm instruction nữa mới ổn. Đang tìm hiểu thêm
    Mình chơi thì thấy bóng luôn được đưa vào thẳng vòng cấm địa bằng những đường chọc khe, bật tường nên luôn gây náo loạn ở khung thành đối phương. Hai thắng tiền vệ chạy chéo nhau thu hút hậu vệ của đối phương tạo thuận lợi cho tiền đạo bứt phá, dứt điểm từ xa. Hàng thủ luôn bị đặt trong tình trạng báo động nên mình mới xài lão già makelele cho bảo đảm

To pro: Làm gì có mũi tên 2 đầu. Nhìn kỹ lại đi

Số bài viết
    196

Icon4

bạn 7716868 up file saved-match của trận "MU 2 Chelsea 4" lên cho tui coi thử với
    nếu được, bạn up luôn vài trận mà bạn thấy tac này phát huy tác dụng, bạn nhé!

7716868 Guest
    saved-match như thế nào? Chỉ mình đi này thì 50 char

Số bài viết
    374
    bạn thấy mũi tên hai đầu thực ra một mũi tên là từ hai tiền vệ biên, một cái là của hai tiền đạo hướng vào Anelka. Trông thì tưởng là mũi tên hai chiều của Sheva và Drogba

Công ty dược phẩm Tâm Bình

http://tambinh.com.vn

Số bài viết
    196
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 7716868 Bài viết
    saved-match như thế nào? Chỉ mình đi này thì 50 char
    bạn vào phần lịch thi đấu của đội, bấm vào xem chi tiết của từng trận đấu trước, sẽ thấy xuất hiện nút save.

Số bài viết
    13
    Tac này thì đúng là kì dị vô đối . Hai thằng chạy cánh cứ đảo liên tục. 3 hậu vệ , 3 tiền đạo mà 14 vòng thủng lưới có 10 bàn !!!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới