Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 30
    Số bài viết
    1,178
    Ai áp dụng chiến thuật 2-2-2-2-2 , không set gì hết . Hồi xưa dạy anh tui chơi , anh tui để chiến thuật đó đá với Chelsea cũng khá hay .

Because The Main One

Số bài viết
    148
    Co' cái đội hjjnh kinh dị thật, nhjn` ma` khiếp, thật sự trí tưởng tượng phog ohus cug~ ko nghĩ ra dc đó, mà thắng nữa mới oái ăm đó nha,nể 100%

Số bài viết
    82
    2 thằng hậu vệ chạy hộc bơ . Load về test thử xem sao .

Số bài viết
    165
    Đội hình này mà để Wide đá thì , các cầu thủ sau mỗi trận về chắc chú nào cũng đi mát sa sauna quá

Số bài viết
    549
    có cái skin đẹp thế
    Share cho mình được ko vậy .

7716868 Guest
    Tình hình là vô tới chung kết Champoins Cup gặp Bacelona, vài vòng nữa là đoạt cúp Ngoại Hạng ngặt nổi tụi MU theo sát quá hơn kém nhau có 1 điểm, vô chung kết FA gặp MU, thua Asernal ở chung kết League Cup.
    Thua 2 trận duy nhất ở ngoại hạng Anh do những trụ cột bị gọi lên tuyển quốc gia và chấn thương.
    Chuẩn bị đoạt cú "ăn ba" thui

Lần sửa bài viết gần nhất bởi 7716868 : 28-03-2008 vào lúc 04:53 PM

Số bài viết
    188
    lau lắm rồi mình vẫn chơi FM 2008, tatic này công nhận rất khủng, không bị bắt bài. Mình đã thử qua các câu lạc bộ: Liv, chelsea, Real, Mancity, Newcastle, rất tốt. Cảm ơn bạn nhiều.
    Đặc biệt là Real Madrid: toàn thắng ở Laliga ngay mùa đầu tiên. Các bạn cứ thử đi. Tất nhiên trong trận đấu cũng phải chỉnh tatic cho hợp lý. Không biết còn ai chơi FM2008 nữa như mình không nhỉ?

Số bài viết
    27
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nontrau Bài viết
    lau lắm rồi mình vẫn chơi FM 2008, tatic này công nhận rất khủng, không bị bắt bài. Mình đã thử qua các câu lạc bộ: Liv, chelsea, Real, Mancity, Newcastle, rất tốt. Cảm ơn bạn nhiều.
    Đặc biệt là Real Madrid: toàn thắng ở Laliga ngay mùa đầu tiên. Các bạn cứ thử đi. Tất nhiên trong trận đấu cũng phải chỉnh tatic cho hợp lý. Không biết còn ai chơi FM2008 nữa như mình không nhỉ?
    còn mình nữa mà. cáM ƠN CÁC BÁC ĐÃ SHARE KINH NGHIỆM

Số bài viết
    17
    He He Real thang la do e choi day chu
    15 tran dau tien toan thang o tat ca dau truong
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nontrau Bài viết

HÌnh ảnh này sẽ là vĩnh cửu

Số bài viết
    188
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hunken8x Bài viết
    He He Real thang la do e choi day chu
    15 tran dau tien toan thang o tat ca dau truong
    ừ, mày chơi, tao cũng sờ vào cơ mà- có nghĩa là tao cũng chơi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới