Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 48
    Số bài viết
    288
    Không biết các bác thế nào chứ mình cứ cảm thấy như là có lỗi. 26 tuổi rồi chứ không còn teen nữa nhưng nói thật mỗi lần chơi là dường như mình thành con người khác. Nhiều lúc chỉ cần 1 mình với máy không cần GF không cần cái gì cả. Chơi không load save đúng thật là rất vui và rất hồi hộp. Cái cảm giác vỡ òa khi lội ngược dòng. Cái cảm giác bực bội dồn vào con chuột khi đội thua 1 cách ngớ ngẩn. Nghiện FM lại kéo theo 1 lô cái nghiện khác: thuốc là - cái này không bỏ được. Đốt có khi còn nhiều hơn 1 ngày bình thường. Cafe - cái này mình nghiện mất rồi nên cũng không bỏ được. Ai ở HN biết cafe Giảng thì biết họ bán cafe đen đã pha sẵn đóng chai. Cứ làm 2 chai về là đủ chiến FM 1 đêm rồi. Cũng mong có dịp gặp anh em để chơi online 1 lần cho vui nhưng nói thật đi làm rồi nên nhiều khi rảnh thì mới chơi được. Lần đầu tham gia thấy các bác comment nhiệt tình cũng vui. May là chưa bác nào mắng em huấn luyện ngu cả.

Once In Reds - Always In Reds

Số bài viết
    1,696
    ko sao đâu bác, thực ra ko vô địch chả phải là dở, wan trọng là bác cảm nhận được những điều hay của game, mùa 2 tiền vào thì ... MU vô đối, !

retired ... !!

Số bài viết
    491
    chơi tiếp đi bạn. lấy lại những gì cho đã mất cho man nhé.đừng bỏ cuộc trừ khi chairman nó đuổi mình thôi

Số bài viết
    288
    Phân vân vì đầu giải hứa với anh chủ tịch là em sẽ mang chức vô địch về cho Man U. Nhưng rồi sau đoạn khởi đầu như mơ là 1 chuỗi các trận kém may mắn cũng như trong cách dùng người của mình. Có thể đầu mùa mình mua sắm hơi tệ nên vào những lúc quyết định nhất thì lại thiếu hụt cho đội hình. Điển hình là trường hợp ở hàng tiền đạo. Mình đá 1 tiền đạo nhưng vẫn thiếu. Khi Huntelar chấn thương vì về đá tuyển. Đó là điều mình không nghĩ đến do vậy đã dồn hết tiền về cho Hunt. Ở hàng tiền vệ Adrien thật sự là sự bổ xung rất tốt một phần nào đó có thể dùng ngay nhưng vẫn phải trui rèn rất nhiều để có được bản lĩnh đương đầu các đội bóng lớn. Và ở hàng hậu vệ, chưa thật cần thiêt để mang về thêm 1 trung vệ nữa. Điều này là điều mình suy nghĩ nhất. Nhưng xét cho cùng không mua thì chẳng còn ai cả ngoài Pique và đôi khi là Oshea. Có thật cần thiết mang Fazio về không nhưng anh ta là 1 cầu thủ khá hay. 1 điều nữa mình rút ra được là đôi khi phải thay đổi chiến thuật ngay cả khi mình dẫn trước với khoảng cách 2 bàn an toàn. Nói chung là 1 mùa giải thể hiện tất cả sự yếu kém về chuẩn bị nhân sự lẫn chỉ đạo chiến thuật non nớt. Có đến 80% mình sẽ dành cuối tuần này để lấy lại những gì đã mất. Cần cải tạo bổ xung cả 3 tuyến. Mình cần các bạn góp ý cho tên của một số vị trí sau
    Dr, DMC và MC và St. Các bạn cho mình tên cầu thủ người Anh trước nhé rồi hãy đến cầu thủ nước ngoài. Đồng thời chắc phải thanh lý mấy bác Flecher đi thôi

Số bài viết
    1,696
    đừng bán Fletcher nhá Dark, !
    các vị trí bạn cần thì người Anh hơi thiếu đấy, may ra MC thì có được Cattermole của Boro và Johnson của ManCity thôi.
    DR thì bạn có thể mua Behrami của Lazio, Chretien của Nancy hay Torres của Real cho rẻ.
    DMC có Veloso của Sporting rồi.
    MC thử mua Fellaini xem, ko thì mua Cigarini của Parma.
    ST có tiền rồi MU mua Kun Aguero thôi, quá ngon rồi, ăn đứt ku Hunt, !

retired ... !!

Số bài viết
    72
    thực sự cầu thủ người Anh ít ra đc word - class lắm bác ạ.Tui đá hoài mà cầu thủ hay thường chỉ có Đức,Spain và Ý là ra nhiều thôi.Nếu bác thích kiểu như tui thì chịu khó ký nhiều Scout hay của mấy giải hàng đầu,cứ mỗi mùa 2 lần cho nó đi tìm cầu thủ ở các nước của nó,tìm U20 thôi,mua về lò luyện.Giờ tôi toàn thế,kô mua sao nào cả.Thế mà vẫn lên đầy cầu thủ ngon.Tiền mùa nào cũng 60M mà chả mua gì,toàn mua U20 thoai

I Love ManUtd In My

Số bài viết
    684
    Không biết các bác thế nào chứ mình cứ cảm thấy như là có lỗi. 26 tuổi rồi chứ không còn teen nữa nhưng nói thật mỗi lần chơi là dường như mình thành con người khác. Nhiều lúc chỉ cần 1 mình với máy không cần GF không cần cái gì cả. Chơi không load save đúng thật là rất vui và rất hồi hộp. Cái cảm giác vỡ òa khi lội ngược dòng. Cái cảm giác bực bội dồn vào con chuột khi đội thua 1 cách ngớ ngẩn. Nghiện FM lại kéo theo 1 lô cái nghiện khác: thuốc là - cái này không bỏ được. Đốt có khi còn nhiều hơn 1 ngày bình thường. Cafe - cái này mình nghiện mất rồi nên cũng không bỏ được. Ai ở HN biết cafe Giảng thì biết họ bán cafe đen đã pha sẵn đóng chai. Cứ làm 2 chai về là đủ chiến FM 1 đêm rồi. Cũng mong có dịp gặp anh em để chơi online 1 lần cho vui nhưng nói thật đi làm rồi nên nhiều khi rảnh thì mới chơi được. Lần đầu tham gia thấy các bác comment nhiệt tình cũng vui. May là chưa bác nào mắng em huấn luyện ngu cả
    Lại anh em trên bến dưới thuyền rồi. Cùng chung chí huớng
    Tôi thì cứ 1h bắn 1 phát, lại không khoái uống cafe ở Miền bắc, chỉ có chè đặc và Vina thì có thể chiến được thâu đêm suốt sáng với món FM này rồi. Sáng ra nhiều lúc cứ như người đi trên mây!
    Bỏ mấy lần, vứt đĩa, rồi lại mua đĩa, rồi lại down trên mạng. Và rồi lại tiếp tục chiến.
    CŨng may thời gian đi làm, công tác nhiều nơi nên cũng bị hút đi nhiều, nên không có nhiều thời gian để ngồi chiến FM như thời còn đi học nữa

Số bài viết
    288
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thienthanqnd2005 Bài viết
    Lại anh em trên bến dưới thuyền rồi. Cùng chung chí huớng
    Tôi thì cứ 1h bắn 1 phát, lại không khoái uống cafe ở Miền bắc, chỉ có chè đặc và Vina thì có thể chiến được thâu đêm suốt sáng với món FM này rồi. Sáng ra nhiều lúc cứ như người đi trên mây!
    Bỏ mấy lần, vứt đĩa, rồi lại mua đĩa, rồi lại down trên mạng. Và rồi lại tiếp tục chiến.
    CŨng may thời gian đi làm, công tác nhiều nơi nên cũng bị hút đi nhiều, nên không có nhiều thời gian để ngồi chiến FM như thời còn đi học nữa
    bác này giống em thế. Vứt đĩa Remove đi nhiều rồi. Đôi khi chỉ vì xem 1 trận bóng đá hay hay 1 bài bình luận hay lại lóp ngóp tìm về cho bằng được để chơi. Cái này giống thuốc lào quá. Đã chôn nó xuống rồi lại hì hục đào nó lên. Em thì chè cafe đều được nhưng không thiếu thuốc được. Trà thì em ngại đi pha với đổ bã lắm vì trà đặc đến hết nước 2 lại phải thay rồi. Thôi cứ cafe chai pha sẵn cho nó fastfood, đồ ăn thì cứ mỳ cốc >>> trữ 2 phích nước xôi cho 1 đêm là đủ. Chỉ tội cái là đôi khi U già than phiền là mày đêm la lớn quá tao ngủ phòng tâng 2 đóng cửa mà vẫn nghe tiếng mày. @_@ chắc là kiếm tiền mua xốp về cách âm cho nó đỡ ồn.

Số bài viết
    2,864
    bac dark-prince viet cam xuc qua. Doc xong lai cang ghien choi FM. Mong bac choi tiep de anh em dc doc nhung tap tiep theo

Số bài viết
    684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Dark-Prince Bài viết
    bác này giống em thế. Vứt đĩa Remove đi nhiều rồi. Đôi khi chỉ vì xem 1 trận bóng đá hay hay 1 bài bình luận hay lại lóp ngóp tìm về cho bằng được để chơi. Cái này giống thuốc lào quá. Đã chôn nó xuống rồi lại hì hục đào nó lên. Em thì chè cafe đều được nhưng không thiếu thuốc được. Trà thì em ngại đi pha với đổ bã lắm vì trà đặc đến hết nước 2 lại phải thay rồi. Thôi cứ cafe chai pha sẵn cho nó fastfood, đồ ăn thì cứ mỳ cốc >>> trữ 2 phích nước xôi cho 1 đêm là đủ. Chỉ tội cái là đôi khi U già than phiền là mày đêm la lớn quá tao ngủ phòng tâng 2 đóng cửa mà vẫn nghe tiếng mày. @_@ chắc là kiếm tiền mua xốp về cách âm cho nó đỡ ồn.
    Lại nói đến thuốc lào nữa? Nhắc đến lại thèm
    Tôi nhớ cái thời SV đói rét, k tiền ăn, nhiều hôm chỉ có nhai Mỳ tôm sống nhưng vẫn cố kiếm được Vina để về chiến, trà đặc thì khỏi nói rồi, nhất là thời kỳ fòng ở có 4-5 mống thì trong phòng lúc nào cũng trà - thuốc - trà. Đói quá lại lôi bác điếu cày về rít cả đêm .
    Tôi chơi FM ít khi hò hét lắm, chỉ có chiến Fifa, WE trên PC mới thể hiện võ mồm.
    Cũng lâu rồi không còn cảm giác thâu đêm suốt sáng bên màn hình xanh, bên bao Vina, và bên gói chè đặc

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới