Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7

Chủ đề: Gửi Omnislash

Số bài viết
    5

Icon9 Gửi Omnislash

Chào bác Omnislash ,Em là Realmadrid .Em rất muốn biết tại sao cái topic này của em http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=5779 lại bị closed một cách không thương tiếc thế này ạ. Em đã đọc kĩ những hướng dẫn cũng như nội qui và thấy mình không hề vi phạm ,sao lại closed thế này.Em tuyệt đối ko phục.Bác nên xem lại mình đi thì hơn

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1,091
    Vâng tôi rất phải xem lại bản thân mình và lý do tôi cũng đã nói rất rõ :

Tôi khẳng định bạn không phải là người viết ra cái bài post đó.
    Tôi khẳng định bạn copy and paste.
    Tôi khẳng định rằng một cái bài post dài như tờ sớ đó chẳng ai đủ kiên nhẫn đọc hết cả.
    Tôi khẳng định việc Close là hợp lý và vì tôi đã không xóa nó, mọi người ai thích vẫn có thể đọc nó.

Còn bạn, từ nay khi post bài, mong bạn chú ý đừng post bài lấy nhiều, lấy thành tích, việc copy từ nơi khác về những đoạn text dài loằng ngoằng như vậy forum ta đã không ít lần, và hậu quả thì ai cũng biết rồi. Nhắc cả Bobby nữa bởi tôi biết hai bạn là một. Thân.

Số bài viết
    5

Icon9

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    Vâng tôi rất phải xem lại bản thân mình và lý do tôi cũng đã nói rất rõ :

Tôi khẳng định bạn không phải là người viết ra cái bài post đó.
    Tôi khẳng định bạn copy and paste.
    Tôi khẳng định rằng một cái bài post dài như tờ sớ đó chẳng ai đủ kiên nhẫn đọc hết cả.
    Tôi khẳng định việc Close là hợp lý và vì tôi đã không xóa nó, mọi người ai thích vẫn có thể đọc nó.

Còn bạn, từ nay khi post bài, mong bạn chú ý đừng post bài lấy nhiều, lấy thành tích, việc copy từ nơi khác về những đoạn text dài loằng ngoằng như vậy forum ta đã không ít lần, và hậu quả thì ai cũng biết rồi. Nhắc cả Bobby nữa bởi tôi biết hai bạn là một. Thân.
    Anh nói đúng, anh Omnislash thực ra tôi và Bobby chỉ là một .Nhưng anh cũng không thể nói một cách vỗ mặt tôi như thế được .Tôi cũng khẳng định luôn với anh rằng đúng là tôi đã copy và paste bài "hai sắc hoa Tigoon" nhưng anh thử nghĩ mà xem khi bài viết này được tung lên mạng thì nó đã trở thành một một tài sản chung của các cư dân mạng rồi ,chả lẽ cứ phải là của tôi thì tôi mới được post sao ,tôi không có quyền sưu tầm sao? Hơn nữa với những bài viết về phần mềm của tôi dưới danh nghĩa là Bobby đều mang tính đóng góp cao (với những bài viết không phải đích danh tôi ,tôi đều đăng một cách đầy đủ tên tác giả ,một phần trong số đó là của những người bạn của tôi việc tôi lấy bài của họ chắc chắn họ sẽ không trách tôi)bằng chứng là những lời cảm ơn của các mem khác trên diến đàn gửi tới tôi .Tôi cũng hy vọng là anh đừng có Closed cái topic này vì tôi nghĩ để thông suốt mọi việctooi và anh còn cần nói chuyện nhiều đấy anh Omnislash ạ

Số bài viết
    1,091
    Với một người mà tạo ra 2 nick để cùng lúc spam 2 nơi : Box phần mềm và Box Thế giới 23 độ 5 thì tôi thiết nghĩ cũng chẳng hay ho gì. Dám làm dám chịu, sao bạn không dùng 1 trong 2 nick kia spam cả 2 box đi mà phải tạo clone ? Riêng việc này tôi đã thấy bạn không thẳng thắn rồi.

Số bài viết
    5
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    Với một người mà tạo ra 2 nick để cùng lúc spam 2 nơi : Box phần mềm và Box Thế giới 23 độ 5 thì tôi thiết nghĩ cũng chẳng hay ho gì. Dám làm dám chịu, sao bạn không dùng 1 trong 2 nick kia spam cả 2 box đi mà phải tạo clone ? Riêng việc này tôi đã thấy bạn không thẳng thắn rồi.
    Tại sao anh cứ chụp mũ tôi thế nhỉ ? Tôi khẳng định mình không spam. Bản thân tôi đã bị cảnh cáo một lần với nick Bobby do anh thienthanqnd2005 cảnh cáo. Từ đó trở đi tôi không hề spam . Anh nghĩ những gì tôi đóng góp là spam thì quá oan uổng choi tôi rồi đó

Số bài viết
    1,091
    Stop ở đây nhé, tôi chỉ nhắc nhở bạn rằng bạn làm gì thì cũng nên thẳng thắn, đừng tạo clone ra rồi đi copy and paste như thế nữa. Những bài viết của bạn ở box Software thực sự cũng có ích cho nhiều bạn nhưng từ nay đừng dùng clone nữa nhé, chỉ có làm điều gì khuất tất, sợ mọi người biết thì mới phải dấu diếm thôi. Bạn hiểu ý tôi chứ

Số bài viết
    5
    Anh nói vậy là tôi mừng rồi.Được lời như cởi tấm lòng .Tôi hy vọng có thể làm bạn với anh.Mà anh viết sai chính tả kìa.Tôi cũng xin hứa là từ giờ sẽ không dùng hai nick nữa nếu có thể anh cứ ban nick Real madrid này cuả tôi.Cảm ơn anh

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới