Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 43
    Số bài viết
    30
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của AJ_Shigeki Bài viết
    Tact này không phù hợp với các đội nhỏ, nơi mà nền tảng thể lực không nhiều ... =)
    Tớ lại nghĩ tat này, các đội nhỏ nên dùng nhất. Càng yếu về chuyên môn, càng phải chơi Pressing và tranh bóng quyết liệt nhiều thì mới mong có kết quả tốt. Ko thể yên tâm đứng nhìn đội bạn tha hồ phối hợp được, phải gây sức ép thật lớn. Còn vấn đề thể lực, thì ko phải như bác nói, cứ đội nhỏ thì thể lực yếu. Nhưng kể cả thể lực có yếu cũng vẫn chơi Pressing được. Tớ đá Barca, tiền vệ là Xavi, Iniesta, Deco...thì quá yếu rồi, nhưng bọn nó tranh cướp cũng ko tồi, đến khoảng phút 70, nếu thể lực chỉ còn hơn 70% thì thay ra cũng được mà. Nếu là ngoài đời, thì tớ công nhận ko nên lạm dụng Pressing quá, có ngày lãnh đủ. Nhưng trong FM, tranh cướp tốt nhất ko gì bằng đẩy cao Closing down và Tackling hard.

Số bài viết
    420
    Ý tớ là cái tact của zaggallo Với cả theo tớ thì tact của Zag hơi bó buộc tí, dễ dẫn đến khả nẳng của DMC, FB không được phát triển tối đa >.>

Số bài viết
    30
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của AJ_Shigeki Bài viết
    Ý tớ là cái tact của zaggallo Với cả theo tớ thì tact của Zag hơi bó buộc tí, dễ dẫn đến khả nẳng của DMC, FB không được phát triển tối đa >.>
    Vâng, tớ cũng nói về tactic của Zagallo đấy chứ ( vì tac của tớ cơ bản cũng dựa từ đấy ra ). Theo tớ Zagallo phân tích mọi thứ cũng rất cụ thể chi tiết, và cũng logic. Nhưng có phần hơi thiên về kinh nghiệm của bóng đá thực tế.

Số bài viết
    627
    một bài viết quá chất lượng ! thanks mod hiru !

Số bài viết
    196
    về trình đọ hiểu bit cũng như khả năng đọc dịch của hiru thì kô gi phải bàn cãi. tui chưa thử nhưng có quá mạo hiểm kô( vd chơi ở giải anh). các tiền vệ cánh năng động, khả năng chơi biên cũng rất tốt. thêm vào nữa là tui thấy các tiến đạo của CPU thường có xu hướng dạt ra cánh. từ đó nhận các đường chọc khe từ trung lộ giữa khe DC và FB. khá nguy hiểm khi cho FB->WB và cả forward nữa. DC để quá thấp có ảnh hưởng đến khả năng cầm bóng của tuyến giữa kô nhỉ. khi mà bị 2 tiền đạo áp sát họ chỉ còn cách chuyền bóng bổng lên trên, hoặc vd thủ môn phát bóng lên sẽ có sự tranh chấp giữa các MC của 2 đội, DC quá thấp sẽ tạo khoảng trống khá lớn ở giữa sân khi mà ở đó sẽ có ít là 4 cầu thủ đối phuơng( 2 FC 2MC). nếu set theo kiều kô có tiền đạo mà để 2 AMC forward nghe có vẻ cũng kô ổn lắm. kiến thức còn nông cạn mong chỉ giáo.

Số bài viết
    29
    mình cũng dow full các tac của zagallo dùng cho 802 rồi, thiên về lý thuyết thực tế quá.
    tôi vẫn khoái sử dụng các tac croat, kimz hơn. dựa vào các yếu điểm của hện thống pich trong FM

Số bài viết
    196

Icon4

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lifesdad Bài viết
    mình cũng dow full các tac của zagallo dùng cho 802 rồi, thiên về lý thuyết thực tế quá.
    tôi vẫn khoái sử dụng các tac croat, kimz hơn. dựa vào các yếu điểm của hện thống pich trong FM
    bạn cho tui xin link đến topic về tac của croatkimz trong forum SI được không
    chứ vào trong đó quá trời topic, tìm lòi mắt

Số bài viết
    29
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của serene Bài viết
    bạn cho tui xin link đến topic về tac của croatkimz trong forum SI được không
    chứ vào trong đó quá trời topic, tìm lòi mắt
    đây : http://community.sigames.com/eve/for...7/m/6652005383

nhớ đăng kí nick 4rum SI , nếu không dùng nick của mình :

ID: [email protected]
    pas : 11111

Số bài viết
    4
    Đọc nhiều bài của bác e mới thấy hứng thú chơi FM đến lạ, tactic đó có chỉnh sửa thành 4411 kaka đá hộ công và thay đổi 1 chút về dòng di chuyển, em thấy xài ch oAC rất tốt, đá cả mùa trừ lúc nghĩ còn lại không phải savel+ load kể cả cup C1 ^^

Số bài viết
    320
    tác cua kimz xài cho 8.2 dc ko may bác.Còn cái tac của Croat chi xài dc cho ban 8.1 thi fai??

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới