Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn đang sử dụng lối đá nào ?

Người đã bình chọn
481. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Tấn công tổng lực

359 74.64%
  • Phòng ngự phản công

122 25.36%
Trang thứ 2 trong tổng số 12 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 111
    Số bài viết
    562
    Tấn công tấn công với mình đó chính là cách phòng thủ tốt nhất

Số bài viết
    29
    mình chơi thiên về tấn công hơn,nhưng cũng không phải là tấn công tổng lực,FM08 này tấn công tổng lực thì rất dễ bị phản công vào nách trung lộ,dễ thủng lưới lắm(Cầm MU mà)

Số bài viết
    318
    Cái này theo mình thì phải xem một cách kỹ càng trước tiên là đá gải đấu nào, đội nào, mà trong đội có những cầu thủ nào mới cho một cái Tactic phù hợp được chứ cứ cố ép hay bắt buộc cái này khó nói và làm lắm

Số bài viết
    465
    Mặc dù là tùy cơ ứng biến với từng đối thủ cụ thể và hoàn cảnh lúc đó thì mình vẫn máu tấn công, ngay cả khi đã dẫn vài ba bàn

Số bài viết
    95
    cái poll này hok được hợp lí cho lém,có nhiều lối đá mà chứ đâu phải tấn công tổng lực với đá phản cong ko đâu,tùy đối thủ mà ra lối đá thik hợp thôi.

[SIGPIC]

Số bài viết
    39
    Tôi cũng thích MU và chỉ chơi MU thôi.Đã đá MU mà kô đá lối đá tấn công tổng lực thì vứt đi.một vote cho lối đá đó/

Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cloudstrife Bài viết
    Tấn công tấn công với mình đó chính là cách phòng thủ tốt nhất
    Đồng ý với bác , em cũng chơi như thế đó . Lấy tấn công làm phòng thủ , em ít khi phòng thủ bê tông , kể cả gặp đội mạnh .

Because The Main One

Số bài viết
    26
    Mình rất thích lối đá của Man Utd : Tấn công kể cả lúc đã dẫn bàn. Rất ghét lối chơi thực dụng kiểu Morinho

Số bài viết
    7
    Đã chơi FM thì phải chơi hết mình chứ lị, tấn công tổng lực mới đẹp mặt dù ko phải lúc nào cũng chiến thắng

Số bài viết
    63
    Lối đá đẹp dĩ nhiên là lối đá tấn công và cống hiến, dù cầm đội nào và hoàn cảnh nào mình cũng cho các cầu thủ chơi tấn công hết mình đó là sự đam mê của mình khi chơi FM, 1 phiếu cho lối đá tấn công tổng lực!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới