Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 13 trong tổng số 13

Chủ đề: Gửi admin Hungmom

Số bài viết
    9
    Àh , admin của tôi đã vào reply rồi cơ à :

Mấy ngày nay , tôi cứ nghĩ cậu sẽ tảng lờ đi mà ko vào đây reply lại bài viết này của tôi , vì vậy hôm nay tôi mới vào web . Nhưng mà đọc xong bài reply của cậu , tôi thấy buồn cười quá cậu ạ . Còn vì sao buồn cười à , bây giờ tôi sẽ nói rõ nhé :

Tôi chỉ chốt hạ rằng bạn đã suy nghĩ trẻ con và bồng bột.
    Tôi buồn cười nhất là ở cái từ " bồng bột " mà cậu dùng cho tôi đấy admin của tôi ạ . Bây giờ tôi sẽ nói cậu nghe xem cậu có đủ tư cách để nói tôi bồng bột ko nhé :
    -- Thứ nhất , tôi hãy nói về tuổi tác : Có thể cậu nhiều tuổi nhất trong số những người trong BQT , nhưng có lẽ cậu cũng ko hơn tuổi tôi đâu . 1 người đủ tư cách để nói người khác bồng bột khi người đó và người bị nói là bồng bột hơn kém nhau ít nhất là 1 thế hệ . Vì vậy trước khi đưa ra 1 câu nhận xét về tôi như thế , cậu hãy nghĩ lại xem cậu " bồng bột " hay tôi " bồng bột " nhé !
    -- Thứ 2 , cậu nói tôi bồng bột , nhưng sao cậu ko nghĩ xem , nếu 1 người bồng bột thì họ có thể viết ra đc những dòng ý kiến như thế ko , hả admin của tôi . Ừh , cứ cho rằng ( cho rằng thôi nhé ) tôi đã qui chụp cho cậu khi tôi nói cậu close topic của tôi đi . Nhưng cậu nói sao về 2 vấn đề còn lại mà tôi nêu ra : Vấn đề thứ nhất là vì sao cậu nói rằng " ko có chuyện thành viên đi bỏ phiếu tín nhiệm Mod 1 cách tùy tiện , trong khi từ trước tới giờ chưa hề có 1 qui định nào về việc này , và thứ 2 là vì sao cậu và BQT ko xử lý 1 nick vi phạm rất nhiều lần về cách ăn nói như nick Omnislash theo qui định của 4rum , trong khi mem chỉ vi phạm lần đầu thì đã ko nhắc nhở cảnh cáo mà ban luôn 10 ngày . Sự công bằng theo qui định của 4rum là thế này à admin của tôi !

Bây giờ tôi sẽ quay lại vấn đề cậu nói tôi qui chụp cho cậu nhé . Tôi thực sự ngạc nhiên khi thấy cậu nói rằng cậu ko phải là người close topic của tôi đấy . Bởi vì topic bên box 23 độ 5 là do cậu close , và topic bên box " hộp thư góp ý " cũng bị close trong cùng 1 ngày , và cùng 1 thời điểm . Vậy thì lạ nhỉ , " tiên sinh " nào close topic của tôi bên box " hộp thư góp ý " vậy . Đừng nói với tôi topic đó là do Smod Omnis close nhé . Bởi vì topic đó là topic ý kiến về cậu ta , cậu ta sẽ ko bao giờ dám close lại cả . 2 admin còn lại thì ngay trong lúc tôi vừa post topic xong , họ đã đang online trên 4rum rồi , lúc đó đã ko close mà lại để mấy ngày sau mới close thì chắc là hơi vô lý , phải ko admin của tôi . Vậy thì nếu ko có ai trong BQT close topic của tôi thì có lẽ do lỗi của trang web chăng ( ??? ) !

Tôi không cần phải trả lời những vấn đề còn lại với bạn nữa nhé !
    Cậu ko cần trả lời hay cậu ko thể trả lời đc những vấn đề do tôi nêu ra hả admin của tôi . Bởi vì sao mà ko trả lời đc á , bởi đơn giản là những vấn đề tôi nêu ra quá chính xác , và quá chắc chắn admin của tôi ạ , và cậu ko thể tìm đc 1 lời nào để bác lại những ý kiến của tôi cả . Thật hài hước khi bên box 23 độ 5 có 1 topic bỏ phiếu xem ai là người điều hành xuất sắc nhất năm , và ko những ko bị close mà còn đc hưởng ứng nhiệt liệt , trong khi nếu nói như cậu là ko có chuyện bỏ phiếu 1 cách tùy tiện ý , thì topic đó phải bị close lại ngay từ lúc mới post rồi ( bởi vì đó cũng là bỏ phiếu tùy tiện đấy ) . Vậy mà 1 topic bỏ phiếu hỏi ý kiến mem về 1 Smod trong diễn đàn thì lại đc admin đứng đầu trang web " ưu ái " close thẳng tắp với lý do " post sai box " . Phải chăng cứ cái gì thơm tho sạch sẽ thì chưng ra để thiên hạ thấy , còn những cái gì thật , những cái gì xấu xa , bẩn thỉu thì ém nhẹm nó đi nhanh chừng nào hay chừng đấy để thiên hạ khỏi xì xào hả admin của tôi . Cậu nghe câu " giấy ko gói đc lửa " bao giờ chưa . Ko phải nhờ 1 hoặc 2 bài viết của tôi như thế này mà mem mới biết thêm về diễn đàn đâu cậu ạ , tất cả những cái gì đang diễn ra , họ cũng biết hết cả rồi , bởi vì như cậu thấy đấy , họ đâu có phải là những thằng ngốc đâu !

Còn về vấn đề xử lý nick Omnislash , tôi nghĩ với những vi phạm qui định nội qui của 4rum nhiều lần như nick Omnislash , mà cậu và BQT ko xử lý đc , thì tôi nghĩ 4rum nên giải tán cái gọi là " qui định , nội qui " đi cậu ạ :
    6. Mod phải thể hiện sự xử lý mọi vấn đề trong forum một cách công bằng giữa các thành viên với nhau và với chính mình
    9. Nếu Mod có vi phạm các Nội quy cũng bị xử lý công bằng như thành viên thường
    Hoặc nếu cậu thấy ko thể giải tán cái gọi là qui định , nội qui đi được ý , thì cậu cũng nên giải tán ngay 2 cái " nội qui " này ra đi , admin của tôi ạ . Bởi vì bây giờ cứ đọc thấy 2 dòng này là tôi lại thấy nó buồn cười và lố bịch , hơn nữa lại còn thấy gai mắt như thế nào ý cậu ạ !

Số bài viết
    9
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    Tôi chẳng muốn đọc nữa, mấy hôm nay tôi cũng xem forum thường xuyên như hồi trước, và tôi cũng chẳng muốn F5 nữa bởi vì đâu đó trong một lần F5, tôi lại thấy những bài viết phản đối, đả kích tôi. Tôi đã vài lần bị member phản đối rồi, tôi đã từng tức giận, đã từng chán nản rồi, lần này tôi không còn hứng thú gì để mà đôi co ai đúng ai sai nữa. Những việc quá khứ đã qua rồi, mong đừng ai lôi lên nữa. Còn chuyện bạn ứng xử không đúng ở box Milanesta, với những bài viết đó việc tôi ban bạn hoàn toàn không có gì sai. Và mong rằng các bạn cũng nên có một chút tôn trọng với MOD,S-MOD, và cả ADMIN nữa. Chúng tôi luôn làm hết sức mình để ở fm-vn không có khoảng cách giữa mem và MOD, mong các bạn hãy bình tĩnh, việc gì rồi cũng sẽ có cách giải quyết, ai cũng có cái khó của người đó. Tôi chỉ nói thế thôi, mọi việc về phản đối hay gì gì nữa tôi cũng sẽ không tham gia nữa.
    Nói ra để cậu buồn này Smod của tôi : Đó là cậu có muốn " hứng thú " cũng chả đc đâu . Bởi vì hứng thú thế nào đc khi mà cậu là người sai hả Smod của tôi . Còn chuyện tôi ứng xử ko đúng ở box " Milanista " ừ , tôi có kêu ca gì về việc tôi bị ban là sai đâu , nhưng đấy là nói về những Mod khác , còn cậu là người ban tôi thì ko những sai , mà còn là 1 chuyện tiếu lâm cho thiên hạ nữa cơ . Vì sao à , bởi vì cậu có thấy buồn cười ko , khi mà ( ví dụ nhá ) 1 tên giết người cả chục lần trong đời , lại có 1 ngày đc làm đao phủ xử chém 1 tên giết người lần đầu tiên trong đời . Còn tôi thì buồn cười lắm cậu ạ !!!

Còn cậu kêu ca là cậu bị mem phản đối , đả kích , và ko tôn trọng cậu à . Xin thưa với cậu rằng , ko chỉ 1 mình tôi ở 4rum này đâu cậu ạ , mà còn 1 cơ số mem nữa cơ . Trước khi cậu kêu ca là cậu bị phản đối , thì tôi nghĩ sao cậu ko tự bỏ ra chút ít thời gian để tự hỏi xem vì sao cậu lại bị phản đối ko . Cậu mà cứ tốt đẹp , cứ gương mẫu theo đúng nghĩa của 1 điều hành viên thì người ta lại phản đối , đả kích cậu à !!!

mong các bạn hãy bình tĩnh, việc gì rồi cũng sẽ có cách giải quyết
    Thưa với cậu rằng , tôi ko còn ở cái tuổi của cậu nữa , để mà bình tĩnh hay ko bình tĩnh cả . Thế chả lẽ cứ ko bình tĩnh thì tôi đi kiện cáo cậu , còn bình tĩnh thì tôi ngồi im khi thấy mình cần phải lên tiếng à , Smod của tôi !!!

Số bài viết
    959
    Tôi hỏi thật bạn 1 câu nhé!
    Ngoài lúc học tập và làm việc ra thì bạn có nhiều thời gian rỗi đến thế cơ à

Tôi không đủ can đảm để đọc hết những dòng chữ dài lê thê và chẳng có ý nghĩa gì như trên của bạn đâu

VÊ QUÊ HÚT THUỐC LÀO, BẾ CHÁU ....

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới