Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 34
    Số bài viết
    144
    o`h cứ cho là ko phải là ramdom hay ông ko dùng FFM đi nhưng thằng ku này pace thấp mà chỉ số crossing của nó đâu

Số bài viết
    383
    Vừa may mà lại ko may. May vì vớ được hàng lỗi game, ko may vì Barca nó thón mất rồi, Newcastle có mà tiền tấn nó cũng chả thèm

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khovideptrai2006 Bài viết
    mẹ ơi nói bik bao lần các ông mới nghe hả trời tui chơi Newcastle thì tui chỉnh thằng này bên Barcelona làm quái gì và ku này được barcelona mua về từ Sporting CP nên loading Spain với France thì đâu có nó >.< tui chỉnh loading player đủ các nước lớn như England,France,Portugal, Spain,v.v.v mà
    Load gì thì load, ở đây có biết bao nhiêu anh em chơi 802, cũng không thiếu anh em dùng FMScout hay dùng FMM nhưng có thấy ai phát hiện được cu nào đầu game có CA lẫn PA 200 đâu. Nói thật là bọn máy nó tinh lắm, nếu cu này đã phát triển đến thế đời nào nó bán 13M. Quả thực là khó mà tin lắm.

o`h cứ cho là ko phải là ramdom hay ông ko dùng FFM đi nhưng thằng ku này pace thấp mà chỉ số crossing của nó đâu
    Người ta dùng winmode để chơi mà nên không thấy chỉ số crossing là đúng rồi. Cái thanh cuộn kéo lên là thấy mà.

Số bài viết
    293
    Đúng là hơi khó tin thật nhưng đó lại là sự thật anh ah ! Đến em còn không tin vào mắt mình khi dùng FMM để coi số CA,PA của nó nữa mà nhưng rết tiếc sự thật vẫn là sự thật và tiếc hơn nữa khi để thằng Barcelona khỉnh rồi mình mới biết >.< mà h có mua lại cũng ko có tiền mua vì FMM nó chỉ rõ là số tiền chuyển nhượng là 200M mà nhiu đó đủ để mua cặp tiền vệ cánh khủng rồi !

Lần sửa bài viết gần nhất bởi khovideptrai2006 : 13-03-2008 vào lúc 09:27 PM

Số bài viết
    283
    Để chứng minh bác chỉ cần load new game lần nữa, các thông số y hệt lần trước. Nếu thằng đấy mà vẫn kinh khủng như thế thì post lại ảnh là cminh được ngay thôi mà.

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lovecm Bài viết
    Để chứng minh bác chỉ cần load new game lần nữa, các thông số y hệt lần trước. Nếu thằng đấy mà vẫn kinh khủng như thế thì post lại ảnh là cminh được ngay thôi mà.
    Chơi khó nhau sao mà cậu hỏi người ta thế, là cầu thủ random thì lực cũng thế mà. Có newgame lại cũng sao có thể giống như cũ được, đến chiều cao cân nặng còn thay đổi cơ mà

Số bài viết
    293
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tzboy Bài viết
    Chơi khó nhau sao mà cậu hỏi người ta thế, là cầu thủ random thì lực cũng thế mà. Có newgame lại cũng sao có thể giống như cũ được, đến chiều cao cân nặng còn thay đổi cơ mà
    Vâng đúng như tzboy nói sau lần New game thứ 2 này thì em Loading ra thằng này cao 172 nặng 71kg CA 55 PA 131 khác xa 1 trời 1 vực với lần New game trước ! mà công nhận lần new game trước lòi ra thằng này khủng khiếp thật ! chưa bao giờ thấy 1 thằng Random dữ tợn đến vậy PA 200 thì không nói gì nhưng CA cũng 200 thì quả thực potay.com

Số bài viết
    1
    Chú hứa chú ko chỉnh coi
    CA và PA 200
    Chú nghĩ mọi người trong đấy là kids cả à

Số bài viết
    293
    sặc tui hứa với mọi người lun á tui mà chỉnh 1 cái gì về thằng đó cho Mod hay Admin band nick gấp lun á. Tui đâu có bị điên mà dùng FMM chỉnh rồi đem khoe mọi người để mọi người chửi vào đầu >.< cái đó ai cũng chỉnh được khoe làm gì cho mệt . Mình kiếm ra hàng khủng rồi cho mọi người xem mới hay chứ. Chứ cái kiểu chỉnh FMM rồi khoe thì chắc cái này không phải là topic duy nhất nói về mấy thằng chỉnh đâu các bác ah. Nếu bác kêu tui chỉnh thì nói lý do vì sao tui chỉnh đi chẳng lẽ tui cầm Newcastle thắng hoài chán quá nên chỉnh cầu thủ giùm cầu thủ của thằng Barca để nó đá với mình cho mình thua đỡ chán ah Cái nào có tui mới nói chứ dù sao tui cũng từng là Mod của mấy diễn đàn soft và game có uy tín mà !
    Như forum www.khoahocphothong.net , www.softvnn.com ( bên đây tui hết làm Mod chuyển sang VIP rồi ) các bác cứ vào đó mà search tên khovideptrai

Lần sửa bài viết gần nhất bởi khovideptrai2006 : 14-03-2008 vào lúc 10:42 AM

Số bài viết
    87
    thằng này chỉ số ramdom quá trời, lần trước cũng mua thằng này về PA cũng 19x chỉ số cũng đẹp nhưng ko đc nhu thế này

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới