Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Theo bạn thì SVĐ nào hoành tráng nhất châu Âu ???

Người đã bình chọn
80. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Wembley

6 7.50%
  • Old Trafford

38 47.50%
  • Emirates

9 11.25%
  • Anfield

5 6.25%
  • Stamford Bridge

2 2.50%
  • Nou Camp

18 22.50%
  • Santiago Bernabeu

8 10.00%
  • San Siro

9 11.25%
  • Stade de France

2 2.50%
  • Allianz Arena

8 10.00%
Bình chọn nhiều chế độ.
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 47
    Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của subasa5692 Bài viết
    @tzboy: theo mình thì Olympico của AS Roma ko bằng Stamford Bridge đâu !! Có thể sức chứa nhìu hơn, nhưng khi so về độ nóng thì mình nghĩ Stamford Bridge vẫn hơn !!! Còn cái dzụ cá độ thì mình cũng ko phải dân ham đỏ đen đâu , xui mạng là rồi đời đó
    Thế là cậu ít xem giải Ý rồi, ở các trận quan trọng thì cả sân ngập pháo sáng, khán giả hò hét. Những ông lớn như Real hay MU đến đấy còn phải sợ cơ mà. Không khí đấy thì Stamford Bridge sao bằng được.
    Còn cái cá độ kia là trong 4rum mà, ảo thôi, $ cũng ảo. Mất gì đâu mà lo

Số bài viết
    101
    1 vote cho Old Trafford, nhà hát của những giấc mơ

VN VÔ ĐỊCH

Số bài viết
    420
    SB của Chelsea vẫn chỉ là " đang có dự định " xây lại / nâng cấp thôi =)

Còn nói Olimpico độ nóng không bằng SB thì tớ nghĩ là bạn nhầm rồi Olimpico truyền thống hơn, bản thân fan của họ cũng cuồng nhiệt hơn Bạn có thấy nhiều hình ảnh cờ, áo khổng lồ được truyền khắp khán đài ở SB chưa

Cái poll này lập ra cũng bằng thừa, vì ở đây toàn fan của ManU =.=!

Số bài viết
    684
    Lại bầu chọn. . Đi đâu cũng thấy dân tình lập poll cả
    MU = Old Trafford ăn chắc rồi
    1 phiếu cho Nou Cam an ủi tinh thần, khác lạ

Số bài viết
    562
    Old Trafford là đẹp nhất với lại MU mình ở đó càng tạo động lực thích nó hơn

Số bài viết
    5,684
    Nói câu này các bác đừng chửi em, old trafford đẹp nhất và thắng cuộc đơn giản là vì anh em trong forum cũng như số đông công dân VN khác đều thích MU, ko chỉ SVĐ mà nhiều cuộc bình chọn khác nếu có dính líu tới MU thì phần thắng vẫn luôn nằm trong tay Mu thôi

Số bài viết
    119
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của AJ_Shigeki Bài viết
    SB của Chelsea vẫn chỉ là " đang có dự định " xây lại / nâng cấp thôi =)

Còn nói Olimpico độ nóng không bằng SB thì tớ nghĩ là bạn nhầm rồi Olimpico truyền thống hơn, bản thân fan của họ cũng cuồng nhiệt hơn Bạn có thấy nhiều hình ảnh cờ, áo khổng lồ được truyền khắp khán đài ở SB chưa
    Cái poll này lập ra cũng bằng thừa, vì ở đây toàn fan của ManU =.=!
    @AJ_Shigeki: Hồi đó khi Roma vô địch Series A năm 2001 hay 2002 dzì đó, không khí ở đó là OK, nhưng bi giờ mình nghĩ là nó hết òi . Thiệt ra, ban đầu mình cũng định đưa Olympico vào, nhưng do max poll chỉ có 10 + một chút đắn đo thì mình mới chọn SB, vì mình nghĩ ở Ý chắc chỉ có San Siro với Del Allpi là gud thui. Nhưng bây giờ có lẽ chắc mình hơi sai lầm khi lựa SB, vì nghĩ lại MU từng thua Roma tại đó mà . Ko những vậy mà còn úynh nhau nữa chứ

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tzboy Bài viết
    Thế là cậu ít xem giải Ý rồi, ở các trận quan trọng thì cả sân ngập pháo sáng, khán giả hò hét. Những ông lớn như Real hay MU đến đấy còn phải sợ cơ mà. Không khí đấy thì Stamford Bridge sao bằng được.
    Còn cái cá độ kia là trong 4rum mà, ảo thôi, $ cũng ảo. Mất gì đâu mà lo
    @tzboy: Ko phải là sợ mất tiền, ai chẳng bít đó là ảo tiền thiệt là mình chơi lâu òi. Nhưng nói thật là mình ko ham đỏ đen Nhưng để bữa nào cũng phải thủ liều mới dc

MANNER IS PRECARIOUS - LEVEL IS FOREVER

Số bài viết
    126
    Thích Barca nên luôn coi trào lửa noucamp là số 1 thế giới sôi động và cuồng nhiệt

(Đề nghị sử dụng ảnh có chiều cao nhỏ hơn 200 px - Nhắc nhở lần 1)

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Hồi đó khi Roma vô địch Series A năm 2001 hay 2002 dzì đó, không khí ở đó là OK, nhưng bi giờ mình nghĩ là nó hết òi . Thiệt ra, ban đầu mình cũng định đưa Olympico vào, nhưng do max poll chỉ có 10 + một chút đắn đo thì mình mới chọn SB, vì mình nghĩ ở Ý chắc chỉ có San Siro với Del Allpi là gud thui. Nhưng bây giờ có lẽ chắc mình hơi sai lầm khi lựa SB, vì nghĩ lại MU từng thua Roma tại đó mà . Ko những vậy mà còn úynh nhau nữa chứ
    Cái không khí ấy làm sao mà hết được chứ, đôi khi nó hơi bị chìm do những tác động bên ngoài như Calciopoli nhưng khi cần nó vẫn rực cháy, cháy hết mình.

Ngoài ra còn một sân vận động mới khánh thành cũng được coi là hoành tráng. Đó là sân Olympic của thành phố Berlin, với kinh phí 242 triệu Euro và sức chứa 74,500 chỗ ngồi đây được coi là một trong những sân bóng hiện đại nhất châu Âu hiện nay.

@tzboy: Ko phải là sợ mất tiền, ai chẳng bít đó là ảo tiền thiệt là mình chơi lâu òi. Nhưng nói thật là mình ko ham đỏ đen Nhưng để bữa nào cũng phải thủ liều mới dc
    Vậy là có thêm khách cho giải Anh rồi=P~, công nhận mình phục mình thiệt

Số bài viết
    361
    Mặc dù rất yêu Stamford Bridge, nhưng phải công nhận Stantiago Bernabeu là sân vận động vĩ đại nhất thế giới

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới