Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 3456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 51
    Số bài viết
    342
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của razorsonny Bài viết
    sai lầm rồi boạn chỉ có giá 33M euro giải phóng hợp đòng thôi còn pato khoảng 30M nếu biết cách mua, nếu ko mua zarate có 4,5M cũng được đó còn tui chỉ thích cậu học trò cưng là PODOLSKI thôi chỉ có 8M euro và đến khi bắt dầu chuyển nhượng mùa đông mở cửa
    Lukas Podolski thì đúng là hay thật, mua về cặp tiền đạo với R10, Tevez dự bị dài dài, có điều vừa vào newgame mua luôn nên mất những 15MUK(7.5M đập vào mẹt Bayern, 7.5 trả góp 24 tháng) mua hơi cao nhưng đáng đồng tiền bát gạo(có lẽ lần sau rút kinh nghiệm sẽ rẻ hơn), đặc biệt ku này có Placeshot với cả cái j mà như kiểu là sút ngay lần chạm bóng đầu tiên ý(quên mất tiếng Anh roài) hai cái PPM đấy hay thật, ngoài ra ku cậu rất hay ghi bàn kiểu kết liễu đối thủ, e đá với Ars đang dẫn 2-1 bị ép gần chết, phản công nó làm 1 phát 3-1(phút 87 thì phải)-->xong luôn
    Tiện đây cho em hỏi phát: dùng miniscout có cái "sale value" của mỗi cầu thủ ý, dựa vào đấy mà mua thì là đắt hay rẻ hả các bác, Lukas Podolski e mua 15MUK cũng dựa vào đó đó, chính xác hơn e mua cầu thủ toàn dựa vào MiniScout, ai cho em lời khuyên cái nhé,thk trc(click thk sau)

Tình yêu anh chỉ dành cho em duy nhất, sao cuối cùng tình nhạt duyên phai?

Số bài viết
    25
    Không biết có ai dùng thằng Andy Carroll không nhỉ ?
    Cao 1m99, Finishing 18, Jumping and Heading đều 19
    Cho làm Target Man, phối hợp với Kun thì...

Số bài viết
    23
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vangtoiga Bài viết
    Mình đang cầm MU vào đầu mùa mình mua bán cầu thủ rôi` còn 7m bảng anh ,
    hết tiền mua hunterlaar rồi đang cần tìm cầu thủ hay gần bằng Hun giá dưới 7m
    ai biết chỉ cho mình với !!!!
    đã bán saha chưa, nếu chưa thì đổi nó lấy Amauri của parlemo đó. parlemo thik saha lắm mà amauri thì mạnh ngang ngửa rooney mà chơi đầu khủng khiếp

Số bài viết
    23
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tnh2504 Bài viết
    mình đang cầm MU, hiện giờ đang ở kì chuyền nhượng mùa hè 2008, mình có 45 mil bảng anh, mình cần mua 1 tiền đạo để đá cặp với Rooney, đã thử mua Aguero nhưng mình đưa giá tới 38 mil bảng anh mà nó ko bán. bạn nào bít thằng nào trẻ mà đá hay gần bằng Aguero có thể chỉ mình mua dc ko ? thanks !
    45M thì không đủ mua Kun đâu. thử mua Pandev (lazio) đi hay Amauri (parlemo) cũng được. hai chú này cỡ 20M thì ok.mình cũng chơi MU , phải đến hè 2009 mới mua được nó với giá 60M đó, theo nó sát sao, khen với hỏi mua liên tục cho nó unhappy mới mua được

Số bài viết
    19
    có con vàng anh ở everton đá hay lắm tài năng trẻ đấy(ko nhớ rõ tên nó lắm vaunh hay sao ý)

Số bài viết
    46
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tnh2504 Bài viết
    mình đang cầm MU, hiện giờ đang ở kì chuyền nhượng mùa hè 2008, mình có 45 mil bảng anh, mình cần mua 1 tiền đạo để đá cặp với Rooney, đã thử mua Aguero nhưng mình đưa giá tới 38 mil bảng anh mà nó ko bán. bạn nào bít thằng nào trẻ mà đá hay gần bằng Aguero có thể chỉ mình mua dc ko ? thanks !
    Carlos Vela của Arsenal sẽ là sự lựa chọn thích hợp cho bạn nếu không mua được Aguero ( thường thì mình mua Aguero giá 55m USD), còn Vela thì chưa mua nên không biết giá.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vangtoiga Bài viết
    goran pandev sign bao nhiêu vậy ????

Cho mình hỏi cách sign bojan được ko ???? thấy có thằng còn sign free được bojan !!
    Bojan Krkic thì đến khoảng năm 2012 (khi nó hết hợp đồng với Barca) bạn sẽ sign free được nó.Nên bây giờ bạn cứ khen nó nhiều nhiều vào.

Số bài viết
    112
    Chán ông này wá khi không có cần thiết phải phô trương dữ vậy ko mua thằng tiền đạo cắm ST thui mà cứ làm nhu cháy nhà .Quan trọng là chiến thuật hợp lý có thể đá bất kỳ tình huống nào chỉ số cầu thủ mỗi lần sign new game đều khác nhau ko giống nhau mọi người góp ý ông nên cảm ơn tuy ko đúng nhưng cũng giúp ông nhiều rồi thấy ông tui bực wá VÔ ƠN GHÊ NHIỀU BÁC CHO ÔNG Ý KẾN RẤT HAY ÔNG CHẢ NÓI GÌ ỚI HỌ CHỈ BẢO THỦ CHO LÀ MÌNH ĐÚNG AH chưa ra biển lớn đã hét lên trời .Giỏi cầm MU wá có giỏi cầm đội bóng nhỏ đi nhhư tui cầm fiorentina thử di tự lưc cắn sinh coi lam sao .Mấy bác đừng giúp hắn nữa hắn chả cảm ơn ai toàn cho mình đúng cho hắn tự ập di ấy bac hắn co scout mà sao ko đi hỏi

Fiorentina và chelsea tình yêu la mãi

Số bài viết
    91
    Balotelli;Purovic;Foti;Cabanas(8.0.2);Zeefuik;
    Thiago(8.0);Doyle;Acapandie.Tưng này thăng đó

Số bài viết
    695
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cupid_298 Bài viết
    Lukas Podolski thì đúng là hay thật, mua về cặp tiền đạo với R10, Tevez dự bị dài dài, có điều vừa vào newgame mua luôn nên mất những 15MUK(7.5M đập vào mẹt Bayern, 7.5 trả góp 24 tháng) mua hơi cao nhưng đáng đồng tiền bát gạo(có lẽ lần sau rút kinh nghiệm sẽ rẻ hơn), đặc biệt ku này có Placeshot với cả cái j mà như kiểu là sút ngay lần chạm bóng đầu tiên ý(quên mất tiếng Anh roài) hai cái PPM đấy hay thật, ngoài ra ku cậu rất hay ghi bàn kiểu kết liễu đối thủ, e đá với Ars đang dẫn 2-1 bị ép gần chết, phản công nó làm 1 phát 3-1(phút 87 thì phải)-->xong luôn
    Tiện đây cho em hỏi phát: dùng miniscout có cái "sale value" của mỗi cầu thủ ý, dựa vào đấy mà mua thì là đắt hay rẻ hả các bác, Lukas Podolski e mua 15MUK cũng dựa vào đó đó, chính xác hơn e mua cầu thủ toàn dựa vào MiniScout, ai cho em lời khuyên cái nhé,thk trc(click thk sau)
    Sale Value là giá tiền để CLB chủ quản đồng ý bán ,chủ yếu là min nhưng có khi mua được giá nhỏ hơn 1 chút (ko đang kể).Click thanks đi nhé
    có 1 thằng chỉ số ngang rooney với aguero là Guilherme của cruizero, mới 18t chỉ số khủng bố

Số bài viết
    91
    Cabanas cũng dược;hay là Stancu,Sodaldo,
    Bueno,Purovic...đều hay cả

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới