Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 51
    Số bài viết
    420
    bạn sign Aguero sao hay vậy ? mình chơi MU mùa đầu chỉ có 12 M UK thôi. chơi hết mùa đầu mới đủ tiền mua nó. hợp đồng of nó còn tới năm 2012 làm sao phá vậy bạn ? mình mới mua dc nó với giá 35 M UK
    Aguero vừa vào game thì phá hợp đồng khoảng 29mil uk thì phải. Nhưng nói chung là với ManU, Liv, ... Các đội tiếng tăm nhưng mùa đầu nghèo thì cứ chờ mùa sau, chưa ai mua nó đâu Mùa sau phá giá 32,75mil là xong.

Số bài viết
    183
    Nếu bạn thích mẫu tiền đạo dứt diểm tốt thì Bianchi là số một
    Tiền đạo vừa kiến tạo, vừa ghi bàn thì tốt nhất là Aguero

Số bài viết
    627

Icon10

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của AJ_Shigeki Bài viết
    Aguero vừa vào game thì phá hợp đồng khoảng 29mil uk thì phải. Nhưng nói chung là với ManU, Liv, ... Các đội tiếng tăm nhưng mùa đầu nghèo thì cứ chờ mùa sau, chưa ai mua nó đâu Mùa sau phá giá 32,75mil là xong.
    vậy phá giá là mình chọn non-negotiable phải ko bạn ? cái vụ phá giá này mình chưa bít ! :-<

Số bài viết
    2,089
    Nếu mua để thay Hun tầm dưới 7M thì có thằng Zeejuik đấy, thằng này cao 1m92, đánh đầu như điện, Target man rất tốt

Số bài viết
    2,079
    cho mình hỏi Hun thì mùa thứ mấy sign free được vậy ???

Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tnh2504 Bài viết
    vậy phá giá là mình chọn non-negotiable phải ko bạn ? cái vụ phá giá này mình chưa bít ! :-<
    Ông này chơi FM bao lầu rồi mà ko biết tiền phá hợp đồng sao ? Ông vào tranfer của nó có chỗ ghi Minimun release clause thì chỉ cần trả đúng như vậy thì ông muốn mua lúc nào cũng đc.

Số bài viết
    420
    vậy phá giá là mình chọn non-negotiable phải ko bạn ? cái vụ phá giá này mình chưa bít !
    Ở TBN thì thường có vụ là hợp đồng được giải phóng với giá trị ..................... để nếu các câu lạc bộ khác muốn mua thì nó đập cái khoản đấy ra
    Lấy ví dụ ngoài đời thì nhiều lắm, chẳng hạn như là Messi phí giải phóng hợp đồng là 180mil euro thì phải
    Còn trong FM thì Aguero có phí giải phóng hợp đồng là 32,75mil đó Trả đúng số tiền đó (trả luôn, không phải trả dần) thì CLB nó bắt buộc phải đồng ý thôi

p/s: Phí giải phóng hợp đồng là cái Minimum Release Clause thì phải =)

Số bài viết
    26
    Với một đội bóng chỉ có 4M đô thì nên mua tiền đạo nào là ngon nhất

Số bài viết
    374
    Thằng Billy Sharp cũng đc đó. Đá hay mà còn trẻ lắm

Công ty dược phẩm Tâm Bình

http://tambinh.com.vn

Số bài viết
    290
    Đúng đấy. Mua Billy Sharp caue Shef United đi. THăng đấy có 3M thôi mà ghi bàn hơn cả W.Rooney đó

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới