Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 51
    Số bài viết
    1,386
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tnh2504 Bài viết
    mình đang cầm MU, hiện giờ đang ở kì chuyền nhượng mùa hè 2008, mình có 45 mil bảng anh, mình cần mua 1 tiền đạo để đá cặp với Rooney, đã thử mua Aguero nhưng mình đưa giá tới 38 mil bảng anh mà nó ko bán. bạn nào bít thằng nào trẻ mà đá hay gần bằng Aguero có thể chỉ mình mua dc ko ? thanks !
    bạn mua saivet và Pandev
    Aguero đợi hết mùa thứ nhất là mua mất 37 M UK đấy

Số bài viết
    7
    ac Pandev nhin chỉ số khủng thật đấy nhưng đá dở ẹc tui mua rồi nhưng đá chán quá bán lại cho Lazio

Số bài viết
    172
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tnh2504 Bài viết
    mình đang cầm MU, hiện giờ đang ở kì chuyền nhượng mùa hè 2008, mình có 45 mil bảng anh, mình cần mua 1 tiền đạo để đá cặp với Rooney, đã thử mua Aguero nhưng mình đưa giá tới 38 mil bảng anh mà nó ko bán. bạn nào bít thằng nào trẻ mà đá hay gần bằng Aguero có thể chỉ mình mua dc ko ? thanks !
    Mua kiểu gì tế? tiền phá vỡ hợp đồng nó có $60m thôi đó, tôi mua có 55m$ thôi ko phải bảng đâu

hỏi thế gian tình là gì

Số bài viết
    2,079
    goran pandev sign bao nhiêu vậy ????

Cho mình hỏi cách sign bojan được ko ???? thấy có thằng còn sign free được bojan !!

Số bài viết
    5,684
    pandev sign mùa đầu khoảng 15-18M Euro,ku này đá tuyệt vời, bojan thì mình chưa bao giờ sign free được vì đá real, nó ko chịu về, CLB khác thì ko rõ nó có về ko nhưng cứ cho luơng cao vào thì chắc nó sẽ về.Sign free thì bạn cứ kick chuột phải vào tên nó, chọn approach to sign là được(nếu ko có dòng approach to sign tức là ko sign free được đâu)

Số bài viết
    2,079
    cho mình hỏi Huntelaar với pandev ku nào đá ở MU hợp hơn vậy ????

Số bài viết
    2,079
    cho mình hỏi sign thằng huntelaar free vào mùa bao nhiêu vậy ???

Số bài viết
    183
    Nếu tôi có trong tay 27m$ thì mua tiền đạo nào là tốt nhất? ( tôi chơi Mancity )

Số bài viết
    420
    Nếu ở hạng 2 trở xuống thì cứ Văn Quyến thôi Thật lòng đấy.

Thực ra sign Saivet về vẫn phải train. Còn muốn hàng dùng luôn thì Doyle của Reading, Huntellar của Ajax, nếu là CLB cỡ Tot, Portsmouth, New, ... thì có thể mua Crough về cũng được

Số bài viết
    627
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thekidvn Bài viết
    Mua kiểu gì tế? tiền phá vỡ hợp đồng nó có $60m thôi đó, tôi mua có 55m$ thôi ko phải bảng đâu
    bạn sign Aguero sao hay vậy ? mình chơi MU mùa đầu chỉ có 12 M UK thôi. chơi hết mùa đầu mới đủ tiền mua nó. hợp đồng of nó còn tới năm 2012 làm sao phá vậy bạn ? mình mới mua dc nó với giá 35 M UK

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới