Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Wellcome

Người đã bình chọn
287. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Super

212 73.87%
  • Hạng lông

75 26.13%
Trang thứ 3 trong tổng số 12 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 113
    Số bài viết
    172
    Sao lại đưa chủ đề này vào đây nhỉ sang bên player có rùi mà. ở đây chỉ là về tac và training thôi chứ

hỏi thế gian tình là gì

Số bài viết
    129
    1. Zalatan Ibrahimovic
    2. Rooney
    3. Luca Toni
    4. Toress
    5. Villa
    6. Henry
    7. E 'to
    8. Pato
    9. S.Aguero
    10. Hunterlan
    11. Adriano
    12. Tevez
    13. Palacio
    14. Amauri
    15. C.Vela
    16. Bojan
    17. V.Nisteroy
    18. Robinho
    19. Drogba
    20. Benzeman

20 người hạng super và hạng lông đều ở trên đây mọi người ạ. Đây là cách nhận xét tốt nhất của tôi.

(Vui lòng chọn chữ ký có chiều cao nhỏ hơn 200px)

Số bài viết
    148
    Tui cha khoai Luca Tony, căn bản là chơi cần tiền đạo chạy n` nên ko ưa mấy bố đá cắm lém, khoái nhất là Villa, chạy với rê như điên dại luôn, cả Zalatan cug~ thế nhỉ, o`, Torres nữa chứ, Benzeman cug~ hay đóa, nói chung là ghét mấy bố chạy chậm, trừ Baptista, hj`

Số bài viết
    11
    mình chọn k.benzeman - d.villa còn dự bị là k.bojan - j.k.hunterlan.quá đỉnh luôn

Số bài viết
    76
    theo em thi` cho thang` luca toni vo hang. super no' nha? dan. khung? khiep' lam' hoac. thang` palermo cua? boca cung? good

Số bài viết
    76

Icon7

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangbkuno Bài viết
    Tui cha khoai Luca Tony, căn bản là chơi cần tiền đạo chạy n` nên ko ưa mấy bố đá cắm lém, khoái nhất là Villa, chạy với rê như điên dại luôn, cả Zalatan cug~ thế nhỉ, o`, Torres nữa chứ, Benzeman cug~ hay đóa, nói chung là ghét mấy bố chạy chậm, trừ Baptista, hj`
    sax luca tony ma` ko khoai' no' ghi ban` deu` dan. lam' de? no' o? vi. tri' tien` dao. mui? nhon. thi` cu' goi. la` very good

hoangtuvungbanggia3787 Guest
    hahahahahaha!!!!!!!!!ta robintung đây ! hết ban nick đến ban ip của ta nhưng kô đươc đâu ! reset modem lả xong !hahahahaha
    còn hơn 100 email chưa sủ dụng tại diễn đàn ! cố gắng ban hết nha!
    hahahahahha!!!!

Số bài viết
    56
    Vote một phiếu cho hạng lông . Đang dùng cặp Babel với lại Robben , chắc thuộc hạng lông . Hai thằng này là AMC nhưng mờ tiền đạo hay .

Số bài viết
    129
    Cầu thủ nào chẳng pro. Không cầu thủ nào là không pro cả. Cầu thủ nào chẳng có một kĩ năng tốt. Có thể không ai hơn ai nhưng ai mua cầu thủ nào cũng tốt hết. Nhưng các bạn cần mua các càu thủ đa năng như một số cầu thủ như Pato, Zigic, Toni hoặc một số cầu thủ trẻ như Henri Saivet, Bianchi của man City. Nếu mà ví dụ Hai càu thủ này mà hợp tác với nhau thì phải thắng hết gần hết. Hoặc các bạn dùng hai cặp tiền đạo nếu các bạn chơi sơ đồ chiến thuật 4-4-2 là Adebayor và . Carlos Vela hoặc các bạn thay Adebayor vào là Palacio. CÒn chơi chiến thuật 4-2-3-1 thì dùng tiền đạo Huntelaar rất tự tin và rất khoát nữa! Tôi chỉ giúp các bạn thế thôi

(Vui lòng chọn chữ ký có chiều cao nhỏ hơn 200px)

Số bài viết
    15
    Bojan mà là hạng lông, các bác này cứ đùa.
    Đã thằng nào tuổi trẻ tài cao như nó chưa???

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới