Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 47
    Số bài viết
    167
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tinkerman199 Bài viết
    Đến rio đá khoảng 2 mùa rồi thì cũng chả ma nào thèm mua, đừng nói đến Sami. Bọn nó chỉ giỏi sign free thôi. Ghét
    trời bác thế nào ấy chứ em bán thằng rio 33t mà đc 5M UK đấy

Số bài viết
    76
    em cung? lam` cach' not needed by club ma` ban' duoc. makelele 2M cudicini 3M cho thang`A.C ;lyon ko hiu? no' mua ve` lam` ji` nua~

Số bài viết
    129
    Để bán các cầu thủ 29, 30 tuổi cũng hơi gian nan
    Nếu thằng đấy 29 tuổi với giá là 34 triệu thì hẫy bán nó với giá một nữa thôi. Hoặc cần thiết bán trùng xuống chỉ còn mấy triệu.

Số bài viết
    16
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kedofu Bài viết
    mấy thằng giggs carrick của em cũng chẳng bao h bán được
    Giggs mình không bao h bán, còn carrick 29tuổi bán lại cho tot được 25M (Bảng), bán cầu thủ khi đang đạt phong độ cao bao h cũng đc nhiều tiền. tiếc là giggs chẳng bao h chịu làm Coach cả

Số bài viết
    83
    Villa 32 tuổi mình bán cho R.Madrid được 15.500.000 UK.Quá ngon

Số bài viết
    16
    Mình chơi MU bao h cũng để những cầu thủ già lại để tutor cho đội trẻ, phải nói rất tuyệt, bán đi ko ăn thua, vả lại chơi về sau thấy việc có cầu thủ già để tutor về Men rất tuyệt, đội hình trẻ về sau (gần như ko mua sao mới) có mấy thằng già mới có thể nâng cao chỉ số Men(đặc biẹt determination được) các cầu thủ mới dòng chỉ số men rất chán

Số bài viết
    45
    Riêng Giggs,Scholesy,Neville, ko bao giờ bán,luôn ký hợp đồng đến khi các anh chán đá thì thôi...

Số bài viết
    16
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của jarmil Bài viết
    Riêng Giggs,Scholesy,Neville, ko bao giờ bán,luôn ký hợp đồng đến khi các anh chán đá thì thôi...
    he he, đúng rồi, trong game hầu như không bao h tìm được các cầu thủ về sau này có tính cách tốt như của gary, paul, giggs cả, tụi trẻ ko có tụi già tutor vừa ko có ppm, chỉ số tinh thần lại kém, đá rất chán, thua tầm 3 trận liên tục là khủng hoảng không gượng dậy nổi
    Tất nhiên là do mình xài cầu thủ đào tạo là chính nên mới có tình cảnh như thế, qua thời chơi để thắng rồi

Số bài viết
    5,684
    bán cầu thủ trên 30 thì khá khó, em thường bán kiểu rao đúng giá, nó ép giá thì mình hạ xuống, đến 1 lúc nào đấy quá thấp mà nó vẫn ko mua thì thôi,ko rao bán nữa, chờ mua bán hết những thằng chính xong thì quay trở lại rao bán mấy thằng già với giá cao hơn từ 5-10M(2-3 tuần sau khi ko rao bán nữa),rồi từ từ giảm xuống,đá real vẫn thường bán được guti và canavaro giá xấp xỉ giá ban đầu

Số bài viết
    16
    Mình hơi gặp vấn đề với man 1 chút, dể not needer là boad tự động bán cầu thủ với mức giá lởm khởm quá, ko cho mình trả giá, có cách nào điều chỉnh ko nhỉ?
    bổ xung: hôm nay mới bán được 1 chú già nữa là VIDIC 30t/27,5 M bảng (Trả sau)
    Với các điều khoản trả sau có thê dễ dàng bán được các cầu thủ trẻ <21t với giá 10-15tr M (cầu thủ trung bình), với cầu thủ lớn tuổi nên bán cuối mùa - đầu mùa mới

Lần sửa bài viết gần nhất bởi ktslevinh : 03-07-2008 vào lúc 09:30 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới