Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 47
    Số bài viết
    1
    em ban rio cua man luc 31 tuoi =2,5 trieu uero tra thagn nao them . ngoai doi thi mua nhan nhan gia it cung phai 20m .mua ban cai nay kho qua

Số bài viết
    57
    Tùy
    Cứ Tranfer List thôi chứ sao giờ
    Túng lắm thì để Not needed by Club

This image has been deleted because of large size.

[/SIZE][/COLOR][/B][/CENTER]

Số bài viết
    397
    Để Not needed by Club thì Morale của nó nhìn thảm hại, lúc cấp thiết lắm cũng chẳng dám dùng.
    Đúng là bán ko đc, dùng cũng ko ổn, nhìn thấy nó mà ko dùng hay để dưới đội hình Res thì thấy tội nhiệp quá dù sao cũng 1 thời cống hiến

Số bài viết
    949
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Chelski Bài viết
    Để Not needed by Club thì Morale của nó nhìn thảm hại, lúc cấp thiết lắm cũng chẳng dám dùng.
    Đúng là bán ko đc, dùng cũng ko ổn, nhìn thấy nó mà ko dùng hay để dưới đội hình Res thì thấy tội nhiệp quá dù sao cũng 1 thời cống hiến
    Chờ một thời gian nữa thì cho nó làm coach bạn à.... dù sao cũng đã cống hiến hết mình cho CLB

GLORY GLORY MAN UTD

Số bài viết
    68
    trời tui bán Baraja 32t đc 8tr do, moriente bán co 5m. nhưng thằng Albeda với Edu bán hoài kô ai mua chán may thằng già lắm... làm sao bán đây

Số bài viết
    486
    nói thật nếu để not need to club thì khi bán sẽ bị ép giá thê thảm cách tốt nhất để có thể bán là set important to first team sau đó kể transfer listed ở value 0M sau đó dựa vào số CLB nhảy vào thì ép giá cách này phải cảnh giác khi nó đòng ý thì reject ngay khéo mất không cầu thủ.Bước tiếp là ta sẽ để neogative với 1 cái giá bằng 1.25 lần giá cầu thủ (nếu thằng này điểm TB từ 7.4-7.5 trở lên)thường thì nó ít bỏ cuộc>>>>>>>>>>>>>>>>> điển hình tớ đã bán được Makelele với giá 2M khi nó ở tuổi 36

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

goodbye_oppa Guest
    fải làm cho status của nó thành not needed by club hoặc transfer listed mói đc

Số bài viết
    231
    Gallas lần nào đến mùa 2(30 tuổi) cũng bán được tầm 10M bảng cho AC hoặc R.Madrid.Không hiểu chúng nó nghĩ gì nữa...

Bị ép buộc thay chữ ký...Thế thôi,chả ký nữa..

Số bài viết
    486
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của goodbye_oppa Bài viết
    fải làm cho status của nó thành not needed by club hoặc transfer listed mói đc

bạn nói thế thì không đúng rồi.Đưa vào tranfer listed thì đúng nhưng để important to first team thì vẫn bán được chỉ có điều là bạn có biết cách làm hay không thôi.Để important to first team thì bạn mới bán được giá

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Số bài viết
    9
    mấy thằng giggs carrick của em cũng chẳng bao h bán được

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới