Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 tói 47 trong tổng số 47
    Số bài viết
    288
    có 1 số bác cựu binh như Giggs và Scholes rất khó bán, 1 là lương cao 2 là chỉ số trung thành cao nên các bác khác kô offer được. Mà bán tầm 26-27 thì tiếc vì đang ở đỉnh cao phong độ với lại nếu làm kiểu thế cảm thấy mình giống Ajax hoặc Ars nên không thích lắm. Đúng là lâm vào thế để thì thương mà vương thì tội

Once In Reds - Always In Reds

Số bài viết
    51
    mình cầm MU được mấy năm rồi . không hiểu cái bọn Scout của máy nó thính hay nó cài gián điệp bên mình không bằng.
    Mình có quên ký hợp đồng với mấy tên trẻ trẻ thôi mà bị bọn nó hút máu mất.
    Mất toi F.Cambel(cầu thủ trẻ mới lên đá trong trận đầu tiên của MU năm nay với NEW đó .Ku đó từ tuyển trẻ lên đá hay lắm. Cho cậu ý đá được vài trận thì hết hạn nên bị thằng As nó hút máu ).
    Có cách nào để mấy ông scout bên mình thính như nó không nhỉ ? Cho mấy ông ấy đi lang thang hết ngang cùng ngõ hẻm tốn bao nhiêu tiền tàu xe , cuối cùng cái báo cáo không được ku nào ra hồn . Tự dưng cho tiền mấy ổng đi du lịch trong khi đó mình cày như trâu, ở nhà có bao nhiêu việc. Các ông ý mà chia sẻ được thì tốt quá . Sao trong FM không có phần thảo luận giữa các HLV nhỉ ?

Ký gì mà ký để từ từ ....... em ký !

Số bài viết
    200
    Tránh trường hợp như của AnhDungGSM thì mình cho mấy thằng Ass nó ký hợp đồng với đám nhõ giùm thì sẽ không bị hút máu bất tữ như vầy

ChIp NguyỄn

Số bài viết
    51
    Mình hơi gặp vấn đề với man 1 chút, dể not needer là boad tự động bán cầu thủ với mức giá lởm khởm quá, ko cho mình trả giá, có cách nào điều chỉnh ko nhỉ?
    bổ xung: hôm nay mới bán được 1 chú già nữa là VIDIC 30t/27,5 M bảng (Trả sau)
    Với các điều khoản trả sau có thê dễ dàng bán được các cầu thủ trẻ <21t với giá 10-15tr M (cầu thủ trung bình), với cầu thủ lớn tuổi nên bán cuối mùa - đầu mùa mới
    để not need nhưng bác không ra chỉ thị gì cả thì kể cả khi bác ra giá là 0 thì bọn board nó cũng không bán của bác được. Đừng để CHẤP NHẬN ... là ok.
    Để xem tình hình sao rồi quyết thì mới tăng hay ép giá bọn nó được.
    Cầm MU đến năm 2010 thì Valen chịu chơi hét giá mua R7 tới 120M có lẻ.
    Đáng tiếc là em không mua được Kaka nên không bán. Quả đấy mà mua được kaka về thay R7 thì tiền mua tẹt ga không hết .

Mừng vì cầu thủ mình có giá trị trên thị trường , buồn vì bọn máy nó giam cầu thủ kỹ quá , chưa kịp ý kiến ý cò thì đã nhận được tin bọn nó gia hạn hợp đồng .

Ký gì mà ký để từ từ ....... em ký !

Số bài viết
    60
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của toanvip Bài viết
    fm cua e bi sao day k ban dc cau thu sang cac giai dau khac ke ca seriA va giai tay ban nha chung nhu giai phap.e da thu add han cau lac bo AC ma mua 1 thanh vo van cua e ma no k chiu contrac the moi dau chu,thanh thu lau lam moi ban dc 1 thang
    Bạn thử xem lý do không chịu Contract là do cầu thủ đòi lương cao quá CLB kia không "chịu nổi" hay là bản thân thằng cầu thủ không chịu đi, phải nói rõ ra mới giải quyết được

El Níño

Số bài viết
    47
    có nhiều thằng củ chuối lắm,mình not need nó,tranfer list nó (VD James Chester của MU ),có clb khác muốn mua,trả giá đến 2M,mình mừng quýnh,acept gấp thế mà nó có chịu đi đâu,

Số bài viết
    39
    kinh nghiệm của tôi là để giá = 0, chọn not need, un Loan. Có thằng nào hỏi mau thì thương lượng sau (thường thì đưa ra giá = 1/2 giá ban đầu là ok). Nhưng nói chung bán mấy ông già đó khó lắm. ko như ngoài đời,trong game chẳng mấy đội muốn mua. tôi cầm Barca muốn đẩy Puyol, Toure,Henry...đi để đưa bọn trẻ lên mà được. cuối cùng đành đưa mấy chú này xuống đội B.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới