Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 5 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 47
    Số bài viết
    2,089

Icon4 [Thảo luận]Làm sao để bán những cầu thủ 29,30

Tui thấy những cầu thủ đến độ tuổi này là cực kì khó bán, đến ngay cả những cầu thủ khủng như Vaart hay Huntelaar mới 29 tuổi, giá trị >30M , mình để giá nó chỉ có 20M vậy mà chẳng CLB nào đoái hoài
    Lúc đưa Vaart vào Transfer List thì có thằng Genoa nó want, nhưng sau khi đặt giá 20M thì nó biến luôn
    Có cách nào giải quyết kô mấy bác

Số bài viết
    1,696
    thường thì cầu thủ 29-30 khó có thể bán được giá trên 20M lắm bác àh, những thằng ở tuổi đó bán được đã là 1 sự thành công rồi!!

retired ... !!

Số bài viết
    13
    Mình thì nghĩ là tùy vào mức độ quan tâm của câu lạc bộ và độ chịu chơi của họ đến đâu nữa.Như mình mùa đầu tiên dẫn Roma bán luôn Totti vào kì chuyển nhượng mùa đông (tức là lúc bắt đầu 32tuổi) được những 30 triệu USD.
    Sau đó Totti chỉ nổi thêm được 1 mùa rồi nghỉ

Số bài viết
    53
    van der vaart 28 tuổi bán còn khó mà..tụi trong này hình như cũng chuộng hàng rẻ chất lượng cao hay sao...có 1 điều em thấy lạ là thằng liverpool mua trezegol năm thằng này 30 tuổi đến £25 min ...trong khi em asking price cho van de vaart lúc 28 có 18 min mà ko thấy ma nào mò vào hỏi..bó tay

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Muốn hay không còn phải xem clb đấy có cần cầu thủ ở vị trí đấy không? Nếu chào bán AMC thì clb thiếu AMC mới hỏi, mà hình như trong game này những thằng Hà Lan khó bán thì phải.
    Dong Fangzu người TQ chào phát có thằng mua ngay (được tận 1,6MEuro) mà Vandersa cho không lại chẳng thằng nào thèm

Số bài viết
    2,089
    TUi nghĩ cũng lạ nhỉ, vì cầu thủ 29 tuổi là đang đỉnh cao phong độ, cũng còn đá được 3,4 năm nữa. Vậy mà chả ma nào mua

Số bài viết
    207
    Em toàn phải để cho mấy thằng tầm tuổi đấy ki hợp đồng đến khoảng năm 31 tuổi, rồi cho nó ra đi. Được cái khi mua cầu thủ thì toàn mua những thằng trẻ, còn rẻ hoặc sign free nên khi cho đi không mà nó phục vụ mình mấy mùa rồi thì coi như hòa, ko bị lỗ.
    Nhưng có lẽ FM nền điều chỉnh lại cái này thì hơn.

Số bài viết
    420
    Sami Hyppia giá 2mil mốc meo chả ai thèm mua : o .........................................

Số bài viết
    207
    Đến rio đá khoảng 2 mùa rồi thì cũng chả ma nào thèm mua, đừng nói đến Sami. Bọn nó chỉ giỏi sign free thôi. Ghét

Số bài viết
    196

k ban dc cau thu

fm cua e bi sao day k ban dc cau thu sang cac giai dau khac ke ca seriA va giai tay ban nha chung nhu giai phap.e da thu add han cau lac bo AC ma mua 1 thanh vo van cua e ma no k chiu contrac the moi dau chu,thanh thu lau lam moi ban dc 1 thang

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới