Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 31
    Số bài viết
    62

Set cho từng cầu thủ (ST, FC)

Trong này, tớ thấy các bác cho hết tất cả lít về cầu thủ nổi, ghi bàn như tiểu liên, nhưng làm sao để có thể vắt hết bàn thắng của tụi nó tùy vào cách set của mỗi ng`, mỗi tactics có điểm riêng nhưng chung là set cho 1 thằng nào đó để nó ghi trên 3x/ mùa(trung bình) ai set mà thằng nào ghi đến đc 5x thì ghê
    P/s: mod xem nên move qua tactics ko
    Các bác giới thiệu cách set tiền đạo chủ lực của mình đi:>
    Benzema: đá cắm, tốt nhất là với các anh có pace trên 15 với acc trên 15( vừa vào chung với aguero là 2 thằng có gud relationship lun)
    442, hoặc 433 hoặc 451 đc hết ( thích nghi tốt, tác phong pro, ko kêu ca lương bổng, đầu mùa vào đập 20m Eur, để tới winter transfer là mua = niềm tin
    Điểm mạnh:
    Bắt tốc độ kinh, công an mà thấy anh này chạy là bắn vỡ đầu lun (>17)
    Sát thủ ngoài vòng cấm, sút xa khủng bố (pt trong game là >15)
    Dứt điểm lạnh, 1 v 1 ko lệch(pt >16)
    Bùng nổ trong trận lớn
    ghi bàn đều đặn (game tớ là 20 bàn vào tháng 12 rồi, mùa đầu về thế là mát)
    không chiến với chọn vị trí chuẩn, để corner set attack near post, hay near post là có bàn)
    Set để nặn hết bàn của Benzema
    Closing down: ko
    Tackle:easy
    Forward:mix
    run w ball:mix
    3 cái còn lại rarely
    check cái marking
    là vắt hết goal của anh benzema:>
    các bác share cái set tiền đạo chủ lực của các bác với><

Lần sửa bài viết gần nhất bởi heosua2312 : 29-02-2008 vào lúc 02:19 AM

Số bài viết
    108
    Mình set mặc định theo strike của game mà zarate 65 bàn Nhìn chung chuyện tđ ghi bàn hay ko phụ thuộc vào cả đội hình chứ . Không có TV cung cấp bóng thì làm sao ghi nhiều bàn được

Once United , Forever United

Số bài viết
    102
    tùy vào hàng MC thôi
    thằng nào trâu chó cứ nã hold up ball cho nó khủg như rooney đấy

Next Eric Catona

Số bài viết
    62
    thế tiền vệ khủng đến cỡ nào thì td9 ghi đến >50 đây?

Số bài viết
    102
    Crea pass khủng tí là đc
    chứ 1 mình FC thì làm ăn cái gì
    50 bàn thì khó đấy

Next Eric Catona

Số bài viết
    167
    em đá 4-3-3 ATT có bác nào cho em cái set của thằng đá cắm với.em cho hết rooney rồi tevez mà ko ăn thua cho lắm.

Số bài viết
    21
    tiền đạo ghi >5x goals ko khó lắm, quan trọng là đội hình và chiến thuật tấn công hợp lí, các chú ấy chỉ việc shot and shot

Số bài viết
    91
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kut3 Bài viết
    em đá 4-3-3 ATT có bác nào cho em cái set của thằng đá cắm với.em cho hết rooney rồi tevez mà ko ăn thua cho lắm.
    Mình cũng đang tịt vụ này nè !! Hàng tiền vệ mình hoạt động rất trơn tru , cầm bóng hơn hẵn đối phương nhưng mè khi bóng tới chân tiền đạo thì sút toàn trúng thủ môn ......
    Hoặc là vậy hoặc là GK nó trận nào gặp mình cũng toàn 8+ T______T

Số bài viết
    2
    Ai chỉ cách set cho Owen với .Thằng này nhìn lực khủng ,finish 18 off ball 19 pace 14 ..nói chung là tốt mà đá như nợn ấy .Cho đá 17 trận ghi dc 2 trái T__T may mà có thằng martin nã đạn khá ác.
    Để nó đá cao nhất thì không được thành ra chỉ set mental nó thấp hơn martin .Chắc vì vậy mà đá bèo
    Thường thằng Owen hay bị mark nên tui cho nó đá thấp chỉnh throu ball để đẩy wa martin như vậy có bị hạn chế khả năng ghi bàn của nó thì phải .Chak muà sau bán đại rồi chỉ sợ unhappy .
    Bác nào chỉ tui cách phối hop hai thàng này đi.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi ghantvn : 07-04-2008 vào lúc 07:58 PM

Số bài viết
    949
    Mình cẩm MU AMC là anderson ... tđạo như Rooney với tevez trung bình 1 mùa cũng đc khoảng 40 bàn thui còn cây làm bàn thực thụ của mình là Cristiano Ronaldo mặc dù mình set cho nó đá cánh phải nhưng cho nó di chuyển tự do tích cự áp sát khung thành đối phương trung bình một mùa riêng R7 thui cũng đã 65-75 goal + 25-35 pha kiến thiết
    mình đang ở mùa 09/10 mới chỉ tháng 2 mà R7 đã 67 goal + 28 lần kiến thiết trên cả 4 mặt trận (67 goal/42 trận) .....3 năm liền R7 cuỗm tất cả các danh hiệu cầu thủ suất sắc cả của thế giới; châu âu cũng như ngoại hạng anh

GLORY GLORY MAN UTD

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới