Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 27
    Số bài viết
    143
    hix..các bác chọn datbase kiu gì mà có cả ku Milan thế?chỉ cho em với.em thấy FM2007 ko thấy cái mục chọn database lagre như FM2006.hic.hay e ko nhìn ra nhỉ !!!Mong các bác chi giáo !!!
    Vô CLB colo colo là thấy liền CLB này được kái thằng nào cũng ngon mua về càng ngon hơn thằng xin WP nhanh nhứt là 2 năm còn lại hơn thế nữa

^_^Kẻ Yêu Lầm^_^
    [YELLOW]Pha Đi Bóng Ngoạn [/YELLOW][YELLOW]Mục[/YELLOW]
    MU Vô Địch Đập Chết Hai Thằng Đó Đi
    [YELLOW]Cùng chung sức xây dưng FM-VN ngày càng giàu đẹp[/YELLOW]

Số bài viết
    4
    Search ở chỗ nào hả bác, chỉ giùm em cái, em tìm không thấy.

Số bài viết
    143
    Search ở chỗ nào hả bác, chỉ giùm em cái, em tìm không thấy
    Ngay trên màn hình lúc nào cũng hiện .Nhìn thấy phần nào có 1 ô trắng nhấp chuột vô đó và đánh tên cần tìm

^_^Kẻ Yêu Lầm^_^
    [YELLOW]Pha Đi Bóng Ngoạn [/YELLOW][YELLOW]Mục[/YELLOW]
    MU Vô Địch Đập Chết Hai Thằng Đó Đi
    [YELLOW]Cùng chung sức xây dưng FM-VN ngày càng giàu đẹp[/YELLOW]

Số bài viết
    4
    Thằng cardenas. Sign free mùa đầu.Mất 750K. Hểt 1 mùa lên 2.5M.Đá AM RC.!6 Tủi

Số bài viết
    19
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của LCH3101 Bài viết
    Tôi nhớ không nhầm thì mấy thằng đó là của FM2006 mà. Bản Fm2007 này tôi chỉ chấm được Matt Jansen và Naybet còn lại lởm lắm (chắc cũng tai chưa biết hết). Fm2007 đá đội nhỏ có mấy thằng này đá được nè Wotton (plymouth) và Shackell (Norwich city). Tôi đang cầm Norwich mua được mấy chú cũng được qua 36 vòng đang dẫn đầu tuy thế cũng chỉ hơn đội nhì 2 điểm và đội thứ 3 là 6 điểm thua tới 5 trận (chán thế) .Tiền đạo có Heffernan đá cũng được, hậu vệ mua Damien Delanay cũng ghê.
    Norwich không vô địch thì vất đi. Cậu đừng nên mua nhiều cầu thủ làm j, hãy dùng những cầu thủ cậu đang có, đảm bảo lên hạng dễ dàng. Nên mua Eddie Johnson ( USA) 1,8m-2m.
    Damien Delaney (DC - Hull) thằng này đá hạng dưới cũng khá ổn, nhưng đá hạng trên thì chỉ là hạng thường. FM06 thằng này đá khủng, nhưng FM07 thì thường thôi ấy.
    Hạng dưới cậu nên mua ít, mượn của bọn hạng trên đó, nhanh chân không hết. Lên hạng, mua những cầu thủ chất lượng, và đừng nên mua quá nhiều cầu thủ trong thời gian ngắn (mỗi đợt nên mua 1,2 thằng thôi), đây là kinh nghiệm đó, không thì không dùng hết đâu ^^.
    Bertrand (DL- Chelsea): mượn đến cuối mùa là ...free
    Patrice Muamba (DM - Arsenal): mùa đầu đang đc cho mượn tại Birmingham, mùa sau free nốt

Số bài viết
    23
    thằng Gil tiền đạo người brazil của Mallorca không biết giá ngay mùa đầu bao nhiêu(cũng không quá 2,5M ), tui chơi mùa thứ hai dụ được nó kí free về đá khá ngon, chạy chanh kỹ thuật, dắt bóng cũng tot
    xai thu di

[SIGPIC][/SIGPIC]

Số bài viết
    20
    Các bác giới thiệu hàng ngon nhưng vẫn đắt quá. Toàn tiền M cả trong khi những câu lạc bộ lùn thì quỹ chuyển nhượng chỉ có mấy trăm nghìn thôi mà, quỹ tiền lương cũng vậy. Thế thì lấy đâu ra tiền mà mua, với lại các câu lạc bộ lùn thì danh tiếng kém khó thu hút những thằng như vậy lắm. Mình xin giới thiệu với các bạn 1 tiền đạo chơi Targetman rất tốt với chiều cao 1m95, jumping và heading đều 20, finish 14. Đó là Roberto Silva.Điều may mắn nữa khi chơi các câu lạc bộ lùn là rất dễ có được cầu thủ này vào tháng 1 vì khi đó hắn hết hạn hợp đồng. Khi mới bắt đầu thì not easy nhưng mình phải kiên trì theo dõi, khen ngợi để nó chú ý đến mình và nhất là đừng để nó kí tiếp kéo dài hợp đồng. Mình đang chơi Las Palmas ở giải hạng 2 của Spain, kiếm mãi mới được cu này nhưng chơi rất mãn nguyện, toàn 8,9, ko ghi bàn thì kiến thiết cho đồng đội. Với chú này thì bạn chỉ cần có thêm một cầu thủ nhanh nhẹn, dứt điểm tốt để nhận những đường chuyền từ cái đầu của Silva. Mình đang chơi ở HugeData nên ko chắc các bạn chơi Large có được cầu thủ này ko?. Cố gắng cho scout đi càng nhiều càng tốt. Knowleage càng cao thì càng kiếm được nhiều cầu thủ và search ra cũng được nhiều hơn. Nên kiếm Scout có kiến thức ở nhiều region khác nhau để có thể có kiến thức rộng và nhanh hơn.

Số bài viết
    19
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Deebeo Bài viết
    Các bác giới thiệu hàng ngon nhưng vẫn đắt quá. Toàn tiền M cả trong khi những câu lạc bộ lùn thì quỹ chuyển nhượng chỉ có mấy trăm nghìn thôi mà, quỹ tiền lương cũng vậy. Thế thì lấy đâu ra tiền mà mua, với lại các câu lạc bộ lùn thì danh tiếng kém khó thu hút những thằng như vậy lắm. Mình xin giới thiệu với các bạn 1 tiền đạo chơi Targetman rất tốt với chiều cao 1m95, jumping và heading đều 20, finish 14. Đó là Roberto Silva.Điều may mắn nữa khi chơi các câu lạc bộ lùn là rất dễ có được cầu thủ này vào tháng 1 vì khi đó hắn hết hạn hợp đồng. Khi mới bắt đầu thì not easy nhưng mình phải kiên trì theo dõi, khen ngợi để nó chú ý đến mình và nhất là đừng để nó kí tiếp kéo dài hợp đồng. Mình đang chơi Las Palmas ở giải hạng 2 của Spain, kiếm mãi mới được cu này nhưng chơi rất mãn nguyện, toàn 8,9, ko ghi bàn thì kiến thiết cho đồng đội. Với chú này thì bạn chỉ cần có thêm một cầu thủ nhanh nhẹn, dứt điểm tốt để nhận những đường chuyền từ cái đầu của Silva. Mình đang chơi ở HugeData nên ko chắc các bạn chơi Large có được cầu thủ này ko?. Cố gắng cho scout đi càng nhiều càng tốt. Knowleage càng cao thì càng kiếm được nhiều cầu thủ và search ra cũng được nhiều hơn. Nên kiếm Scout có kiến thức ở nhiều region khác nhau để có thể có kiến thức rộng và nhanh hơn.
    Ơ, cậu nói hay nhỉ, nếu cậu đá ở hạng dưới, bọn chairman nó không cho đi scout quá nhiều khu vực đâu (với những năm đầu chưa lên hạng, khả năng tài chính thấp). Còn như tớ nói, cách tốt nhất là mượn cầu thủ của bọn hạng trên, nhiều thằng trẻ, chỉ số khá cao. Còn với trừong hợp Eddie Johnson, tớ cũng phải bán một số thằng kha khá, mà bọn hạng trên thích đó, rồi mua nó về, đá hơi bị khủng, tớ đảm bảo là phong độ ổn định, cậu sẽ không bao h bị hớ về thằng này. Mùa đầu ở Premiership ghi 29 bàn (kém thằng dẫn đầu 1 bàn) = với thằng Kuqi (1 target khác của tớ), mùa sau nó làm 26 bàn ở giải Ngoại hạng Anh, dẫn đầu danh sách, hơn các anh tài Henry, Tevez), các mùa sau, giừong như đối phương bắt bài, ghi bàn có kém hơn (mỗi mùa đều đều mười mấy - 20 bàn ở giải ngoại hạng, fong độ cũng vẫn rất ổn định toàn 8,9. Nhưng tớ cũng đã kiếm thêm đc mấy chú tiền đạo khá đỉnh: mùa đầu lên hạng làm chú Javier Carlos Acuna (Paraguay) 8,5m (nên nhớ lúc nãy đã lên hạng, bán bớt cầu thủ + tiền CLB cho là thừa sức mùa). Sau 1,2 mùa nữa, tớ sign free chú wonderkid Laurito (Udinese), đá 1,2 mùa lên đến 33-35M. Nói chung còn rất nhiều, rất nhiều, chủ yếu là do kiến thức scout của mình đúng như bạn nói.

Số bài viết
    20
    Đúng như Flamboyt nói là bọn Chairman nó ko cho đi Scout nhiều khu vực nhưng nếu ông sigh được bọn Scout nó có kiến thức về vùng Nam mĩ chẳng hạn thì con nhanh hơn đi scout ấy chứ. Mình chỉ có 4 scout thôi và chỉ được phép đi scout ở châu Âu thôi nhưng do có mấy thằng Coach và scout nó là bọn Nam mĩ nên đương nhiên có hiểu biết về Nam Mĩ mà chẳng cần đi scout. Mình nghĩ đây cũng là 1 giải pháp cho các clb nhỏ về vấn đề scout.

Số bài viết
    20
    Mà Flamboyt này, thằng cu Vecchio của ông ấy, có lẽ phải để bọn máy nó tự đào tạo thì mới lên khủng được như của ông. Tôi mua về đào tạo dù tốt đến mãy nó cũng lên lực ít lắm, ko phải là do tôi ko co kinh nghiệm trong training đâu đấy. Các thằng khác về luyện lực tăng cứ ầm ầm mà thằng đó lực lên chán vãi. Không bằng hàng nhà trồng được.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới