Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 27 trong tổng số 27
    Số bài viết
    19

Lạc đề rồi !!!

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Deebeo Bài viết
    Mà Flamboyt này, thằng cu Vecchio của ông ấy, có lẽ phải để bọn máy nó tự đào tạo thì mới lên khủng được như của ông. Tôi mua về đào tạo dù tốt đến mãy nó cũng lên lực ít lắm, ko phải là do tôi ko co kinh nghiệm trong training đâu đấy. Các thằng khác về luyện lực tăng cứ ầm ầm mà thằng đó lực lên chán vãi. Không bằng hàng nhà trồng được.
    Đúng rồi, thằng này nó qua lò Fio từ năm đầu mà (Fio mua với giá..12k ^^). Sau 2 năm, những điểm cần thiết đã lên khá cao. Hì. Nói chung nó cũng còn tùy thuộc vào random mình chơi, lúc cho chỉ số thế này, lúc thế khác ấy mà.
    À, cậu cho nó học bọn cầu thủ chính nữa (tutori đó) thử xem. Còn nữa, theo tớ đọc đc thì, điểm cột thứ 2 (bên tinh thần) của cầu thủ trẻ sẽ tăng lên khi cầu thủ đc thi đấu cọ xát nhiều, tớ chưa thử. Chúc thành công.
    * Sign các scout, coach ở các khu vực khác nhau, điều này tớ biết (trong staff của tớ luôn có bọn scout của brazil, arg, .v.v.), tuy nhiên, các chỉ số của cầu thủ chỉ lớt phớt thôi, đúng ko? Cứ phải lên hạng, tài chính tốt thì chairman nó sẽ cho đi thêm các khu vực khác.
    (lại gặp cậu ở forum này, hì )

Số bài viết
    20
    Tôi đã làm đủ mọi trò rồi nhưng vẫn đuối lắm. Công nhận là để phát triển cầu thủ trẻ lên nhanh thì ko thể ko cho thi đấu nhiều, luyện tập, học hỏi nhiều cũng tốt nhưng nếu thiếu thi đấu thì lên vẫn chậm. Tôi đang cầm Las Palmas mua 1 thằng DMC người Mĩ lúc 17 tuôi, lực bt nhưng đều về cho chơi liên tục trong 1 năm ở giải hạng 2 TBN. Lực bây giờ lại cực ngon, sút xa điên cuồng mặc dù nó không hề được thằng nào dẫn dắt, chỉ bảo vì có lẽ nó nổi tiếng và tự tin nếu chẳng chịu học thằng nào hết. Tóm lại tôi thấy thường những thằng trẻ nào mà lực đều đều 1 tí, workrate cao thì tăng điểm nhanh hơn những thằng chỉ có 1 số điểm cao còn lại thấp tè.

Số bài viết
    32
    Sao ko ai nói đến Lasse Qvist nhỉ? Cầu thủ cực kỳ dễ mua, về sau đá cực trâu, hơn đưt những tiên đạo đẳng cấp như Etoo ^^

Cho các bác xem hàng ;D

Số bài viết
    17
    EM xin giới thiệu cầu thủ dag thuộc biên chế Bỉmingham(emd ag take)
    Pignol
    Juanma
    Samuel
    Damine Johnson
    Kilkeny

Số bài viết
    31
    tốt nhất là tìm đại gia đỡ đầu.
    Em chơi sheff utd dụ dỗ được inter làm đỡ đầu , thế là mượn được Recoba và Slavkovski.

Số bài viết
    26
    ai mua thử thằng Jose Sosa chưa nhỉ, bale của southamton nữa, okaka của roma
    và mấy thằng cầu thủ trẻ của Arsenal ( 18, 19 tuổi thôi, mấy thằng khác giá toàn > 15 mil là ít )

Số bài viết
    196
    Arsenal thì nói làm gì, toàn wonderkid trong đội hình cả, Nhưng giá cả của bọn trẻ con arsenal cũng đắt lắm, không rẻ như của chelsea. Cứ vào chelsea mà lôi mấy em trẻ ra là OK ngay: Ben Sahar, 1 DMC (quên tên mất rồi), với 1 AMRL nữa.
    Jose Sosa nếu chơi giải Anh thì kô mua được. Tiếc thật chỉ số Sosa đẹp lắm.
    Mọi người thử Sonko của reading chưa, giá không quá đắt mà đá trâu bò lắm.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới