Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3
    Số bài viết
    63

Giúp mình driver con laptop này với!

Nó là VGN-S94PS con này không hiểu ông anh lấy ở đâu về bảo cài lại win cho ông ấy nhưng mà driver trong máy thì không còn để cài,ai đang dùng con này có thể share driver cho mình không hoặc ai biết chỗ download chỉ mình với để mình down, xin cám ơn!

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    21
    Bạn vào đây mà tìm này http://www.vaio-link.com/downloads/p...s&c=0&s=-1&m=0
    đúng ra dùng Vaio là trc khi cài lại máy thì phải burn driver ra đĩa trc, tại bọn này ko bao h cho đĩa cả. mình thử tìm nhưng ko thấy có serie mà bạn nói "VGN-S94PS" cả, nên bạn vào đó góc trên bên phải màn hình có phần login, thì bạn gõ cái product code và số serie vào, nó ở mặt dưới máy của bạn đó, rồi down cái driver ở phần preinstalled drivers and utilities về...Chúc thành công!!

Số bài viết
    63
    Cám ơn bạn nhiều lắm vì đã bỏ công sức tìm giúp mình! Mình làm y như bạn nói nhưng nó báo như sau :"The infomation entered dose no comply, please check your inputs." thế mới đau chứ? Nhìn vào sau may mình thấy thế này :SONY MODEL PCG-6H1N, còn đằng trước là VGN-S94PS, vậy cuối cùng là nó thuộc loại nào nhỉ?

Lần sửa bài viết gần nhất bởi azzumi : 26-02-2008 vào lúc 04:42 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới