Share game FM24 (PC)
Trang thứ 21 trong tổng số 21 trang Trang đầuTrang đầu ... 11192021
Hiển thị kết quả từ 201 tói 207 trong tổng số 207
    Số bài viết
    469
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Megalive Bài viết
    UEFA là đúng rồi còn gì, không xứng đáng bằng FIO. Chẳng sao, năm 2001 cũng phải đá UEFA, quan trọng là đầu tư, tâm huyết + tiền bạc thì sẽ sớm trở lại thôi, trừ khi không có thì chịu.
    Sao ko xứng đáng? Fio thắng nhờ bàn thắng của Torino ko được công nhận, trong khi AC thắng Udinese 4-1 cơ mà
    AC ko may mắn thôi

Mã:
    Bế quan tu luyện

Số bài viết
    43
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của uknvn_ever Bài viết
    Sao ko xứng đáng? Fio thắng nhờ bàn thắng của Torino ko được công nhận, trong khi AC thắng Udinese 4-1 cơ mà
    AC ko may mắn thôi
    Dù sao chúng ta cũng phải tự trách mình trước trận thua bạc nhược vòng trước với Napoli, thời cơ nắm trong tay mà còn để vuột mất thì trấch ai nữa đây

Máu màu đỏ, tóc màu đen, tôi yêu Milan !
    He belongs to Jesus, I belong to Milan!

Số bài viết
    469
    ừm, thua trước Napoli thì ko còn j` để nói. Hum wa xem Fio đá, xém nữa thì đập cái remote khi trọng tài ko công nhận bàn thắng của Torino

Mã:
    Bế quan tu luyện

Số bài viết
    43
    Công nhận là hôm qua xem cũng ức thật, nó mà ghi bàn lúc đấy thì bây giờ chả phải buồn thế này . CHém hết bọn trọng tài ở Itali, ko khác gì TT Việt Nam

Máu màu đỏ, tóc màu đen, tôi yêu Milan !
    He belongs to Jesus, I belong to Milan!

Số bài viết
    374
    cái topic này đúng ra nên ở trong phần thể thao chứ nhỉ. Sao lại nằm chềnh ềnh ở topic tactics & training thế này

Công ty dược phẩm Tâm Bình

http://tambinh.com.vn

Số bài viết
    203
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoang CJ Bài viết
    cái topic này đúng ra nên ở trong phần thể thao chứ nhỉ. Sao lại nằm chềnh ềnh ở topic tactics & training thế này
    spam ha? choi`, bac ko xem nhu~Ng page truoc' cua? topic sao choi` ,sr lam bieng danh co da^U' qua'

Số bài viết
    203
    lâu rùi ko có milanista nào đụng vô topic hết T_T. Để đón chào Milan ở màu bóng 08-09, mình xin đặt ra 1 vấn đề nho nhỏ thoy ^^, đó là: set cho R10 như thế nào trong spuad cuả AC. ^^. Mình cũng đang suy nghĩ mong mọi người góp ý^^

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới