Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 30
    Số bài viết
    62

Tactics nào để thắng asenal

Tui đá chelsea gặp các đội khác chả bao h sợ
    thế mà cứ gặp nó là kiểu gì cũng bị giã cho 3-4 trái
    mỗi lần vs cả nó là hàng thủ đá chán ko chịu dc
    aj có thể chia sẻ kinh nghiệm hoặc tactics cho tui test thử dc ko
    (thanks trước)

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    298
    Cậu tìm trên diễn đàn này tactic Kimz, ko thua được đâu miễn là có cầu thủ phù hợp

Số bài viết
    155
    Tui dùng MU đá với Ars nhàn hơn cả đá với Chel

Đá với Ars lám sao chặt tuyến giữa vào, dựa vào các đợt phản công nhanh, Chơi 4-4-2 là ngon nhất

Số bài viết
    5
    4 1 3 1 1 vớii 3 mc,ko thì 4 4 1 1 với 2 thằng MC ngon như mascherano với essien hoặc lampard ,mong bạn thành công

Số bài viết
    86
    Đã thử 2 trận với Ars bằng Tactic Kimz, kết quả là thắng 3-2 tại Emirate và thắng 2-0 tại OT. Kimz là 1 tac rất hay, không ngán bất cứ đội nào, tấn công không cần phòng thủ luôn . Tac này áp dụng để đá với Chel đảm bảo thắng đậm.

Ký hả???
    Roẹt... roẹt...

Số bài viết
    62
    Hic Tui dùng tac đó mà .....sao vẫn thua

Số bài viết
    86
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của linh Bài viết
    Hic Tui dùng tac đó mà .....sao vẫn thua
    Còn tùy cách set cầu thủ cho phù hợp chứ bạn, để 2 thằng MC mental Defendsive thôi, vì tuyến giữa của Ars hay lắm. Rút ra kinh nghiệm là chơi với Ars cứ lấy công làm thủ thôi, chứ chỉ có thủ thì trước sau gì cũng bị ghi bàn, nó thường dùng 2 thằng cánh hay lắm.

Ký hả???
    Roẹt... roẹt...

Số bài viết
    298
    Tactic Kimz muốn đá thật hiệu quả phải có 2 tiền vệ công 2 bên giỏi. Đá Chelsea với tactic Kimz thì mua ngay 2 ông Aguerro và Pandev nhét vào 2 vị trí đó. Thế là đội hình Chelsea hoàn hảo rồi, cứ tấn công bét nhè là thắng mọi đội.

Khi đá với Arsenal nên kèm 2 chú Adebayor và Persie hiếp dâm vào, ko cần phải set cho ai cụ thể kèm cả mà set kèm lúc team talk hiện đội hình của nó ra ý.

Số bài viết
    338
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của quarsius Bài viết
    Còn tùy cách set cầu thủ cho phù hợp chứ bạn, để 2 thằng MC mental Defendsive thôi, vì tuyến giữa của Ars hay lắm. Rút ra kinh nghiệm là chơi với Ars cứ lấy công làm thủ thôi, chứ chỉ có thủ thì trước sau gì cũng bị ghi bàn, nó thường dùng 2 thằng cánh hay lắm.
    2 thằng MC chơi Defendsive thì lấy đâu mà lấy công làm thủ? Tôi set đủ kiểu nhưng nhiều khi bọn đó nó đâu có cần phối hợp gì, toàn chơi bóng bổng vào chỗ Adebeyor, Bender từ vị trí hậu vệ cánh, ở Emirate thì tôi thấy ít khi John Terry đánh đầu thắng bọn đấy lắm. Biên thì chúng nó chạy như ngựa, Asley Cole chỉ biết đứng nhìn và thở. Thêm phần phạt góc thì Adebeyor, Bender,Toure, Sagna đánh đầu như điên luôn, có trận mình Adebeyor chơi 1 hattrick phạt góc. Đá đội khác thì tôi ít bị dính phạt góc lắm.
    Ai có kinh nghiệm trị bọn này ( chiến thuật 4-4-2 mùa đầu) thì up tac lên đi. Có ảnh chụp
    split view thì càng tốt. Hoặc không thì đưa chiến thuật, cầu thủ tôi về Test thử.

Số bài viết
    638
    Tactic Kimz ở xó nào bác nào chỉ dùm đc hem

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới