Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 30
    Số bài viết
    234

Icon9 tiền đạo ở bản 8.0.2

bản này có nhiều cái mới quá.Mauro Zarate loan ở Birmingham mât rồi.Bojan cho loan vô tư ở các đội bóng lớn.Mika thì chả thấy đâu.Aguero thì 76 tr phá hợp đồng.thêm nhiều cầu thủ có PPM "place shot" như Mutu,Huntelaar,Persie,Saviola(!!!).Cruz với Ibra lại có cả"try killer ball often" mới sợ chứ!Quá nhiều thằng có "shot with power", ngya cả Kuyt!Ro10 sút xa kinh khủng,Tevev toàn bắn lên trời.Drogba đá vãi khủng.Pandev trở nên rất thường!Vì mua Pandev mất xấp xỉ 25 tr$,ko có place shot,trong khi Hun chỉ mất 20tr,Mutu 22tr,lại dễ mua hơn.Guilherme của Cruizeiro có cả place shot với try killer...,ko biết đá đấm thé nào.Đội nghèo chả biết nên mua thằng nào cả.Các bác đá trước em,phán thử nên mua thằng nào.Dùng đc ngay ý nhé,chứ ko phải train như Saivet đâu.Với đội có tiền mà kém tiền đạo như AC,hay đội nghèo cỡ Derby?với 8.0.2 nhé.Bác nào mới chơi 8.0 đừng phán linh tinh đấy

Lần sửa bài viết gần nhất bởi taoday_38 : 03-04-2008 vào lúc 04:53 PM

Số bài viết
    590
    Stancu
    Oscar Trejo
    Vincent Acapandie

Số bài viết
    219
    Stancu , rẻ , trẻ , khỏe , ghi bàn ầm ầm , 800,801,802 đều hay

Em hãy nhớ có thể anh ko dành cho em đc những thứ như người khác dành cho em nhưng cũng có những thứ mà ko ai có thể dành cho em như anh và với anh em cũng vậy...!

Số bài viết
    234
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sAdwINd Bài viết
    Stancu
    Oscar Trejo
    Vincent Acapandie
    em cần thằng dùng ngay cơ mà.Trejo với Acapandie j ở đây.Stancu đc đấy.Còn các cầu thủ tốt ở các bản trước thì sao?Gớm Arsenal bản này khiếp quá.thằng này cũng place shot

Số bài viết
    590
    thằng Trejo thua Stancu 1 tuổi thôi mà,chỉ số nó lúc đầu còn hơn Stancu
    Còn Acapandie mùa đầu bác cứ cho vào đá,nó đá lúc đầu hơi ngu nhưng càng đá càng hay,lên lực nhanh lắm..
    Chứ để dưỡng nó thì lực lên hơi lâu

Số bài viết
    87
    cứ mua Stancu với Saivet cho đá cặp với nhau đến mùa thứ 4 thì ko vô địch mới lạ, kể cả Derby

Số bài viết
    15
    Stancu của đội nào vậy mấy Bác, em chưa thử

Số bài viết
    76
    rất nhiều ben sahar; aquino;victor moses (cực kỳ kinh khủng ko cần train) lực ko cao nhưng ghi bàn đều đều

Sương gió phủ đời trai
    Tiền tài che mắt gái

Số bài viết
    20
    hunterlaar 20M. mới hết lượt đj nó đã làm 30 bàn

Số bài viết
    34
    Em mua thằng Aquino của 1 Club Tây Ban Nha đá cũng được lắm, Nó hình như 17 thì pải .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới