Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 24
    Số bài viết
    10
    giai nen bang winrar ko duoc.giai nen bang phan mem nao?giup minh voi.

Số bài viết
    562
    Giải nén gì bạn đâu cần giải nén đâu bạn chỉ cần down về chép nó vào mục tatics là được rùi

Số bài viết
    196
    cái training này khác với những cái training khác như thế nào?? Tui thì tui tự làm train cho mình, vì train nào cũng vậy thằng nào mình thích nó tập nhiều cái gì thì cho tập thui, bây h đâu còn cheat training như ngày xưa nữa đâu. tui thì tui chỉ set có 4 cái train dành cho tiền đạo tiền vệ và hậu vê cánh và trung vệ, còn những chú đặc biệt thì có train khác của riêng mình, đặc biệt là những thằng trẻ tui thường tạo cho nó 1 mình 1 train. mà vai trò của coach là như nào nhỉ, coach xịn thì phát triển nhanh hơn a?

Số bài viết
    24
    Tôi thì vẫn sử dụng Tug's training như là cái chuẩn mực căn bản trong training, nhưng không nhất thiết giữ nguyên xi trong suốt mùa giải mà vẫn phải thay đổi 1 -2 phần training lên xuống tùy giai đoạn trong mùa giải. Đó là phần tập chung cho từng vị trí trên sân.

Còn nữa, sau mỗi tháng ast. manager vẫn thường báo cáo anh nào tập tốt hay chưa tốt phần nào đó. Lúc đó sẽ rút anh nào tập chưa tốt đó ra tập theo chế độ nâng cao cho phần chưa tốt đó, dĩ nhiên vẫn phải dựa trên nền Tug's training của vị trí đó mà chỉnh lên xuống theo ý mình, miễn là làm sao phần workload không vượt quá mức medium cao nhất là được.

Số bài viết
    11
    Link freewebs ko down đc bác nào có rồi up hộ lên mediafire cái cảm ơn nhiều

Số bài viết
    949
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huybq Bài viết
    Vẫn chạy tốt mà bác sao lại ko đc nhở
    goog luck !

GLORY GLORY MAN UTD

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huybq Bài viết
    link mediafire này http://www.mediafire.com/?bcuitdmeyht

Số bài viết
    33
    hình như chơi quản lý đội tuyển QG thì ko có phần trainning phải ko các bạn

Số bài viết
    410
    cái này hây phết...nếu sài với các câu lạc bộ quá bé thì có thể giảm xuống 1 tí cũng ko sao...
    quản lý quốc gia thì hình như ko có training mà chỉ có tactic...cái này chơi mấy bản trc đều ko có còn fm8 thì chưa cầm quốc gia nhưng chắc cũng thế

Số bài viết
    238
    Ủa vậy thằng vừa to vừa cao như Adebayor thì tập giày cao gót Fast hay tall anh?

Lần sửa bài viết gần nhất bởi haitacden869 : 13-03-2015 vào lúc 05:13 AM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới