Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 23 trong tổng số 23
    Số bài viết
    2,079
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của killer111 Bài viết
    đội hình ít tiền mà chât lương thì như thế này đúng hơn
    GK:carizo
    DC: samba(1,5M),fazio(1,5M),cahais(mấy K thui)
    DR:marvin angulo, chretien(3,5M), lustig(thằng này rat lạ là khi co khi ko, tùy new game nhưng ko phải ramdom), paulo fereira(1,5M)
    DL:taiwo
    DM:stelvio, sankhare
    AM:buanonotte,piatti,alejandro gomez,marko marin
    AML:aquino, helder barbosa, manuel mata
    AMR: torje(vị trí này rât khó tìm thằng rẻ ma chât lương, thằng tầm tầm cũng 5-7M)
    FC:walter,zarate,stancu
    trong này đăt giá nhât là carizo, chretien, mata( thằng này có khi nó đòi 20M, nhưng chịu khó choc ngoáy thì mua khoảng 3M thui,mua ngay mùa đông đầu tiên ko là no ko bán nữa)
    Sorry các bác em cũng ko rõ đội hình trên lâu chưa, nhưng nói chung cũng ko rẻ đâu!!!
    mình bổ sung thêm nazarith,altidore,Jose san roman, nemeth

Số bài viết
    272
    GK có thêm Erick Delgado của Peru nữa, thằng này mình dùng từ FM2007, mua có mấy trăm nghìn bảng thôi, bản 08 này chưa mua thử nhưng chỉ số hay hơn ở bản 07, các bác test xem

Số bài viết
    214
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vangtoiga Bài viết
    Sorry các bác em cũng ko rõ đội hình trên lâu chưa, nhưng nói chung cũng ko rẻ đâu!!!
    mình bổ sung thêm nazarith,altidore,Jose san roman, nemeth
    vấn đề ở đây là rẻ nhưng phải dùng dcj ngay còn mấy thằng như bạn nêu chỉ là đội bóng bự dư tiền mua về đào tạo trẻ thui chứ ngoài altidore ra mấy thằng khác cũng phải mất 2-3 năm mới dùng dc , còn nếu chỉ rẻ mà ko dùng dc ngay thì tôi còn kể ra dc hàng đống, chỉ cần 2M là mua dc hêt tuyến trên còn tuyến dưới thì cũng chỉ mât khoảng 7 triệu cho toàn bộ, đội bé bán đi vài thằng dư thừa là có thể mua dc và ưan trong là dùng ngay. nazarith thì train 3 màu mới=dc stancu khi mới mua về, chưa kể PA còn ramdom có khi chỉ~140, stancu giá cũng chỉ 500k, đội nào cũng chịu về, khả năng thì đã dc các mem kiểm định

Lần sửa bài viết gần nhất bởi killer111 : 26-08-2008 vào lúc 12:03 AM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới