Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Chọn đi

Người đã bình chọn
343. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Brazil

60 17.49%
  • Germany(Đức)

29 8.45%
  • Anh

87 25.36%
  • Bồ Đào Nha

5 1.46%
  • Tây Ban Nha

43 12.54%
  • Pháp

16 4.66%
  • Y'

44 12.83%
  • Argentina

33 9.62%
  • Đội khác

26 7.58%
Trang thứ 3 trong tổng số 16 trang Trang đầuTrang đầu 1234513 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 155
    Số bài viết
    684
    Ý giờ thấy đội hình chưa dc trẻ hóa mấy.mà công nhận cha gì mới lên chọn cầu thủ sao mà chỉ có 1 người từng tham gia WC 2k6 mà là thủ môn dự bị mới chết
    R.Donadoni đó, tự nhiên lại lên ông làng nhàng hạng 2 lên làm HLV của tuyển QG, cứ như thế mãi ở nhà mà xem EURO cho vui....
    mà Kinas có cái chữ ký nhìn cũng hay gớm héng....trời nắng mà nhìn hình này khỏi tắm....!!!

Số bài viết
    202
    Mình xin vote cho Anh một đội tuyển rất tuyệt vời nhưng mà không co HLV giỏi (do người Anh là bảo thủ)....

Số bài viết
    3
    Oh!Các Pác nhà ta hình như ko ai thích Hà Lan thì phải.Công nhận dạo này Hà
    Lan đa' ko hay như hồi trước.Nhưng lỡ iu wa' rui`,ko bít làm sao ca.Iu Hà Lan vì lối chơi,sự thiếu may mắn trong những thời điểm wan trọng===>>>ko có nhiều danh hiệu(ngoại trừ Euro 88).^.^.Hà Lan 4ever

Số bài viết
    684
    Mình xin vote cho Anh một đội tuyển rất tuyệt vời nhưng mà không co HLV giỏi (do người Anh là bảo thủ)....
    Sao nói tầm bậy vậy chú...đừng nhìn lão già S.Ericson mà nói vậy, bóng đá Anh có đầy rẫy các HLV giỏi.
    Oh!Các Pác nhà ta hình như ko ai thích Hà Lan thì phải.Công nhận dạo này Hà
    Lan đa' ko hay như hồi trước.Nhưng lỡ iu wa' rui`,ko bít làm sao ca.Iu Hà Lan vì lối chơi,sự thiếu may mắn trong những thời điểm wan trọng===>>>ko có nhiều danh hiệu(ngoại trừ Euro 88).^.^.Hà Lan 4ever
    Cái này thì đồng ý...rõ ràng ở các giải đấu lớn (nhất là WC) Hà lan luôn gặp đen đủi...nhưng mà ghét bọn này ở chỗ: rất hay mất đoàn kết nội bộ...mà mọi thành công hay thất bại của một đội bóng luôn bắt nguồn từ vấn đề này....Cụ Hồ nhà ta nói rùi mà.....Do đó thất bại là đúng...!!!

Số bài viết
    3
    Ui zoi oi!Pác nói thế khác nào pác bảo Hà Lan thất bại là chuyện đương nhiên???...Đúng là nội bộ Hà Lan hồi trước hay mất đoàn kết,nhưng h có Van Basten thì khác rui`..keke...
    Mà chung quy cũng do quan niệm chơi bóng của Hà Lan hơi bị độc đáo.Người Hà Lan coi trái bóng là tình nhân của mình,hao hao Braxin coi trái bóng là món đồ chơi,ko giống Đức coi trái bóng là công cụ mới sợ chứ(ko xúc phạm ĐT Đức đâu nha)

Số bài viết
    90
    Em kết nhất vẫn là Braxin !
    thứ nhất là vì em thích
    Thứ hai là có nguồn nhân tài vô tận !
    Đá tấn công thì thui rồi !

Số bài viết
    12
    VOTE FOR ARGENTINA !
    Có ai xem Argentina đá ở Copa America 2004 với Olympic Athens cùng năm không !
    Lối chơi đẹp mắt kinh khủng , em thích nhất lối đá chuyền ban nhiều và phối hợp nhỏ của Argentina , siêu kĩ thuật và xem siêu sướng !
    Mà sao ít người bầu chọn ở đây thía .
    Em thích Pablo Aimar , Lionel Messi , Lucho Gonzales , Roberto Abbondanzieri , Rodrigo Palacio ...

Số bài viết
    196

Brazil!

(*) tui chọn ngay Brazil!

(*) một tập thể mỗi khi ra sân luôn trình diễn một thứ vũ điệu tấn công tuyệt mỹ, mang đậm chất latin đặc trưng của vùng Nam Mỹ!

(*) bravo!

Số bài viết
    122
    Tất nhiên 1 "sẹo" cho Argentina rồi,nhưng có bác thích cả Argentina và Anh thì cũng lạ thật.
    Anh em nào "khoái" Argentina, xin mời Zoo đây:
    http://www9.ttvnol.com/forum/f_271.ttvn

Số bài viết
    142
    "bác nào thích cả Argen với Anh" là tui hả ^^ Có sao đâu, thích argen vì lối chơi, thích anh vì xem giải ngoại hạng mòn mắt. Chả lẽ thích nhiều quá cũng là cái tội ^^
    Mà hồi đầu cứ sợ argen ít người thích nên vote cho argen, ai ngờ Anh - Argen hòa nhau 8-8; may hồi đó vote argen ^^

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới