Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 25
    Số bài viết
    438
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tery161 Bài viết
    hehe việc này đơn giản cực.Đến kì chuyển nhượng bạn cho mượn thằng tevez.Nhưng nhớ giao kèo là đc quyền gọi về.Thế là vài tuần,thậm chí 1 ngày sau khi đi mượn bạn gọi ngay về,vậy là hết ghét.Mình đã thử rùi thấy ngon lành lắm
    Cách này mình cũng đã thử nhưng chỉ được một thời gian thôi, lâu ngày lại nảy sinh mâu thuẫn( chỉ chờ dịp là bùng phát trở lại)...

Click here!!! To enter the FM tzboy's league!!!

Số bài viết
    101
    thằng Tevez toàn bị đồng đội dislike thôi, chẳng biết tại sao, chắc tại thằng này nó lập dị quá

VN VÔ ĐỊCH

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Chắc Ro7 thấy cu Tevez cống hiến không nhiều bằng mình mà lại được tăng lương nên dislike. Khi ký hợp đồng mới với 1 cầu thủ, Ass Manager nó sẽ báo nếu có cu trong đội unhappy vì mình tăng lương khi ký hợp đồng mới này. Thường mình sẽ xem xét, nếu thấy hợp đồng còn dài thì chưa ký mới vội. Còn nếu tăng thì tăng luôn cả thằng mà Ass Manager đã khuyến cáo mình luôn.
    Còn nếu bán đi một trong hai thằng thì đúng là rất phí, mà nếu bán thì nên bán Tevez để lại Ro7.

Số bài viết
    21
    [QUOTE=tery161;48603][B][COLOR="Blue"]nghe bac na`y no'i ha`i ghe
    hahaaaaaahahahahahahaahhaahahahahahahhahahaaha

Số bài viết
    342
    Đâu phải lúc nào cho mượn nó cũng chịu đi đâu, cầu thủ có quyền từ chối mà , đi mượn về nó ko ghét ai lại ghét mình mới nguy to

Số bài viết
    102
    tốt nhất là bạn nên new game lại là hok có gì đâu
    chơi lại cho vui

Next Eric Catona

Số bài viết
    62
    Cứ như manager ngoài đời, đội là 1 tập thể, ko có vì 1-2 thằng nào cả, lộn xộn mà dislike đồng đội là tớ phạt tiền, lên loan, hết unhappy mà còn chướng thì cho lên transfer lít lun, ko kể rooney hay ronaldo cả tevez j` cả, vậy đội nó mới lành, có thể mùa đó ko vô địch đc vì thiếu cầu thủ chủ chốt nhưng vậy mới giữ đc hình ảnh v lịch sử của 1 đội bóng

Số bài viết
    231
    Nếu thế thì đội mình bán hết cả K.Toure và Adebayor mất....

Bị ép buộc thay chữ ký...Thế thôi,chả ký nữa..

Số bài viết
    148
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của heosua2312 Bài viết
    Cứ như manager ngoài đời, đội là 1 tập thể, ko có vì 1-2 thằng nào cả, lộn xộn mà dislike đồng đội là tớ phạt tiền, lên loan, hết unhappy mà còn chướng thì cho lên transfer lít lun, ko kể rooney hay ronaldo cả tevez j` cả, vậy đội nó mới lành, có thể mùa đó ko vô địch đc vì thiếu cầu thủ chủ chốt nhưng vậy mới giữ đc hình ảnh v lịch sử của 1 đội bóng
    thưa pác cài này đang chơi game chứ có phải thật ngoài đời đâu, nói bán vậy chứ tiếc rứt ruột, 2 thằng tevez với ro7 là 2 cha chơi exploisive ( bùng nổ ) nhất của mu, bán đi lấy ai hổ trợ Ro 10 ghi bàn, muốn kiếm 1 thằng tương đương thay thế ít nhất cũng phải mất 2 năm thì thui thà cho mượn rồi đòi về mất tí công nhưng được việc còn hơn. Mà thưa mấy pác e thấy tụi nó có ghét nhau thì ra sân vẫn phối hợp với nhau như thường có bị j` đâu mà nghiêm trọng giữ vậy, đây có là ngoài đời thiệt đâu, e từng gặp tình huống này rồi, để thế cũng có chết thằng tây nào đâu nhỉ??????

Số bài viết
    52
    vụ cho mượn hay đó
    phải làm ngay cho huề cả làng
    mà công nhận chỉ tại lâu lâu ko gặp mặt mà hết ghét thì mấy ông này hơi bị......

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới