Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 1 trong tổng số 1
    Số bài viết
    1,091

Icon1 Hướng dẫn và nội quy của Box !

(Copy y nguyên như hồi Fm2007, có sửa chữa một vài chỗ)

Như các bạn đã biết, đã chơi cái gì, nói chung chúng ta cũng đều có một kỷ lục nào đó để...chiêm ngưỡng, để bàn tán. Chơi gameonline RPG thì kỷ lục level, kỷ lục đồ mạnh. Chơi tennis thì cũng có kỷ lục bất bại. Và tất nhiên, trong bóng đá thì vô khối những kỷ lục, có kỷ lục để người ta chiêm ngưỡng như bàn thắng nhanh nhất, hartrick nhanh nhất, vua phá lưới... Cũng có những kỷ lục để người ta cười như là trong một trận...2,3 lần...phản lưới nhà, hoặc kỷ lục về số thẻ đỏ trong trận đấu...đó là ở ngoài đời thật.

Còn trong game mà chúng ta yêu thích, Football manager, có vô khối các kỷ lục đáng để chiêm ngưỡng. Vậy ai là người nằm giữ kỷ lục ? Ai là người được vinh danh ? Tất cả sẽ có ở đây, box Hall of fame của diễn đàn fm-vn !

Sau đây là các điều luật được Omni soạn thảo :

1. Điều đầu tiên cần nhắc đến là sự trong sạch của các huấn luyện viên, như các bạn đã biết, một thời gian dài vừa qua box này đã tan hoang chỉ vì một số huấn luyện viên đã dùng những thủ đoạn để tạo ra các kỷ lục, nhằm đánh bóng tên tuổi của mình, nhưng tất nhiên không qua được mắt mọi người, mọi người vào xem, chửi rủa, xem, chửi rủa, xem, chửi rủa và rồi...không thèm xem nữa. Vì vậy Omni kêu gọi tính tự trọng của anh em, hãy để bóng đá trong sạch như nó vốn có !

2. Như đã nói, bất kỳ sự gian lận nào bị phát hiện sẽ được xử lý một cách nặng tay, treo đầu thị dân, cho dân chúng ném trứng thối và cà chua thối vào mặt !

3. Nguyên tắc xác nhận kỷ lục (Very important) :
    - Kỷ lục được bạn đưa lên phải có ảnh cụ thể, và đi kèm là những thông tin có giá trị, các cách kiểm tra (Đối với những kỷ lục nhạy cảm). Tất cả các kỷ lục trong trận đấu, bắt buộc phải có file savematch đi kèm (File này khá nhỏ, up lên rất nhanh không đáng kể)
    - Mỗi kỷ lục mà các bạn đưa ra sẽ được Omni thông báo cho toàn forum trong vòng 7 ngày, trong 7 ngày nếu không có ai đưa ra được kỷ lục nào vượt qua được thì kỷ lục sẽ được xác lập. Nếu bị các huấn luyện viên phát hiện gian dối, sẽ không được xác lập.
    - Sẽ có một topic là "Các kỷ lục tạm thời"
    +Các kỷ lục tạm thời : Sau khi Omni kiểm duyệt sẽ đưa kỷ lục của bạn vào đó để anh em có thời gian đối chiếu xem mình có vượt qua không.

4. Omni biết có rất nhiều kỷ lục "trời ơi" mà Omni không thể tưởng tượng ra được, nhưng nếu thấy nó hợp lý, Omni sẽ xác nhận kỷ lục cho bạn.

5. Các kỷ lục, phần lớn là do bạn lập ra, cũng có một số kỷ lục do bạn vô tình tìm được, nhưng bạn vẫn sẽ được công nhận là người lập kỷ lục đó - Tuy nhiên theo ý kiến của SuperFM, năm nay sẽ chỉ công nhận kỷ lục của chính mình tạo ra !

5. Bảng kỷ lục sẽ được đăng ở trang nhất của forum, để các bạn tiện theo dõi các kỷ lục và xem xét xem mình có phá được không.

6. Mỗi kỷ lục khi được xác nhận sẽ kèm theo một khoản tiền thưởng, khoản tiền này sẽ do Omni chi trả. Kỷ lục càng bất ngờ, càng khác người sẽ được thưởng càng nhiều !

Cuối cùng xin cảm ơn các bạn đã chăm chú đọc đến đây, hoặc là các bạn không đọc kỹ nhưng xin chú ý đến những chữ đỏ là Omni cũng vui rồi !

Và điều dặn thêm : Các bạn đăng ảnh lên bằng cách dùng một host nào đó cho phép upload ảnh (Omni chỉ thích có mỗi Photobucket, tuy vào hơi chậm nhưng tin tưởng lắm đó). Ảnh sẽ là định dạng JPEG (Đừng có BMP, PNG nhé ), và cũng chỉ nên 800x600 là đẹp rồi đó ! Chúc các bạn có những giờ phút vui vẻ với BOX Hall of Fame !

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Omnislash : 16-02-2008 vào lúc 08:37 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới