Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    26

Xin lỗi cho hỏi bác thienthannq

Không hiểu bác thienthannq nghĩ gì nữa.
    Tôi cảm giác bác không tham gia thì thấy diễn đàn thật yên bình đó.
    Xin trả lời cho :
    Sao lại ban nick tôi.
    liệu có phải bác cảm thấy ghét và khó chịu về tôi không ? Nếu vậy tôi xin biến vậy !
    tôi không hiểu nữa :
    _tại sao tôi phải spam ở box thể thao. Tôi đâu có rỗi hơi, tôi thừa hiểu tại box đó đâu có cộng point. Và tôi cũng chỉ viết có 2 bài. Tôi cũng chỉ muốn đóng góp cho diễn đàn mà thôi.(mất công post lại ảnh đấy chứ).
    _nếu bác coi tôi spam thật thì còn nhiều người đáng chém với tôi nữa bác ạ (mời bác xem kỹ lại.
    _Mong admin và bác thienthannq trả lời dùm.
    _tôi càng ngẫm càng thấy bác heoluoi noi không phải sai lắm đâu.

hduc1989

PS:Tôi có 2 nick trên diễn đàn mong nếu bác ban vì bài viết trên (biết đâu được chứ bác thienthannq về rồi mà) thì bác ban 1 cái thôi để lần sau tôi nếu cần down cái gì khỏi phải lập lại nick.
    cảm ơn các bác đã đọc !

Số bài viết
    1,091
    Thôi để Omni trả lời hộ bạn vậy. Omni không hề quan tâm và chưa lần nào vào topic chuyển nhượng cả. Nhưng sau khi đọc bài viết của bạn, Omni lần vào xem có chuyện gì, thì thấy thế này :

Vậy đó, sau khi lật qua trang 3 xem bài viết của bạn, toàn là thông tin dạm hỏi, hay là ve vãn chứ có thấy ký kết hợp đồng gì đâu ??? Ngay sau một vài bài viết của bạn, MA_BU cũng đã lên tiếng "hduc sắp bị ban rồi", vậy là bạn sai hay MOD thienthannqd sai ??? Trong khi MOD thienthannqd đã thông báo rất cụ thể ???

Số bài viết
    26

Icon10

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    Thôi để Omni trả lời hộ bạn vậy. Omni không hề quan tâm và chưa lần nào vào topic chuyển nhượng cả. Nhưng sau khi đọc bài viết của bạn, Omni lần vào xem có chuyện gì, thì thấy thế này :

Vậy đó, sau khi lật qua trang 3 xem bài viết của bạn, toàn là thông tin dạm hỏi, hay là ve vãn chứ có thấy ký kết hợp đồng gì đâu ??? Ngay sau một vài bài viết của bạn, MA_BU cũng đã lên tiếng "hduc sắp bị ban rồi", vậy là bạn sai hay MOD thienthannqd sai ??? Trong khi MOD thienthannqd đã thông báo rất cụ thể ???
    Vâng xin lỗi vì tôi không có thói quen đọc trang đầu tiên.
    Xin lỗi là lời cảnh báo mabu sau bài cuối cùng chứ không phải đầu tiên
    Và liệu ban 1 tuần với 3 bài (sorry không phải 2) và cảnh cáo với thành viên đã chửi người khác ( vd cupid) thì không hẳn đã hay.
    Xin đừng ban nick này của tôi vì tôi không có ý định spam với chủ đề này đâu, vì đây cũng là bài post cuối cùng của tôi trên forum.
    Cảm ơn vì đã trả lời.

Số bài viết
    792
    mọi chuyện đã xảy ra roài. Và các mod đã làm việc rất tốt. Mong mọi người hãy viết bài, đóng góp cho diễn đàn thêm vui. Các bạn hãy tự đặt mình vào BQT sẽ thấy được cảm giác của chúng tôi. Tôi nghĩ các bạn nên đọc bài viết "Những phiền toái khi làm web trên PC world" cách đây 1 tháng. tôi close topic này luôn.

PREPARE TO RETIRE

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới