Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 50
    Số bài viết
    110
    up len mega hay mediafire gì đi bạn ơi , rapid "mắc dịch" >> down ko đc rùi

Số bài viết
    57
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của I_Love_ACMilan Bài viết
    up len mega hay mediafire gì đi bạn ơi , rapid "mắc dịch" >> down ko đc rùi
    Up lại cho pác đây: http://www.box.net/shared/fpn8odcg80

?

Số bài viết
    110
    Good tactic , đá đội hình này Kaka ghi bàn wa trời luôn ^^

Số bài viết
    63
    Tactic này mình không dùng kaka bao giờ nên kông biết, mình thích dùng Riquelme hơn, khả năng kiến thiết thì tuyệt vời, mình thích dùng thằng này nên định tìm cầu thủ trẻ nhưng không tìm được thằng nào giống nó cả, ai biết cầu thủ trẻ nào giồng với thằng này không?

Số bài viết
    1
    ai bít cách chơi real koh chỉ cho em chút nha. ah chỉ lun dùm em cách training nha em ngu khoản nay lắm

Số bài viết
    307
    Tac này đúng là tấn công đối phương theo kiểu đạp tan nát tuyến giữa của họ ghi bàn nhiều nhưng hàng thủ cứ dứ dứ ko chịu áp sát khi bị tấn công, em đã khắc phục như các anh nói trên nhưng có vẻ ko heiẹu quả lắm

Số bài viết
    63
    Khi phòng thủ thì nhiệm vụ phòng thủ đầu tiên thuộc về 2 MC 2 bên còn MC ở giữa đã lùi về vị trí DMC rồi, vậy bạn hãy tăng closing down của 2 MC 2 bên lên 8 hoặc 9 là OK. Bạn thử mà xem sẽ thấy hiệu quả ngay

Số bài viết
    28
    hè hè , tui đag tét thử tactic nay , nghe các bác khen rầm rộ quá phải thử xem sao mới được ^^!.

Số bài viết
    491
    mình dùng lâu rồi còn có chỉnh sửa thêm ví dụ như là thêm phần đá phạt góc của tery...dùng tac này đá với milan thì quá ổn mình đá giải online với mấy bác trên fourm mà toàn thắng cả 18 trận đấ trận nào cũng thắng ghi bàn thì vô đối trận nào cũng từ 3 quả trở lên, thủng lượi thì rất ít
    Đây là bản tac chỉnh sửa hoàn thiện do mình chỉnh:
    http://www.megaupload.com/?d=H7XVUR5S
    ai thấy đc thì thanks nha

Số bài viết
    28
    tactic này tớ thấy cũng được , tấn công hay mà phòng thủ cũng được , nhưng mà nhiều trận gặp bọn lớn như AC hay INTER thì đá chán quá , đá trên sân của nó mà dùng tac này thì ko ổn lắm , cả trận kiểm soát bóng chỉ khoảng 40% là cùng .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới