Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 50
    Số bài viết
    63
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của killer111 Bài viết
    tac này buồn cười vãi, pass= short, tempo= slow vây mà whith=wide. thế hôi cầu thủ phải di chuyển kiểu j để vừa gần nhau phối hơp nhỏ vừa đá bao sân đau cả bụng.lai còn passing mỗi thằng 1 kiểu găp đôi đá cánh thì goi là vỡ mồm. chăc là căp WB RL của ông phải là chielini+sergio ramos mới đỡ dc tac này .còn AM chắc phải thằng đóng xa tôt, finish cao mới kham nổi.
    , bạn nhầm với tac nào rồi, bạn xem lại đi nhé, tấn công trung lộ đâu có như vậy, xem lại đi đừng có cười mình vội nhé.

Số bài viết
    4
    tac rất pro..amc ghi bàn như mưa .. có cái hay nữa là những tình huống cố định rất nguy hiểm.trung bình 1 trận 4 trái...mà tac này GK của máy hay tạo khoảng trống cho quân mình dứt điểm

Số bài viết
    2
    cho hỏi ai co yahoo cho cái vất tac này vô mà vô game ko biết lấy nó ỏ đâu ai bit cho cái yahoo huac nhán tin vô dumuc16 mình khắc tìm hiểu hộ mình cái nhé nhà ko có mạng cho nên it ra mạng ai pm yahoo dạy mình cách làm sao chạy được tac này trong game fm08 la được rồi mình tự mò hộ mình nha

Số bài viết
    148
    Nghe các bác nói em thèm quá, để em chơi thử xem nha

Số bài viết
    148
    Em đag chơi bản 8.02 nhưng có cái save từ bản 8.00 nên đem ra chơi thử thì thấy là Tac tấc công khá hay nhưng thiếu tính sáng tạo, có mỗi 1 kiểu tấn công mà đá mãi, 2 hậu vệ cánh hay dâng cao qua nên dễ bị phản công quá

Số bài viết
    443
    tac này đá khá hay

nhưng gặp mấy đội chơi cánh dễ chết lắm

điển hình là trận gặp MU đầu trận nó xếp cr7 , giggs vào đá AMC ( tac của nó ko có WG ) => tui áp đảo hoàn toàn ( win 2-0 )

sang hiệp 2 nó chuyển sang đá 4-4-1-1 , gỡ 1 bàn do công của rooney , nếu k có oscar ustari chắc bị quất thêm 2 3 trái nữa rồi , sợ quá chuyển sang đá phòng ngự phản công luôn

dùng tac này phải xem tr'c đh của đối thủ có đá WG hay k , nếu k thì sai vô tư

Cristiano Ronaldo

Số bài viết
    2
    tac quá hay . tớ đá MAncity thắng chelsea 5-1 . thắng man 4-3 .sắp đá với arsenal...thằng cu zarate da ST tac này không cần chỉnh , ghi bàn liên tọi cả Elano nưa..

Số bài viết
    668
    òi ,cái này dùng cho aston đá thắng Liver 5-4 ,đá rất nhiều trận kinh điển ,hoà Everton 4-4 ,,mấy trận 3-3 nhiều ko xuể ,đau tim cũng ko thể tả ,ai dè cuối cùng lại vô địch ,zarate vua fá lưới

Số bài viết
    8
    Dùng tac này đến mùa thứ 2 rồi phải nói là rất tuyệt .Nhưng bọn máy hình như bắt bài đc rồi .Cứ gặp đội mình là nó đá áp sát với dãn biên liên tục

Số bài viết
    425
    Vậy cần sửa hậu vệ như nào
    Và chống đá cánh như nào
    Bác nào sửa được chưa Share em giùm với

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới