Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 77
    Số bài viết
    113
    Tôi muốn tìm 1 thủ môn có khả năng ghi bàn từ những cú đá phạt như Chilarvet với cả F.Santos của G.Đ.T Long An thì cần P.p.m nào ?? Tries long range free kicks à hay là Shoots with power, Hits free kicks with power ??

"Hưng vong bĩ thái có thì
    Chớ đem thành bại mà suy anh hùng"

Số bài viết
    1,005
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của wind Bài viết
    Tôi muốn tìm 1 thủ môn có khả năng ghi bàn từ những cú đá phạt như Chilarvet với cả F.Santos của G.Đ.T Long An thì cần P.p.m nào ?? Tries long range free kicks à hay là Shoots with power, Hits free kicks with power ??
    Khả năng này là không có. Bởi một cầu thủ trẻ chỉ có thể theo học tutoring từ 1 cầu thủ đội 1 có vị trí tương tự.
    Trừ khi bạn tìm được một thủ môn có những PPM như bạn nói thì may ra mới có thể cho thủ môn trẻ học được.

True champions are those who fight till their last breath...
    Loading [███████████100%██]

Số bài viết
    145
    Bái phục pác Hiru.Làm sao mà bác biết nhiều thứ như vậy.Chắc là trình Fm cao khủng khíêp

ĐI SPAM KIẾM TIỀN CÁ ĐỘ ĐÂY!!!

Số bài viết
    88
    vậy có bao giờ cầu thủ trẻ tự có sẵn PPM không ?....................................

Số bài viết
    2,089
    Mình cho thằng trẻ nó tut thì nó sẽ tự học được các PPM chứ mình kô chỉ định được đúng kô nhỉ

Số bài viết
    284
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MA_BU Bài viết
    Mình cho thằng trẻ nó tut thì nó sẽ tự học được các PPM chứ mình kô chỉ định được đúng kô nhỉ
    Đúng đó anh Bư
    Việc học là việc của cầu thủ trẻ nên nó sẽ tự động học 1 số PPM của đàn anh (có thể là tất cả) chứ mình ko thể chọn ( nếu thế thì qá đã ). Đôi khi sau 1 tgian nó còn chả học đc j nữa kia

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hduc1989 Bài viết
    vậy có bao giờ cầu thủ trẻ tự có sẵn PPM không ?....................................
    Có, tôi có thằng trẻ có sẵn duy nhất 1 cái PPM khi gia nhập lò của tôi từ đầu mùa. Nhưng cái này có thể nói là cực hiếm gặp nếu không muốn nói là hầu như không có.

Số bài viết
    145
    Một bài viết chất lượng, nhiều lợi ích cho tui lắm, hì, thanks nha.

Vô tình tôi gặp được em
    Vô tình tôi đã yêu em mất rồi
    Vô tình nối tiếp vô tình
    Sao em lại nỡ vô tình với tôi.
    :B84:

Số bài viết
    145
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tery161 Bài viết
    Cám ơn Hiru về bài viết.Mình lỡ cho thằng Saivet học nhiều quá bây h đã có rất nhiều PPM rùi.Bạn xem thử và phân tích cho mình về những cái PPM của nó đc ko?và nếu có những PPM chưa hợp lí thì có cách giải quyết nào ko.Cám ơn nhìu!

Với nhìu PPM thế này thì nên cho đá ở vị trí nào nhỉ?
    Hix, hok biết sao mọi người thì thích thằng Saivet này? Chỉ số "Determination" của nó chỉ 11(theo bản mình đang chơi) thì theo mình ....không hấp dẫn để lựa chọn cho lâu dài được. Tiêu chí để lựa chọn cầu thủ của mình từ phiên bản trước hàng đầu vẫn là "determination", >16 thì tốt, nếu được 20 thì sẽ thành "key player" trong đội luôn. Có lẻ cách chơi mỗi người một khác.

Vô tình tôi gặp được em
    Vô tình tôi đã yêu em mất rồi
    Vô tình nối tiếp vô tình
    Sao em lại nỡ vô tình với tôi.
    :B84:

Số bài viết
    334
    "Dives/does not dive into tackles" cũng vậy. Chưa thật sự rõ nghĩa? Liệu rằng cầu thủ với PPM này sẽ phạm nhiều/ít lỗi hơn, hay sẽ giành được bóng trong các pha tranh cướp nhiều/ít hơn?
    Cầu thủ có thiên hướng ăn vạ/hoặc không trong các pha tranh chấp.
    Trích trong Wikipedia: Diving (or simulation - the term used by FIFA) in the context of football is an attempt by a player to gain an unfair advantage by diving to the ground and possibly simulating an injury, to appear as if a foul has been committed. Dives are often used to exaggerate the amount of contact present in a challenge. Deciding on whether a player has dived is very subjective, and one of the most controversial aspects of football discussion. Players do this so they can receive free kicks or penalty kicks, which can provide scoring opportunities, or so the opposing player receives a yellow or red card, giving their own team an advantage.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới