Share game FM24 (PC)
Trang thứ 8 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu ... 678
Hiển thị kết quả từ 71 tói 77 trong tổng số 77
    Số bài viết
    146
    2 > có thể cho 1 thằng ít tuổi dạy 1 thằng nhiều hơn 1-2 tuổi hoăc = tuổi được không
    Cái này tất nhiên là ko ok
    1 > có thể cho 1 thằng ST or FC học của 1 thằng winger back/midfielder được ko mình muốn cho mấy thằng tiền đạo trẻ học places shot mà mấy thằng tiền đạo đá chính đội 1 ko có trong khi thằng winger back / midfiekder (left) lại có cái places shot
    Cái này cũng ko nốt

Số bài viết
    919
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hiru Bài viết
    PPM đâu phải skill đâu, nó gần như là những thói quen mà cầu thủ hay thực hiện trên sân ấy.

Còn skill thì ý của game chỉ những chỉ số của cầu thủ này ở game của bạn cho thấy cầu thủ này có 1 lối chơi khá kỹ thuật
    Về phía nào đó thì coi PPM là skill của cầu thủ là đúng
    Còn trong cái Scout Report là skillful tức là nhiều kỹ năng <=> Kỹ thuật cá nhân điêu luyện

Số bài viết
    387
    Skill" Tranh luận trọng tài" và "Khích động khán giả" có lợi ích jì ko ta?

Số bài viết
    668
    cái cãi nhau với trọg tài thì chắc là dc thêm thẻ nhưg biết đâu lại kick độg dc đồg đội như kiểu Roy keane ,còn cái "ấy" vs khán giả thì làm khán giả nó sướg thôi :">

Số bài viết
    47
    Híc,kiến thức của Hiru quả là đáng nể,ước gì mình có 1 assist manager như thế nhỉ,hihi,cám ơn Hiru rất nhiều

Số bài viết
    47
    cám ơn Hiru,kiến thức của cậu thật đáng nể,ước gì mình có 1 assist manager như cậu,hihi.thanks nhiều nha

Số bài viết
    2
    Chỉ dùm mình cách học các PPM cho các cầu thủ với, mình đã đọc khá nhiều hướng dẫn và cũng biết cách cho các cầu thủ học các kỹ năng nhưng đó là những cầu thủ trẻ.
    Đối với mấy anh đã trưởng thành thì phải tự luyện chứ ko thể tầm sư học đạo.
    Mình đã cho 1 em DC luyện Marks opponent tightly bằng cách Ask AAA Marks opponent tightly anh ta đồng ý và sau 5 tháng báo lại đã hoàn thành đc kỹ năng trên. Giờ muốn cho nó tự học tiếp Tries long range passes nhưng vào phần Ask ... thì pó tay tìm ko thấy Tries long range passes mà bảo nó học (tiếng anh mình ) bạn nào biết chỉ dùm hoặc làm 1 bài hướng dẫn luôn càng tốt.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới