Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8

Chủ đề: lỗi setup

Số bài viết
    34

lỗi setup

Số bài viết
    410
    đưa đĩa cài fm vào sau đó nhấn browse xem nó đòi hỏi gì...khả năng chắc là đòi thêm file để cài

Số bài viết
    34
    hic khổ cái là em copy fm08 bằng USb chớ ko có đĩa.pro có cách nào khắc phục thì bày em với chứ thèm chơi wa' mà hok dc chơi

Số bài viết
    410
    ko dám chắc nhưng có thể file trong usb bị thiếu rồi...ok tiếp nó không chịu à...nó bắt bổ sung thêm file âm thanh

Số bài viết
    34
    đại ca có file thì up lên cho em với em browse hết roày mà ko dc

Số bài viết
    410
    ơ hay biết đc cậu thiếu file nào mà bù đắp bây j...tốt nhất là down lại 1 bản thật chuẩn rồi cài đi...copy vô usb chắc trong quá trình copy bị lỗi hoặc virus ăn mòn rồi cũng nên

Số bài viết
    34
    em hỏi nốt câu này thui đại ca biết link nào down file setup fm08 hok?file setup có 75 mb ấy.chứ down mấy link trong forum toàn bản 650 mb down vè chắc chết tiền.file setup xong thì ra 650 mb ấy

Số bài viết
    410
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thai_theo Bài viết
    em hỏi nốt câu này thui đại ca biết link nào down file setup fm08 hok?file setup có 75 mb ấy.chứ down mấy link trong forum toàn bản 650 mb down vè chắc chết tiền.file setup xong thì ra 650 mb ấy
    chết tiền thì chịu khó ra quán mua đĩa vậy...chứ down mấy bản nén đó toàn lỗi thôi...tốn thời gian lắm

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới