Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 40
    Số bài viết
    638
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mattroiwww Bài viết
    Cảm ơn bạn! Nhưng cho mình hỏi mình không chọn được bất kì cầu thủ nào để cho cầu thủ trẻ tutoring à? Ví dụ: mình quản lí Man C muốn Saivet học hỏi Elano!! Nhưng chỗ linked player lại chỉ hiện lên 2 cái tên là: Bộinv và Benzani!!!! Cái này là mặc định hả bạn?
    Thường cầu thủ chỉ học hỏi đc những cầu thủ đá cùng vị trí với hắn, Saiviet hình như chỉ đá đc tiền đạo còn Elano đá tiền vệ công.

Số bài viết
    70
    anh cho hỏi là nếu đã cho 2 thầy huận luyện trò thì làm sao để bỏ cái huấn luyện đó đi để đổi cặp khác ạ,e tìm mãi chỉ thấy cái tạo mà k thấy cái phá

Số bài viết
    16
    Rất cảm ơn topic này nhờ topic này mà mình có hứng thú đánh FM, 10/11 vị trí trong đội hình vô địch của MU là train (hoặc mua lại <18t) trừ GK, ko load vs save cảm giác thật là hứng thú

Số bài viết
    200
    Nếu 1 thằng năm nay 20t vậy có thể cho nó học thêm được các tuyệt kỹ không. Ấn vào phần đó nó không hiện ra được linktt đến được thằng nào cả

Số bài viết
    115
    # Ideal role: Khóa tutoring này cần những "ông thầy" có cả các PPM và tính cách mà bạn muốn truyền cho các cầu thủ trẻ. Chỉ số Determination, Work rate và Influence của "ông thầy" nên cao hơn của những người theo học. Khi khóa tutoring này kết thúc thành công, người học có thể có được PPM và tính cách như của những "ông thầy", ngoài ra chỉ số mental cũng thay đổi về gần giống như của người thầy. Nếu khóa tutoring này thất bại thì mức độ căm ghét nhau giữa thày và trò là lớn nhất trong 3 khóa tutoring.

# Mental approach: Đây là một cách tốt để thay đổi tính cách của các cầu thủ trẻ. Người thầy có thể không có PPM, nhưng với chỉ số Determination cao và những tính cách cao đẹp - đáng học hỏi thì vẫn rất thích hợp. Nếu bạn có một cầu thủ trẻ đầy triển vọng nhưng thiếu quyết tâm hoặc tham vọng, bạn có thể "gửi gắm" cho vài "ông thầy" để có thể thay đổi được hoàn toàn cá tính của các cầu thủ.
    bác Hiru có thể chỉ cho em thêm 1 tý về 2 mục trên không bác vì em đa số cho các ku trẻ lern form tứ các lão tứơng thấy sau khi learn nó không tiến bộ là bao

HẾT MỰC RÙI ...THƯ KÝ!!!!!

Số bài viết
    396
    mấy huynh chỉ em với mới vào nghề : làm sao cho 1 thằng đi tutor dây mấy huynh

Số bài viết
    5
    nhưng mình tưởng chỉ số determination là hok tăng được và cố định cho mọi cầu thủ chứ ??? :-\

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của SirMassBusby Bài viết
    Nếu 1 thằng năm nay 20t vậy có thể cho nó học thêm được các tuyệt kỹ không. Ấn vào phần đó nó không hiện ra được linktt đến được thằng nào cả
    Cái này là tuỳ từng cầu thủ thôi bạn ạ Có cầu thủ mới 20t nhưng đã "không chịu học hành" gì nhưng có những cầu thủ 30t vẫn "chăm chỉ đèn sách"

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    70
    Cho em hỏi có khi nào cầu thủ trẻ ko có perfect move, sau khi training hoặc chinh chiến nhiều trận đấu thì có perfect move ko ??

Goal ! goal ! goal !!!

I love Cardiff City!!!

Số bài viết
    236
    bản fm 11 phần tutee cũng có 1 chút thay đổi về câu nói và thêm 1 tuỳ chọn nữa,có lẽ nên bổ sung thêm để mọi người dễ hỉu mình cũng chưa rõ tác dụng của cái tuỳ chọn mới là ji

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới