Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 40
    Số bài viết
    196
    chẳng thấy ai trả lời thế nhỉ. chắc về we hết roài hả. về mental thì các điểm như decion , compusure hay concentracion ấy, khi học mấy ông thầy có lên kô nhỉ. mấy điểm đó tui thấy kô học thì nó vẫn lên nhưng lên rất chậm. cái này do tranning fai kô nhỉ. Tui dạo này bận nên mới đá đc ít với lại mới new game nên chưa bít thế nào. thank

Số bài viết
    1,005
    Có, về cơ bản khi tiến hành tutoring thì chỉ số mental và chỉ số ẩn của "trò" có xu hướng chuyển biến về giống "thầy"

Căn bản mình mới "tậu" cái bàn phím mới...nên mải chơi mấy game FPS...quên không trả lời bạn đó mà ^^!

True champions are those who fight till their last breath...
    Loading [███████████100%██]

Số bài viết
    87
    cho mình hỏi vì sao có cầu thủ>20 t mà vẫn cho nó tutoring đc, trong khi có cầu thủ U20 mà nó ko có phần tutoring là sao???

Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    em mua Saivet, trong linked players của nó chỉ có Vieri với Caia ( chẳng biết là thằng nào ) em cho nó học Vieri, chọn cả 2 dòng ( 2 lần khác nhau) nhưng chỉ mấy ngày sau nó đều phát biểu "Gained little". Định cho nó học Mutu nhưng ko đc, dù đã chỉnh nó training cả AM lẫn Striker nhưng vẫn ko có Mutu trong linked players. Mutu ko tutor ai cả. Các bác giúp với

Số bài viết
    338
    Để Tutor thì cầu thủ đó phải ở đội hình chính, có thể Mutu đang chấn thương nên bác cho nó xuống đội dự bị thôi, không thể nào có Vieri mà không có Mutu được. Không hợp nó phát biểu ngay thế là may, nhiều khi nó Unsure hết mùa giải chẳng học được gì mà mình không cho thằng khác học được mới tức.

Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Megalive Bài viết
    Để Tutor thì cầu thủ đó phải ở đội hình chính, có thể Mutu đang chấn thương nên bác cho nó xuống đội dự bị thôi, không thể nào có Vieri mà không có Mutu được. Không hợp nó phát biểu ngay thế là may, nhiều khi nó Unsure hết mùa giải chẳng học được gì mà mình không cho thằng khác học được mới tức.
    hix, Mutu lúc đó ko chấn thg, mà ko chỉ có Saivet, tất cả những thằng tiền đạo khác đều ko học đc, thằng Mutu này ác thế

Số bài viết
    338
    bác xem lại bọn tiền vệ có học được Mutu không, hình như thằng này nó chỉ dạy được tiền vệ thôi. Đội tôi Aguero dạy bọn AM,FC thì ok nhưng không dạy được bọn ST bác ạ. ;Mà khi train vị trí mới làm sao mà cho cái chỉ số freerole nó lên được nhỉ ????

Số bài viết
    18
    Mình là thành viên mới nên mình muốn hỏi Tutoring là ở chỗ nào vậy? sao mình tìm mãi mà không thấy có lựa chọn này nhỉ? Ai chỉ cho mình mới. Thanks nhiều!

Số bài viết
    361
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mattroiwww Bài viết
    Mình là thành viên mới nên mình muốn hỏi Tutoring là ở chỗ nào vậy? sao mình tìm mãi mà không thấy có lựa chọn này nhỉ? Ai chỉ cho mình mới. Thanks nhiều!
    Click chuột phải vào tên cầu thủ, chọn Player Interaction (tuơng tác giữa HLV với cẩu thủ ), rồi chọn cầu thủ bạn muốn tutoring

Số bài viết
    18
    Cảm ơn bạn! Nhưng cho mình hỏi mình không chọn được bất kì cầu thủ nào để cho cầu thủ trẻ tutoring à? Ví dụ: mình quản lí Man C muốn Saivet học hỏi Elano!! Nhưng chỗ linked player lại chỉ hiện lên 2 cái tên là: Bộinv và Benzani!!!! Cái này là mặc định hả bạn?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới