Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: "Lò" đào tạo trẻ của bạn như thế nào?

Người đã bình chọn
783. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Quá nổi tiếng! Sản sinh ra ít nhất...10 wonderkids trong 3 năm!

120 15.33%
  • Cũng bình thường! Đủ để cover cho đội 1 và bán kiếm tiền!

330 42.15%
  • Chán ghê gớm! Toàn phải mua cầu thủ từ các "lò" khác về!

333 42.53%
Trang thứ 4 trong tổng số 14 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 139
    Số bài viết
    1,091
    À mà cũng hên xui, lần này chơi Chievo mà tự nhiên có vài thằng cũng ngon ngon, có 1 thằng 16 tuổi tên là Rigione (Thằng này chắc là có ngoài đời thực vì vừa vào là thấy ở trong đội Inter đang loan), sau 1 năm về với Chievo, thì cả AC và Inter đều nhảy vào để ký Co-own, Omni chấp nhận rồi mà nó (Thằng đó) không chịu Sau cả chục lần Accept mà nó không chịu (Xuyên suốt từ mùa hè đến kỳ nghỉ đông lại hỏi tiếp) AC nóng mặt trả là 2M cho co-own, 2 năm đá cho Chievo Mà nó vẫn không chịu, thế mới khổ không Mới 16 tuổi đã là cầu thủ quan trọng của U19 Italy, giá chuyển nhượng là...3,4M, các bạn thấy ghê không

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Omnislash : 20-01-2008 vào lúc 05:30 PM

Số bài viết
    21

Icon10 Ai co' the la`m duoc dieu do' ?

Bac na`o co' the da`o tao duoc vai wonderkid trong 3 nam co? Em muon duoc chi gia'o

Số bài viết
    1,224
    cũng ko có gì khác, đầu tiên zô xài FMscout kiếm mấy chú khá khá về,đào tạo lên,thấy được thì cho vào đội hình chính vài trận,điểm khá trở lên là sau vài trận lên WK thui

Số bài viết
    165
    Trung bình em 2 năm 1 wonderkid (ko phải 100% từ CLB, tuổi 17 thu mua các em 4 sao ở châu Âu, tuổi 18 thu mua các em 4 sao ở châu Mỹ, luyện đến năm 20 tuổi lên wonderkid), chưa kể 1 số chú giành danh hiệu cầu thủ trẻ hay nhất các giải lớn mà xét thấy chưa quá 19 tuổi, mua luôn, nên đội hình ko thiếu wonderkid bao giờ

Số bài viết
    196
    cho tui hỏi tuổi cầu thủ bao nhiu thì đc tính là cầu thủ do clb mình đào tạo. sao thằng ronaldo của MU cũng đc tính do MU đào tạo là thế nào nhỉ

Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của toanvip Bài viết
    cho tui hỏi tuổi cầu thủ bao nhiu thì đc tính là cầu thủ do clb mình đào tạo. sao thằng ronaldo của MU cũng đc tính do MU đào tạo là thế nào nhỉ
    Chắc là mình đào tạo nó thành một cầu thủ khá hoặc giỏi thì được tính là mình đào tạo thui . Chứ mình nghĩ vấn đề tuổi tác không thật sự là quan trọng , nhưng trẻ thì vẫn cứ tốt hơn . <:-P

Số bài viết
    172
    phân biệt CLB đào tạo và tập luyện tại CLB nhé bạn. Tôi kô nhớ rõ lắm chứ Ronaldo là đã tập ở CLB trên 3 năm.

Số bài viết
    165
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của toanvip Bài viết
    Từ 17 đến 21 tuổi phải có 3 năm ở đội mình mới được tính là người mình đào tạo

Số bài viết
    196
    từ 17 đến 21, có nghĩa là mình cứ mua thằng nào tuổi từ 18 trở xuống và cho nó ở clb 3 năm là đc hả. nhưng kô bít là cho đi mượn trong thời gian đấy có tính là do m,ình đào tạo kô nhỉ

Số bài viết
    53
    cho em hỏi mấy bác coi cái pot gì đấy ở đâu mà sao em thấy ai bảo trên 150 là hàng ngon gì gì đấy..em mới chơi nên chẳng bít là gì..mong đc chỉ bảo..

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới