Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 61
    Số bài viết
    172
    sao các bác khen ác thía nhỉ hay là tac cheat. Mà có dùng được cho 8.0 ko vậy?

Số bài viết
    206
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tzboy Bài viết
    Link tôi post còn sống nhăn mà, vừa down xong rồi mới post đấy chứ, xem lại đi pac. Phải chờ 1 lúc nó mới ra link down, công nhận bọn sendspace này lởm
    Em down đc mỗi cái V2 bác post thui
    Bác tốt bụng post nốt cái V1 đc ko?
    Cảm ơn pác trước

Số bài viết
    83
    bác nào post lại cho e cái link với,ko down dc bác a,hien ra cái links mà vẫn ko dc bác a!!!!

Số bài viết
    438
    Tac này được cái thủ khá tốt, phản công nhanh...Rất thích hợp áp dụng với các đội kém chút hoặc ngang cơ nhưng nếu gặp phải đối phương phòng thủ tiêu cực( đặc biệt là co cụm số đông ở trung lộ) thì cũng khá bế tắc...Hàng công của Tac dứt điểm nhiều nhưng mức độ hiệu quả chưa cao( thực tế thì các tac tấn công trung lộ đều vậy)...Điểm khá hay của tac chính là việc 2 AMC kéo về thực hiện những đường chuyền dài phản công cho tiền đạo phá bẫy việt vị...Nên chính xác thì tac này phản công nguy hiểm hơn là tấn công...

Click here!!! To enter the FM tzboy's league!!!

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của loving_is_funny Bài viết
    bác nào post lại cho e cái link với,ko down dc bác a,hien ra cái links mà vẫn ko dc bác a!!!!
    Up sang host khác theo yêu cầu của bạn đây, v1 trước này
    còn đây là v2
    link mediafire, ngon quá rùi nhá<:-P

Số bài viết
    206
    thanz bác
    Em hỏi cái : Trong 2tac thì tac nào hiệu quả hơn (V1 hay V2)
    E test thử thấy V2 dùng ngon phết, điểm mạnh của nó là hàng tiền vệ luôn có những đường chọc khe chết người
    Ai test cả V1 và V2 cho ý kiến với

Số bài viết
    121
    các bác dùng cái tactics này thì nhớ down cả HOME and AWAY chứ chỉ down 1 cái nó vô dụng thì phải,đá cái tactics này tếu gặp thằng mạnh thì nó tấn công như điên mà vào thì họa hằn đc 1 quả,đội mình phòng thủ super lun thể lực cứ giảm mà nó tấn công ko nổi,gặp thằng yếu thì hòa tếu kinh ,thử chỉ dùng mỗi cái home ko ai dè nó phang mình chết đành phải dùng cả 2 cái ,chơi MU mà ngu quá mua về 1 đống DM giờ nhiều chỉ biết nhìn chả biết cho thèng nào vào

Số bài viết
    45
    Đá 15 trận dùng tac này thì 11-12 trận ...thủ môn đội bàn được 8-9 điểm.Tiền đạo của mình thì đảm bảo 6-5 .

Số bài viết
    121
    làm gì đến nỗi nhỉ ,thủ môn 8 cầu thủ ít nhất cũng 7,DM mua 2 thèng Lorik Cana với Veloso về ok nói vậy nhưng xem ra ko cần thiết lắm vì thấy thể lực giảm mà nó vẫn hăng lắm chịu ko hiểu nổi cái tac này ,quái 1 điều là xài tac này đội bạn phạm lỗi liên tục đội có 11 thằng ko tính thủ môn thì thẻ vàng 9 thằng căng nữa thì 1 thẻ đỏ,cầu thủ mình thì chấn thương 1 loạt,đội bạn đá kiểu gặp thằng nào bem thằng đó thì phải

Số bài viết
    206
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của athor01ghz Bài viết
    làm gì đến nỗi nhỉ ,thủ môn 8 cầu thủ ít nhất cũng 7,DM mua 2 thèng Lorik Cana với Veloso về ok nói vậy nhưng xem ra ko cần thiết lắm vì thấy thể lực giảm mà nó vẫn hăng lắm chịu ko hiểu nổi cái tac này ,quái 1 điều là xài tac này đội bạn phạm lỗi liên tục đội có 11 thằng ko tính thủ môn thì thẻ vàng 9 thằng căng nữa thì 1 thẻ đỏ,cầu thủ mình thì chấn thương 1 loạt,đội bạn đá kiểu gặp thằng nào bem thằng đó thì phải
    Công nhận
    Ko hỉu sao dùng tact này bọn nó chém đội mình ghế thế
    Tôi đá 10 trận mà 3 thằng vào viện ngồi chơi xơi nước
    Công nhận cái tac này giữ bóng tốt và tấn công ác ko bít có phải vì thế mà máy rất hay chém độ mình (Giữ bóng tốt ~~>ko lấy đc bóng ~~>ức chế~~> chém )

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới