Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 6 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 51
    Số bài viết
    145

[Thảo luận]Unhappy của Players làm sao khắc phục??

Có các loại "unhappy" sauko nhớ rõ, nhưng đại khái là như vậy)
    1- Can't settle it(cầu thủ không thích nghi với môi trường bóng đá mới)
    2- Isn't enough credit
    3- Dislike player khác trong đội
    Còn mấy cái kia, nhưng tui biết, còn mấy cái trên thì làm sao khắc phục cho câu thủ đây?

Chủ đề tương tự:
    Vô tình tôi gặp được em
    Vô tình tôi đã yêu em mất rồi
    Vô tình nối tiếp vô tình
    Sao em lại nỡ vô tình với tôi.
    :B84:

Số bài viết
    82
    Cho nó đá nhiều,hỏi nó xem có tiến cử coach hay player không,Warn nó vì unprofessional,nó đá hay thì ca ngợi nó....mình cũng không rõ còn cách nào khác không,nếu nó không quá quan trọng thì bán luôn
    Thật sự theo mình nghĩ unhappy không ảnh hưởng gì đến phong độ thi đấu,nó chỉ ảnh hưởng đến việc nó có có muốn ở lại clb nữa không.

Số bài viết
    313
    1- Can't settle it(cầu thủ không thích nghi với môi trường bóng đá mới) => Cho vào đá thường xuyên
    2- Isn't enough credit => Chịu khó team-talk hợp lý , nếu thường xuyên đi holiday thì đi kiếm thắng assistance tốt tốt vào
    3- Dislike player khác trong đội => Để tự nó khác hết
    4-Not appreciate his contribution => Chính lại vai trò của anh ta với đối : Key-player , first team ...

Số bài viết
    232
    dzụ cant settle thì như có thằng có cho nó đá chính từ lúc mua về mà nó vẫn kêu là ko hạp ~~ dzị là seo ~~

Số bài viết
    283
    Đấy là khả năng hòa nhập nó kém. cứ để 1 năm là thích nghi hết.
    cái này thường dính phải ở thằng nam mỹ hoặc nam âu mà sang Anh hoặc Ý đá hoặc ngược lại

Số bài viết
    145

bổ xung câu hỏi

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của votinhkhach Bài viết
    Có các loại "unhappy" sauko nhớ rõ, nhưng đại khái là như vậy)
    1- Can't settle it(cầu thủ không thích nghi với môi trường bóng đá mới)
    2- Isn't enough credit
    3- Dislike player khác trong đội
    Còn mấy cái kia, nhưng tui biết, còn mấy cái trên thì làm sao khắc phục cho câu thủ đây?
    Ah, còn vụ này nữa nè, mỗi cầu thủ trong đội bóng có những vai trò khác nhau như "indispensible" hay "importan first team" thì sét một cầu thủ trẻ lên mức "indispensible" hoặc 1 siêu sao như C.Ronaldo thành "not needed by club" thì có ả hưởng đến sự phát triển cũng như phong độ thi đâu hay hok? help me.
    Rồi làm thế nào để dẫn dăt 1 quốc gia, như sau mùa 2008 thì giải Euro kết thúc, mình nộp đơn vô 1 quốc gia vừa sa thải HLV nhưng nó đều không nhận mình làm HLV mới. Có cách nào nhanh nhất có thể được hay hok? mình thường chỉ chơi đến mùa 2010 thì Newgame lại rồi.

Vô tình tôi gặp được em
    Vô tình tôi đã yêu em mất rồi
    Vô tình nối tiếp vô tình
    Sao em lại nỡ vô tình với tôi.
    :B84:

Số bài viết
    66
    Ah, còn vụ này nữa nè, mỗi cầu thủ trong đội bóng có những vai trò khác nhau như "indispensible" hay "importan first team" thì sét một cầu thủ trẻ lên mức "indispensible" hoặc 1 siêu sao như C.Ronaldo thành "not needed by club" thì có ả hưởng đến sự phát triển cũng như phong độ thi đâu hay hok? help me.
    Cái này thì hiển nhiên là có ảnh hưởng roài
    Rồi làm thế nào để dẫn dăt 1 quốc gia, như sau mùa 2008 thì giải Euro kết thúc, mình nộp đơn vô 1 quốc gia vừa sa thải HLV nhưng nó đều không nhận mình làm HLV mới. Có cách nào nhanh nhất có thể được hay hok? mình thường chỉ chơi đến mùa 2010 thì Newgame lại rồi.
    Có thể bạn ko đủ tiêu chuẩn hoặc ko hợp quốc tịch(phần lớn mấy đội tuyển quốc gia mạnh chỉ chuộng huấn luyện viên nội thôi

Số bài viết
    1,386
    cho mình hỏi, nếu các clb khác hỏi mua 1 thằng nhưng mình ko đồng ý bán, cầu thủ đó lại unhappy,làm sao khắc phục dc

Số bài viết
    1,696
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giangpro Bài viết
    cho mình hỏi, nếu các clb khác hỏi mua 1 thằng nhưng mình ko đồng ý bán, cầu thủ đó lại unhappy,làm sao khắc phục dc
    bạn cứ cho nó đá 1 thời gian là bình thường lại thui, !

retired ... !!

Số bài viết
    1,386
    cho mình hỏi, khoảng bao lâu hả bác, chứ mình cho nó đá nửa mùa rồi mà chưa hết

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới