Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 67

Chủ đề: manU bất bại

Số bài viết
    82
    Nhưng sao cái tactics nè phải lệch như thế,đó là ý đồ của bác chăng,nếu cho rooney vào giữa thì chả khác gì 4-2-3-1

Số bài viết
    232
    rất ấn tượng đấy chứ ., nếu ko save load ., chúc mừng bạn .,

hàng thủ ngon ghia :x :x ., kết thằng chiellini mà offer hoài chưa được ~~

Số bài viết
    82
    Tui down về rồi,không biết fm8 thế nào chứ với fm7.02 đội hình này quá ư là phiêu lưu kí,bác pass team là direct sao không một cầu thủ nào của bác (trừ 2 thằng trung vệ) pass direct ,toàn short với cả mixed mức thấp.Bác chọn lối chơi nhanh nhưng lại chuyền ngắn là chính,create freedom quá nhiều,thằng Mc của bác cho create freedom,run with ball kinh thế,2 cánh cũng free role.toàn mũi tên lên tấn công,2 hậu vệ biên cũng tấn công hết mức...
    Phiêu lưu như vậy sao bất bại được nhỉ.Phải chơi thử fm8 mới được

Số bài viết
    145
    Tactics mỗi người mỗi khác, vì cách dùng người khác nhau, xem thì chỉ là tham khảo, nếu mấy U áp dụng mà ko thành công thì cũng là lẻ phải mà thôi. Mà ko biết có "save" and "load" không chứ, 1 mùa giải mà bất bại như vậy thì thật là khũng. Mà chắc chắn 99% là "S" and "L" mới như vậy thôi .

Vô tình tôi gặp được em
    Vô tình tôi đã yêu em mất rồi
    Vô tình nối tiếp vô tình
    Sao em lại nỡ vô tình với tôi.
    :B84:

Số bài viết
    1,696
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của choconbusua Bài viết
    đây là lúc MU của em thăng hoa nhứt ạh
    [IMG][/IMG]

đây là kết quả cuối mùa, thành tựu đàng tự hào nhứt của em ở Fm 2008
    [IMG][/IMG]

Và đây là đội hình chiến thắng
    [IMG][/IMG]
    Ben Arfa cho đá ở đó thế ko ổn, còn Aguero và R10 thì nên đổi chỗ cho nhau thì hợp lý hơn, !

retired ... !!

Số bài viết
    361
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của choconbusua Bài viết
    đây là lúc MU của em thăng hoa nhứt ạh
    [IMG][/IMG]

đây là kết quả cuối mùa, thành tựu đàng tự hào nhứt của em ở Fm 2008
    [IMG][/IMG]

Và đây là đội hình chiến thắng
    [IMG][/IMG]
    THành tích kiểu này 95 % là save load rồi . có tactic ngon đến mấy cũng ko thể hơn 100 điểm 1 mùa đc

Số bài viết
    82
    Ấy da chưa chắc đâu,nếu chơi fm2006 tui được mấy lần trên 100 điểm rồi,không save load,nhưng quả thực là fm7 thì chưa được bao giờ,còn fm8 chưa thử.
    Nhưng vấn đề là đá cả mùa mà chỉ hòa 1 thua 1 thì đáng nể thật,riêng 8 lần gặp tứ đại gia trên sân khách thấy đã hãi

Số bài viết
    145
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fmpro Bài viết
    Tui down về rồi,không biết fm8 thế nào chứ với fm7.02 đội hình này quá ư là phiêu lưu kí,bác pass team là direct sao không một cầu thủ nào của bác (trừ 2 thằng trung vệ) pass direct ,toàn short với cả mixed mức thấp.Bác chọn lối chơi nhanh nhưng lại chuyền ngắn là chính,create freedom quá nhiều,thằng Mc của bác cho create freedom,run with ball kinh thế,2 cánh cũng free role.toàn mũi tên lên tấn công,2 hậu vệ biên cũng tấn công hết mức...
    Phiêu lưu như vậy sao bất bại được nhỉ.Phải chơi thử fm8 mới được
    Nếu những gì ông này nói là ĐÚNG NHỮNG GÌ TACTICS "BẤT BẠI" THỂ HIỆN thì tui có ý kiến sau: tấn công kiểu này mà thủng lưới kiểu đó thì ...lạ thật, nếu 1 trận đấu, anh có thể ghi 5 bàn, nhưng với tactics kiểu này thì thủng lưỡi cũng tầm 3 bàn rồi, mà sao ko post lên lực của càu thủ luôn vậy? Biết đâu toàn là ....20 không thì sao? Khó hiểu

Vô tình tôi gặp được em
    Vô tình tôi đã yêu em mất rồi
    Vô tình nối tiếp vô tình
    Sao em lại nỡ vô tình với tôi.
    :B84:

Số bài viết
    196
    tui đá cả mùa thua có 2 trận nhưng có những 12 trận hòa. lối đá thì kô có gì chỉ 4 4 2 truyền thống thui. tui cũng đã thử nhiều chiến thuật khác nhau nhưng thấy 4 4 2 là ổn định nhất. nhưng tui thấy khả năng làm bàn của rooney kém quá. cả tevez nữa. chẳng hiểu chúng nó dứt điểm kiểu gì mà đối mặt thủ môn ầm ầm nhưng kô vào. nói chung cứ gặp đội bt thì sút tầm 20 lần liền trong đó cũng fai đến 10 lần đối mặt với áp sát khung thanh nhưng chẳng ghi dc bàn gi cả. nhất là nhưng quả sát gôn ấy toàn sút trúng người thủ môn. mà ai xem cách nào sử dụng hiệu quả R7 kô.

Số bài viết
    1,696
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của toanvip Bài viết
    tui đá cả mùa thua có 2 trận nhưng có những 12 trận hòa. lối đá thì kô có gì chỉ 4 4 2 truyền thống thui. tui cũng đã thử nhiều chiến thuật khác nhau nhưng thấy 4 4 2 là ổn định nhất. nhưng tui thấy khả năng làm bàn của rooney kém quá. cả tevez nữa. chẳng hiểu chúng nó dứt điểm kiểu gì mà đối mặt thủ môn ầm ầm nhưng kô vào. nói chung cứ gặp đội bt thì sút tầm 20 lần liền trong đó cũng fai đến 10 lần đối mặt với áp sát khung thanh nhưng chẳng ghi dc bàn gi cả. nhất là nhưng quả sát gôn ấy toàn sút trúng người thủ môn. mà ai xem cách nào sử dụng hiệu quả R7 kô.
    đưa R7 lên làm FR mũi tên vào trong, để R10 ở ngay giữa và T32 lệch wa trái 1 chút, mũi tên wa trái lun, 1 thằng AML ở dưới và 2 thằng MC!

retired ... !!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới