Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 14

Chủ đề: Tactics for Arsenal

Số bài viết
    76

Tactics for Arsenal

-----------------casilas---------------
    ----------toure---------garay---------
    --eboue--banega-------flamini--marcelo
    -----------------faregas---------------
    ----------robinho--------messi---------
    -----------------persie----------------

doi hinh nay em vo dich PM,EEC,FA do!! Persie vua pha luoi ca ba giai, Fabregas la Footballer of the year. O PM ghi dc 83ban de thung luoi 11lan thang 36tr hoa 1tr va thua 1tr thui ma ko save/load dau nha!!!!!!!!!!!!!11

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1,696
    mùa thứ mấy mà mua được cả Messi, Robinho và Casillas đây?

retired ... !!

Số bài viết
    82
    Trời đất tôi cảm giác chơi fm ngày càng khó,bàn7 khó hơn bản 6 bàn 8 khó hơn bản 7,những kiến thức vừa tích lũy được ở bản trước sang bản này đã thay đổi.
    Đặc biệt sân nhà sân khách rất rõ ràng,trận trước vừa thắng tưng bừng trước chel ở sân nhà,trận sau đã thua ngay totenham ở sân khách,nên với cái đội hình 4-2-1-2-1 này tui thấy thật là giỏi khi mà bạn chỉ để thua 1,hòa 1 cả một mùa và thủng lưới có 11 bàn.Bạn chia sẻ tactics cho anh em được không,up lên yourfilehost.com đi bạn.

Số bài viết
    76
    may bac oi em da sang mua thu 2 rui, may thang do khi nao unhappy em mua no ve lien.

Số bài viết
    695
    Đội hình của em nè
    -------------------------Hugo Lloris-------------
    --Eboue(Sagna)------Toure-----Djour----Clinchy(Marcelo)
    -------Cesc Fabregas(Rosicky)--Denilson(Sunny)
    Eduador(Hleb,Benther)----Matias Fernandez(Dos santos)---RobinVanPersie(Wattcot)
    --------------------Adebayor(Bojan)---------------------

Số bài viết
    8
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Arsene Wenger Bài viết
    may bac oi em da sang mua thu 2 rui, may thang do khi nao unhappy em mua no ve lien.
    khó tin wa mấy cầu thủ đó toàn ngôi sao ớn bậc nhất casillas dộ trung thành hoàn hỏa với real .Messi giá trên trời .Robinho thì còn có thể bác làm sao có thể mua 2 người con lại chứ chỉ em xem nào .Làm họ unhappy ko dễ đâu

Số bài viết
    5,684
    Casillas mà đòi nó unhappy à,xin thưa thánh iker luôn là số 1 ở real, ramos cũng có thể ngồi ngoài nhưng casillas thì ko bao h, luơng thì hét cái là phải tăng, ko bao h có chuyện nó unhappy được, về độ trung thành thì casillas cũng như messi tuyệt đối trung thành với CLB của mình, đặc biệt là casillas thì real sẽ ko bao giờ nhả ra

Số bài viết
    2,202
    Nghe cũng có lý đấy! Việc mùa 2 mua được Messi là hơi khó rồi. Tuy Arsenal có nguồn tài chính lớn nhưng để nó đồng ý bản hợp đồng của mình cũng không phải là dễ chừ khi bạn là HLV tuyển quốc gia Arghentina ! Muốn nó unhappy cũng không phải chuyện nhỏ! Nhưng ai biết được mọi chuyện đều có thể sẩy ra! Cứ up cái history lên đây là mọi người tin ngay ấy mà!

Số bài viết
    8
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
    Nghe cũng có lý đấy! Việc mùa 2 mua được Messi là hơi khó rồi. Tuy Arsenal có nguồn tài chính lớn nhưng để nó đồng ý bản hợp đồng của mình cũng không phải là dễ chừ khi bạn là HLV tuyển quốc gia Arghentina ! Muốn nó unhappy cũng không phải chuyện nhỏ! Nhưng ai biết được mọi chuyện đều có thể sẩy ra! Cứ up cái history lên đây là mọi người tin ngay ấy mà!
    Uhm ông bạn nói đúng đó không cách nào có thể làm unhappy được chú Messi cả bác cứ úp hình lên mọi ngừơi thấy thì sẽ tin thui .
    Chứ nói xuông thế ai tin được

Số bài viết
    200
    Mùa 2 mà có được Messi là có thể xác suất chỉ là 1% thôi.Còn không là dùng FMM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới