Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 27 trong tổng số 27
    Số bài viết
    283
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của azzumi Bài viết
    Mình cũng đang chơi Chelsea và only Chelsea club. Mình vấn sử dụng sơ đồ 4-4-2 với 2 thằng cánh chơi nhô cao như là winger, nhưng lối đá đó chắc chắn nhưng không đẹp mắp lắm nên chuyển sơ đồ như của cậu lovecm. Mình chơi sơ đồ của mình cũng không khác gì của cậu nên có vài nhận sét như thế này: mình thường cho Essien hoặc Mikel đá DMC chư không cho Lampard(thằng này mình cho đá ở MC set là AMC) ưu điểm là tấn công đẹp mắt ghi nhiều bàn thắng nhưng nhược điểm thủng lưới nhiều lý do là bị tấn công sẻ cánh vì 2 thằng cánh của mình lên cao nêu ko cho 2 thằng cánh lên thì sẽ không tấn công hay và sẽ làm giảm lối đá tấn công đẹp. Mình nhận sét như vậy với lối chơi set Player và Team cho đội theo của minh! Với đội hình của bạn, bạn có thể up cái hình set tatic cho từng player vả cho cả Team để mình tham khảo sao cho đội hình này trở lên hoàn hảo hơn!
    Mình đã sửa phiên bản mới tấn công và phòng thủ chắc chắn hơn..bạn có thể down tactic ở diễn đàn này, ở topic TACTIC TẤN CÔNG TỔNG LỰC..có gì chưa hoàn thiện thì mong nhận được ý kiến..

Số bài viết
    56
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lovecm Bài viết
    Mình đã sửa phiên bản mới tấn công và phòng thủ chắc chắn hơn..bạn có thể down tactic ở diễn đàn này, ở topic TACTIC TẤN CÔNG TỔNG LỰC..có gì chưa hoàn thiện thì mong nhận được ý kiến..
    Bác có link khác không , em không biết down link này

http://d.turboupload.com/de/2151295/ipdyawzi0o.html

Số bài viết
    121
    bác lovecm sửa lại tactic roài à thử xem thế nào ,tactic cũ tấn công thì ác thật nhưng toàn chơi sút xa mà sút xa = miss ,bác đổi cái tên khác đc ko down về toàn trùng tên ko biết đường nào lần

Lần sửa bài viết gần nhất bởi athor01ghz : 02-01-2008 vào lúc 06:48 PM

Số bài viết
    63
    Cái mình muốn hỏi ở đây là set Tactic cho từng cầu thủ và set Tactic cho cả đội như thế nào để phát huy tối đa đội hình đó chứ sờ đồ và vị trí đội hình thì nói làm j! Hiện tại đang cầm Chelsea kết thúc vòng 34 đã vô địch ngoại hạng ko thua trận nào hỏa 4 trận cọn lại là thắng, LCup bị loại FA bị loại, C1 vào bán kết lượt đi thắng trên sân khách của B.Muchen 3-0 đang đá mùa giải 2008-2009, hiện tại đang đá đến đây!

Số bài viết
    283
    ơ..bác làm sao thế..down tactic về là xem được cách set ngay ấy mà..oài, mới đến 08/09 thôi a`..lúc ấy tôi đang còn lận đận ở Leicester ở giải hạng nhất..

Số bài viết
    283
    Còn đây là link tac, bạn down về và cho ý kiến nhé :
    Link

Số bài viết
    121
    chưa thử chưa biết nói sao,thử rùi cũng chả biết nói thế nào chỉ có 2 từ thanks you ,mong là ok ko thì khăn gói ra đi vậy

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới