Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 29
    Số bài viết
    298
    Hơ hơ, có lẽ sợ các bác quá nên hôm qua cu Torres của mình ghi liền 5 phát (1 hattrick) trong 3 trận , mỗi cái 3 quả chõm. Mà thằng này đá xong được có 6 điểm nhưng vẫn được khen, bó tay.

Số bài viết
    66
    Torres dứt điểm ko tốt cũng là chuyện bt , từ hồi FM07 mình đá đã thấy nó dứt điểm kém roài Finishing + Composure của thấp chỉ thế thôi . Tốt nhất nên cho nó train phần shooting nhiều vào ( chấp nhận lên ít mấy chỉ số kia )

Số bài viết
    83
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của do_long_khach Bài viết
    Mình chơi Chelsea dùng cu này làm tiền đạo cắm nhưng đá chán vãi, đối mặt với thủ môn hầu như ko bao giờ đá vào được. Chỉ ghi được mấy quả chõm (đá bồi) thôi. Mà đằng sau cu cậu là 2 AMC đỉnh cao, 2 cánh cũng có 2 chú khủng liên tục tạt bóng...

Tóm lại là chỉnh thằng này như thế nào cho nó ghi bàn khi đá cắm 1 mình 1 chợ nhỉ? Mình đã thử cho nó làm target man nhưng ko ăn thua vì yếu quá.
    ecec,Torres dùng làm Target man là ok òi,cắm 1 mình ở trên,3 thằng ở dưới là ecec,ghi bàn như điên!mà bác mua Torres nhiu vậy?????

Số bài viết
    298
    Ở đầu mùa thứ 3, Liverpool đòi 85 triệu bảng, mình trả 60 triệu thế là thằng chủ tịch tham lam của nó vượt mặt hlv bán luôn. Mua về để thay Drogba nhưng Drogba vẫn ghi bàn sòn sòn

Số bài viết
    283
    Đây là tactic của tôi, cho Torres đá cắm..đảm bảo ghi bàn không còn là vấn đề của El Lino nữa Link Tactic

Số bài viết
    298
    El Nino, ko phải Lino đồng chí ơi...................

Số bài viết
    49
    Ko hiểu ở nhà các bác thế nào chứ Liverpool trong FM08 máy đá cứ ngu ngu sao ấy, em chơi mấy game rồi nhưng khoảng mùa 2 mùa 3 là Liver out khỏi top 4 ngay. Tức khí phải cầm Liver 1 phát, thấy Torres dứt điểm như trâu, rất hay 1 mình lừa bóng qua 2 HV rồi ghi bàn, có điều em luôn luôn đá 2 TĐ nên ko hỉu nó đá 1 mình có đc như thế ko(đá cặp với Pandev ạ)

Không có cầu thủ nào là ko thể mua được. Nếu ko mua đc bằng xiền thì ta...cheat là đc

Số bài viết
    83
    torress cần có 1 cầu thủ phối hợp tốt ...đặc biệt nó rât thích đc ra sân với 1 tiền đạo gốc spain ví dụ như mình mua Villa đá cặp 2 thằng phối hợp ghi bàn thì khỏi chê nếu tịt ngòi cho nghỉ vài trận...

Số bài viết
    199
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của blackdragon26131 Bài viết
    Torres dứt điểm ko tốt cũng là chuyện bt , từ hồi FM07 mình đá đã thấy nó dứt điểm kém roài Finishing + Composure của thấp chỉ thế thôi . Tốt nhất nên cho nó train phần shooting nhiều vào ( chấp nhận lên ít mấy chỉ số kia )
    Chơi bản 06 thì không thấy ấn tượng nhiều về torres chứ bản 07 với 08 thì thằng này luôn là ác mộng với mọi hàng phòng ngự.
    Tui thấy thằng này 1 mình 1 chợ là hay nhất.

Số bài viết
    30
    chẳng hiểu các ông dùng kiểu gì chứ torres của tôi đối mặt thủ môn chẳng bao giờ không ghi bàn, kể cả còn 1 hậu vệ. thằng này đá tactic nào cũng hay

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới