Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 16
    Số bài viết
    207

Mua cầu thủ của rival club

Theo các bác thì mua cầu thủ của rival club thì làm như thế nào? Em cầm MU, rất thích nhiều thằng của rival: Fabregas, Richard, Lucas, Denison, Havard, ..., bọn nó toàn thích thú trước những lời ngon ngọt của mình, nhưng mà bọn HLV toàn không chịu bán. Giá cả thì không quá thành vấn đề (em vừa mua Fabregas giá 40M bảng+ 20M trả trong 20 tháng, hết mùa giải thì về), tuy vậy không thể thằng nào cũng như vậy được. Vụ mua thằng này cổ động viên ủng hộ hết mình nên mới dám mua như vậy. Nhưng mà em muốn bổ sung Richard nữa. Ai có bí quyết chia sẻ với.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1,696
    ko có cách nào đâu bạn ui, mua lúc nó trẻ khỏe thì phải chồng tiền còn mún như bạn nói thì chỉ còn cách đợi nó già cả, hết xài thui, !!!

retired ... !!

Số bài viết
    51
    Đúng là chỉ có cách là chồng thật nhiều tiền để dụ nó thôi. Với những cầu thủ trẻ thì có vẻ dễ hơn, cứ vào thẳng vấn đề là mình quan tâm đến việc có được nó, ca ngợi nó,chèo kéo và nhất là xem khi hợp đồng nó còn khoảng 1 năm thì hỏi giá. Mình đã mua được Denilson với Wallcot với giá 8M.

Số bài viết
    638
    Kéo đc Walcott với giá bình dân dữ vậy cũng nên coi chừng kẻo hố, tại Walcott cũng giống như Sahar hay Sinclair của Chelsea lực đổi rất nhiều qua mỗi lần Creat game, có lần nổi có lần ko

Số bài viết
    486
    Sao các bác dại thế, em sign free thằng Theo đây này.Hết mùa 2 là nó hết hạn hợp đồng thế là em câu về luôn--->đá trên cả tuyệt vời

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Số bài viết
    51
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của J.Terry Bài viết
    Kéo đc Walcott với giá bình dân dữ vậy cũng nên coi chừng kẻo hố, tại Walcott cũng giống như Sahar hay Sinclair của Chelsea lực đổi rất nhiều qua mỗi lần Creat game, có lần nổi có lần ko
    Ai dẫn thì chẳng biết nhưng mình mua Wallcot dự bị đến năm 2011 lên thay cho Nani( bị Inter mua mất ) thấy khả năng là tuyệt vời nhất là khoản tốc độ và khả năng gây đột biến.

Số bài viết
    88
    Cầu thủ không mua được bằng tiền sẽ mua được bằng nhiều tiền hơn !

Số bài viết
    136
    Bạn thử player interaction vài cái xem nó có "dao động" tinh thần mà unhappy không.Lúc đó thì rước nó về với giá rẻ

You're gonna miss me when I'm gone....

Số bài viết
    42
    thử nhiều lần cách đó rồi nhưng hông dc . Vd tui cầm Mu muốn mua Crouch của Liverpool tui trả 20 tr bảng mà nó còn hông chịu bán . Trong khi đó Inter trả 10tr nó bán liền

Số bài viết
    136
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của redevil Bài viết
    thử nhiều lần cách đó rồi nhưng hông dc . Vd tui cầm Mu muốn mua Crouch của Liverpool tui trả 20 tr bảng mà nó còn hông chịu bán . Trong khi đó Inter trả 10tr nó bán liền
    Công nhận là...bó tay luôn.Tui là ông chắc tui tạo đuổi việc manager Liverpool = cách new user luôn quá

You're gonna miss me when I'm gone....

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới