Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 16 trong tổng số 16
    Số bài viết
    42
    tui cũng nghĩ vậy chắc tại nó ghét tui

Ảnh đại diện của BLUERAIN157
    BLUERAIN157 đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    215
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tinkerman199 Bài viết
    Theo các bác thì mua cầu thủ của rival club thì làm như thế nào? Em cầm MU, rất thích nhiều thằng của rival: Fabregas, Richard, Lucas, Denison, Havard, ..., bọn nó toàn thích thú trước những lời ngon ngọt của mình, nhưng mà bọn HLV toàn không chịu bán. Giá cả thì không quá thành vấn đề (em vừa mua Fabregas giá 40M bảng+ 20M trả trong 20 tháng, hết mùa giải thì về), tuy vậy không thể thằng nào cũng như vậy được. Vụ mua thằng này cổ động viên ủng hộ hết mình nên mới dám mua như vậy. Nhưng mà em muốn bổ sung Richard nữa. Ai có bí quyết chia sẻ với.
    Có những thứ không mua được bằng tiền nhưng sẽ mua được với rất nhiềi tiền ... Có điều bạn mún mua không thui . Như thằng richard "mắc dịch" . Mình chơi Mu ... Man city nó đòi 50m-60m để bán ... thế mà mấy thằng khác như barca mới offer có 30m có accept òi

Retired..!!

Số bài viết
    735
    mấy bác hay thật mua đc của rival em thì chơi cũng lâu rồi nhưng mà hok có pé nèo chịu qua hết, toàn sign mấy thằng trẻ và đội thì dự bị thì đc

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    cầu thủ nào mà chả có lúc xuống phong độ>>> các bác cứ để ý khi nào nó xuống phong độ,ko được đá chính thì vào hỏi mua rồi khen nó>>>nó uh liền (trừ những thằng quá trung thành kiểu như messi),lúc đó có khi còn sing free được ý chứ.giống em sing balotelli của chelsea nè.

Số bài viết
    23
    chỉ có nước mà dùng cheats thui...enquiry mãi cũng mệt..

Số bài viết
    53
    cứ canh me, rình mò nó, thấy nó có xích mích với CLB là nhào vô hốt liền, nhưng cũng tùy thằng, nó trung thành với ghét clb mình thì pó chiếu.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới