Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bỏ phiếu nào anh em

Người đã bình chọn
111. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Man Utd

39 35.14%
  • Real Madrid

7 6.31%
  • Barca

11 9.91%
  • Arsenal

12 10.81%
  • Valencia

5 4.50%
  • Chelsea

15 13.51%
  • Lyon

2 1.80%
  • Inter

10 9.01%
  • AC Milan

11 9.91%
  • Đội bóng khác

26 23.42%
Bình chọn nhiều chế độ.
Trang thứ 1 trong tổng số 6 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 58
    Số bài viết
    202

Theo bạn Câu lạc bộ nào đá khoai nhất trong FM8

Tui đã chơi qua 1 mùa giải ở hầu hết các giải bóng đá lớn ở châu Âu, đã có gặp tương đối nhiều đội gây trở ngại khó khăn cho mình trên con đường chinh phục các Cup. Tôi lập Topic này để muốn xem anh em trong 4rum bỏ phiếu xem Câu lạc bộ nào mà anh em cho là khoai nhất ( đá thua hoặc hòa ko chơi save/load đâu nha )
    Do giới hạn của 4rum lên tui chỉ nêu tên nhưng đội bóng mà tui đã từng đá thua và thua rất đậm, anh em nào có ý kiến khác thì nêu ra nha...
    Tui cũng có thể bổ sung như sau:
    Giải Anh: ManCity, Tottenham, New.., Bolton...
    Giải Ý : Lazio, Juventus, AS Roma, Samdoria...
    Giải Tây Ban Nha : At Madrid, Sevilla, Getafe, Villareal...
    Giải Pháp : Lille, Nancy, Monaco...
    Và rất nhiều đội khác, anh em nên nhớ là bình chọn đội mà anh em đá vất vả nhất chỉ thua hoặc hòa (thắng được vài trận thui ) ko dùng save/load đâu đấy.

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi haininh : 14-11-2007 vào lúc 06:57 PM
    :th_di-bong:
    :th_sut:

Số bài viết
    232
    ặc ., đọc nhầm ., khoai nhất chứ ko phải khoái nhất ^^ ., np

Số bài viết
    361
    Tui thấy đội bóng khoai nhất là Blackburn Rover. Đá với nó chưa thắng được trận nào. Các đội khác thì có thể thắng nhưng riêng Blackburn thì cao lắm chỉ hoà

Số bài viết
    176
    Chú chọn mấy thằng khổng lồ ra rồi bắt anh em chọn thì cũng = hòa . Khoai nhất nghĩa là ko phải những đại gia , mà là những đội bóng tầm trung hoặc tí hon mà mình bị nó khắc tinh , ví dụ như Barca bị Getafe khắc chẳng hạn . Chứ mấy bọn mạnh như này mà mình gặp thì bao giờ chả khoai !!!

Ngoại trừ những đại gia mà ông nêu ở trên , trong bản 08 này tớ thấy khoai nhất là những team sau :
    Serie A : Fiorentina , Udinese
    La Liga : Atletico , Villarreal
    PL : New , Man City
    Bundesliga : Nurnberg , Hertha ( toàn win đại gia )

Nên nhớ rằng cứ mỗi một phiên bản làm ra vào cuối mỗi năm thì những nhà SX game họ đều dựa vào phong độ của từng cầu thủ , từng đội bóng tại thời điểm đó để creat cho cầu thủ hoặc club đó mạnh hay yếu trong game ( trừ 1 số trường hợp ngoại lệ đặc biệt ) . Ví dụ như bản 07 , kể cả 7.0 , 7.1 , 7.2 tại Serie A Parlemo đều khủng kinh hoàng , bởi vì tại thời điểm SX game , Par đang rank 3 bảng xếp hạng S A thời điểm đó . Qua 08 này cũng chả khác gì đâu !!!

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Sir_peter_Blood : 14-11-2007 vào lúc 08:34 PM

Số bài viết
    202
    Cái này tui đã nói là chỉ lấy mấy thằng mà tui đã thua và hòa nhiều nhất mà tui thống kê được thôi mà ... Anh em có ý kiến khác thì nêu ra... Có khi bác chơi đội yếu như em đang chơi Sunderland vừa rồi thua Chelsea 5-0 đây này. Mà suốt mùa giải gặp nó trận nào cũng thua ko thể thắng....

:th_di-bong:
    :th_sut:

Số bài viết
    254
    bác đội yếu.Giỏi cỡ nào cũng không thể ăn dễ dàng đâu.Tiền nào của nấy mà(có thể hàng hậu vệ của bác yếu,gặp mấy con trâu như drogba thì ăn cám)

Số bài viết
    166
    tui thấy khoai nhất là bọn chelsea nhưng vì cũng nhầm như bác Hackslayer nên điền nhầm tại vì hầu như lần nào gặp chel là tui cũng phải chuẩn bị từ 1-2 tuần trước

Số bài viết
    231
    Inter khoai nhất....đá trên sân nhà cũng như sân khách đều như nhau...Đá cực kỳ hay....

Bị ép buộc thay chữ ký...Thế thôi,chả ký nữa..

Số bài viết
    82
    Reading khoai nhất thắng trận nào cũng nhập viện vài chú . Gặp Reading toàn Save&Load .

Số bài viết
    5

Icon9 sao khong co juve trong danh sach

that khong the tin duoc ! che do bo phieu ma lai thieu juventus ,vay thi nhung co dong vien chinh hieu cua juve biet chon ai???????????

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới